Ads
 04:57:52 AM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ส.โบตั๋น เบอร์12 ไม่รู้ว่าหล่น หรือจะกรุ๊งกริ๊ง เชิฐพี่ๆชี้แนะด้วยครั  (อ่าน 37059 ครั้ง) A A A A
Bangcha69
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 07:28:53 AM 26 พฤษภาคม 2013 »

หวัดดีครับพี่ๆทุกท่าน เมื่อวาน พฤ ที่ผ่านมาผมได้ไปใช้บริการที่ ส.โบตั๋น  (-ผิดพลาดประการในขออภัยนะครับ-)
หลังจากที่ได้อ่านการบ้านของพวกพี่ๆ ก็เลยนึกอยากจะไปลองใช้บริการสักครั้ง โดนอยากจะได้การ สเปรย์สด จากน้องที่เราไปให้บริการนะ แต่สิ่งที่ผมได้รับกลับมาเป็นแบบนี้ครับ
ตัดมาเลยนะครับ ผมได้เลือก 12 ไปนะครับ จากนั้นจ่ายตังค่าห้อง พร้อมเดินไปรอหน้า ลิฟ เจอน้องปุ๊บ น้องก้อทักทาย หวัดดีค่ะ ตามภาษานะครับ จากนั้นอยู่ในลิฟผมเลยถามน้องเขาว่าชื่อไรหรอครับ - น้องตอบ ชื่อเมย์ค่ะ- จากนั้นขึ้นไปชั้น 3-4 ไม่แน่ใจ ออกจากลิฟน้องก็เดินไม่สนใจผมเลยครับ เข้าห้องน้องก็เล่นโทรศัพท์ไม่สนใจอะไรผมเลย
จากนั้นแม่บ้านก็เข้ามาล้างอ่างให้ (ผมก็คิดไว้แล้วครับเรื่องทิปแม่บ้าน หรือ เวลาที่เราสั่งน้ำตอนเข้าห้อง) ผมก็สั่งน้ำเปล่าเหมือนกันกับน้อง  โดนที่น้องนั่งอยู่บนเตียงพร้อมกับคุย Line จากโทรศัพท์ โดยที่ไม่สนใจผมเเม้แต่น้อย พอแม่บ้านกำลังจะล้างเสร็จ น้องก็บอกว่า ''ให้ค่าล้างอ่างเเม่บ้านด้วยนะ'' สัญญาณบ่งบอกถึงการหล่นเริ่มออกมาที่ละน้อย ผมอึ้งเลยครับ ไม่คิดว่าน้องเขาจะพูด เเต่ในใจเราก็เตรียมไว้ให้อยู่แล้วครับ ผมก็เสียความรู้สึกเล็กน้อย เเต่ก็ไม่ได้คิดอะไรน้องคงช่วยเชียร์ทิปให้เเม่บ้าน เราก็โอเคไม่เป็นไร ระหว่างนั้นผมก็คิด จะทำไงให้น้องสนใจในตัวลูกค้าอย่างผมบ้าง ผมก็เลยให้ทิฟเธอไปอีก 300 บาท เธอก็ขอบคุณค่ะ
แต่ระหว่างที่รอน้ำเต็มอ่าง น้องก็ยังคงเล่น line โดยที่ไม่สนใจผม ผมก็เริ่มจะหมดความอดทนละนะครับ ผมก็เลยเเกล้งแหย่ไปเล่นๆเเบบรุ่นเเรงเหมือนกัน  ''นี่ๆเดี๋ยวผมขอ line เธอหน่อยแล้วกัน เราได้คุยกันใน line ดีกว่าเนอะ'' น้องก็เลยเริ่มรู้ตัวแล้วนะ จากนั้นน้องก็เริ่มถอดเสื้อผ้า โดนที่ผมก็ถอดของผมเอง เราก็ลงไปในอ่างน้องก็นวดๆถูๆให้ตามปกติ ก็มาบีคอสให้เล็กน้อย ถูหลังนิดหน่อย ซึ้งผมดูแล้วก็ธรรมดามากอะครับ ไม่มีการสเปรย์ในอ่าง เหมือนการบ้านที่เราได้อ่าน ผิดหวังเล็กน้อย แต่ก็ไม่เป็นไร ตัดมาที่เตียงเลยนะครับ น้องก็มาบิ้วให้่ผมเลียที่ หัวนมขวาๆนิดหน่อยๆ แล้วหันลงไปเล่นที่จู๋ผม ซึ่งในตอนนั้นผมลุ้นอยู่ในใจนะครับ ว่าจะมีการสเปรย์สดหรือป่าว สักพักไม่ถึง 2 นาทีเธอก็หยิบ cd มาให้พร้อมกับการ สเปยร์ ว้าา แย่จังเลยเที่ยวมา 2 ครั้งไม่เคยได้ลองสเปยร์สดเลยสักครั้งแต่ก็ไม่เป็นไรครับ น้องก็สเปยร์ให้ผมก็โอเคครับรู้สึกดีเหมือนกันนะ เเต่มันก็แปบเดียว น้องก็ขึ้นคล่อมทำการโยกๆๆๆ สักแปบ ไม่ถึง 5 นาทีน้องบอกเหนื่อยแล้วอะ ผมก็เลยพลิกกับมาทำทา่ เบสิก ดีนะครับน้ิองไม่น้องเฟกเท่าไร แต่เนื่องจากสภาพเตียงที่เเข็งและเเคบ ทำให้ตัวผมเองรู้สึกเบื่อเร็วจากและด้วยจากการที่น้องไม่บิ้วหรือมีอะไรให้ตื่นเต้นเท่าไร  ผมเลยจับเธอ ด๊ิอกกี้ ซึ่งก็เยี่ยมเลยอะครับ ท่านี้ทำเอาผมหายเบื่อเลย เมื่อเริ่มเห็นหน้าน้องเปลี่ยนเป็นสีเเดงผ่านกระจก เริ่มมีเลือดมาเลี้ยวที่ใบหน้าของเธอมากขึ้น ผมก็กระเเทงเข้่าไปแรงบ้างเบาบ้างสลับกันไปมาซึ้งในตอนนั้นผมก็เริ่มมีความสุขพร้อมบ้างแล้ว แต่แล้วอารมหื่นของผมก็หมดลงเมื่อผมเอามือเอื้อมไปจับนมเธอที่ข้างขวา น้องร้องบอก อย่าจับแรงเจ็บ  พี่ๆเชื่อมั้ยครับว่า ผมจับยังไม่เต็มมือเลย รู้สึกว่าผมโดนเเค่ 3 นิ้ว ชี้ กลาง นาง โดนไม่เต็มนิ้วด้วยซ้ำ แค่ประมาณ 2 ข้อของนิ้วได้ จากนั้นแน่นอนครับ ผมหมดเลย  ผมก็ทำๆไปอีกไม่ถึงนาทีผมเลยบอก อืม พอแล้ว น้องบอกให้ทำไงต่อดี ชักให้มั้ย ผมก็บอก อืมๆ จากนั้นน้องก็ ตำๆๆๆๆ จนเสด ลุกขึ้นไปล่างตัว ผมก็เเกล้งจะลงไปนั่งในอ่าง น้องบอกอยู่ข้างนอกจะพี่ไม่ต้องลงมา น้องก็เอาฟักบัวมาฉีดๆล้างๆจากนั้นเราทั้งคู่ก็เเต่งตัว ก็มานั่งที่โฟซา เชื่อมั้ยครับใช้เวลาไป ครึ่ง ชม น้องบอกนั่งพักก่อนมั้ยพี่ ผมเลยดูนาฬิกา แล้วบอกไม่เป็นไรครับ จากนั้นผมก็กลับบ้านเลย ..........

ปล. เรื่องทั้งหมดอาจจะเล่าไม่ค่อยรู้เรื่องบ้างเพราะนี่คือการบ้านเเรกในชีวิตของผมอาจจะยาวไปบ้างขออภับครับ พี่ๆว่าหล่นมั้ยครับ หรือ กรุ๊งกริ๊ง
- เรื่องการสเปยร์สดที่ผมตามหา บางทีก็อย่างที่พี่ๆบอกไว้ ต่างกรรมต่างวาระ 
- ที่ตัวของผมที่เเผ่นหลังผมมีสิ่วขึ้นเยอะ น้องๆเลยไม่กล้า สเปรย์สด ให้ หรือพี่ท่านไหนมีลายเเทงดีๆรบกวนชี้แนะด้วยครับ
- สำหรับพี่ที่เน้นการ ใส่ตับๆๆๆๆ ผมว่าก็โอนะครับ น้องไม่เฟกดี
- ผมมิได้เจตนามาเผาน้องเขาหรือแต่อย่างใด เพียงอยากได้คอมเม้นดีๆจากพี่ ช่วยแนะนำด้วยครับ
หน้าตา 7 นม 6.5 (จุกเหมือนคนมีลูกแล้ว) GF 4 (คงไม่โหดร้ายเกินไปนะครับ)      700+300+300+50+20  ค่าน้อง ทิฟ  ห้อง น้ำ แม่บ้าน
noobplayboy
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:25:19 PM 30 พฤษภาคม 2013 »

wanwan031

เป็นผมนี่นับว่าหล่นนะครับ
mangsun133
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:06:49 PM 12 กรกฎาคม 2013 »

Cry++ กลัว เหมือน กัน คับ ท่าน ++
nano2010
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:11:03 AM 02 ตุลาคม 2013 »

ไม่อยากเจอแบบนี้
fot
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:39:34 PM 01 พฤศจิกายน 2013 »

41_key@2x 172_key@2x
pot_e
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 07:05:20 PM 23 พฤศจิกายน 2013 »

33_key@2x หล่น อ่านแล้ว เซ็ง
jaky2551
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 01:48:53 PM 19 กุมภาพันธ์ 2014 »

อยากไปจริง ๆ อยู่บนทางด่วนเห็นป้ายไม่รู้จะลงตรงไหน (คน ตจว.จร้า) 512_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)