Ads
 10:10:39 PM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นมโต..โม๊กสด...หงษ์ร่อน มังกรหมดฤทธิ์ แค่ 2,600 ที่ยูโธเปีย  (อ่าน 69843 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 08:35:02 PM 18 ตุลาคม 2013 »

นาน ๆ ๆ ๆ ๆ   นานมาก ๆ  ที่ผมไม่ได้แวะกลับมาเยี่ยมเยียน ยูโธเปีย อาบอบนวด

ขับรถปราดเข้ามา  เด็กรับรถรุ่นเก่า  ทักกันแบบ งง เลย  

"เฮีย ๆ  โห...เฮียหายไปไหนมานานมากคร้าบบบ"

รับไหว้เป็นฝักถั่ว แจกทิปให้เอารถไปจอด  แล้วรีบเดินเข้าไป

อืมย์  อาบอบนวด ก็เป็นอาบอบนวด วันยันค่ำ  แขกคึกคักเช่นเคย

บรรยากาศเก่า ๆ กลับมา  นวลนางในอ่างน้ำ มีทั่้งธรรมดา มีทั้งไซด์ไลน์

ป๋าเกิด  รุ่นบุกเบิก ทำตาโต  วิ่งปราดเข้ามา

โห....หายไปไหนมา  ดูซิ  แจ่ม ๆ เยอะแยะไปหมด

"ผมไปนวดกระปู๋อย่างเดียวงัย"  555

ป๋าเกิดคงขัดใจ  อยากโชว์พาว

"งั้น เบอร์ 21 เลย ผมรับรองจะติดใจสุด ๆ  แขกคนไหนขึ้น ลงมา ..ซี๊ด ทุกราย"  

"น้องไน้ท์ ครับ  ผมรับรองเลย  ถึงใจแน่"

แล้วผมก็เชื่อใจป๋าเกิด  เพราะเชียร์กันมานานแสนนาน  

น้องผมสลวย เดินยิ้มออกมากระพุ่มมือไหว้งดงาม  

หน้าตาน่ารัก  นมทะลักเต็มหน้า  ขาเล็ก ๆ เรียวมาก  ผิวก็ไปทางขาว ๆ

แต่โอ้....  แค่สองพันหกร้อยบาทเอง

จิง ๆ ผมตั้งใจจะเรียกไซด์ไลน์ สี่พันอัพ  แต่ป๋าเกิดแกคะยั้นคะยอให้ขึ้นน้องคนนี้เหลือเกิน

5555  ไม่ค่อยชินราคานี้เลย  มันถูกเกินไป  

แต่ดู ๆ แล้ว น้องไน้ท์ ไม่น่าอยู่ราคานี้แฮะ

มา ๆ  ลองดูสักตั้งละกัน
Vampire
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:41:18 PM 18 ตุลาคม 2013 »

เด็กยูโธเปีย  ขึ้นชื่อมาก ๆ เรื่องการเอาใจ  น้องไน้ท์ก็เช่นกัน

ควงแขน  พาเข้าห้อง  ถอดรองเท้า  พูดจาไพเราะ  นี่คือ ปรกติที่นี่

ไม่ได้มานาน  ห้องหับยังคงสวย  สะอาด  รีโนเวทมาอย่างดีจริง ๆ  ไม่เคยผิดหวังเรื่องห้องที่นี่

สิ่งหนึ่งที่ชอบของยูโธเปีย  คือ  ผมไม่นิยมเด็กพูดไทยไม่ชัด

ที่นี่ ผมไม่เคยเจอสักคน  ไทยแท้ ล้วน ๆ  

สบายใจ  ไม่ต้องห่วงในเรื่องความสะอาดภายใน  555

เข้าเรื่องเลยนะ

น้องไน้ท์ลงมาอาบน้ำให้ในอ่าง  ขัดสีฉวีวรรณดีมาก  

นมใหญ่เบ๊ง  โมมา  แต่ดูโอเค  น้องใช้มันบอดี้ฟองสบู่ในอ่างให้

แล้วก็ใช้นมบีบอัดกาบองผม ที่ชุ่มด้วยสบู่ รูดขึ้นลง

รูดไปรูดมา พอหัวกาบองถึงแถวปาก น้องก็จะดูดสดไปด้วย  ... เสียวมาก

แล้วน้องก็เริ่มใช้ลิ้นเลียผมทั้งตัว  แต่ไม่ถึงกับดำน้ำ  

ช้อนก้นผมลอยขึ้น  แล้วก็โม๊กสดในอ่างนั่นแหล่ะ

ฝีมือดี  ลิ้นตวัดสลับกับอมมิดด้ามแบบดีพโธรท  เก่งครับ  คนทนไม่ไหวก็น่าจะแตกในอ่างแหล่ะ
Vampire
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:54:11 PM 18 ตุลาคม 2013 »

ผมเองไม่ค่อยหื่นเท่าไร  เลยไม่อยากเสร็จสองที

น้องไน้ท์ก็เลยพาขึ้นจากอ่าง  หลังจากถูหลังให้เรียบร้อย

อ้อ...ลืมบอก  น้องเธอบริการดีมาก  

เธอจะล้างหน้าให้  และ จะสระผมให้ด้วยอีกแหน่ะ

พอดีผมเสร็จมาจากบ้านแล้ว  ก็เลยปฎิเสธ

ที่ยูโธเปียนี่  น้อง ๆ หลายคน บริการให้เสร็จหมดนะ  ขัดส้นเท้า ให้ด้วยอีก  

เฮ้อ.. บริการเกินราคาจริง ๆ

เอาละ  ขึ้นจากอ่าง น้องก็เช็ดตัวให้ ตามติดตลอด  แล้วพามานอนบนเตียง

LCD TV ขนาด 32 นิ้ว  ก็ฉายโน่นฉายนี่ให้ดู

ตอนนี้ดูไม่ค่อยรู้เรื่องละ  เพราะโดนน้องปล้ำแหลก

กาบองผมไปอยู่ในปากน้องอีกแล้ว  เธอทั้งเลีย ทั้งดูด  ขึ้นสุด ลงสุด กะจะให้แตกอีกละ

แล้วเธอก็เลียผมไปทั้วร่างอีกละ  ยกก้นขึ้น แล้วดูดลูกบอล เลียมันจนเสียวไปหมด

แล้วน้องก็ใช้ปากใส่ ซีดี ให้กับกาบองผม

เธอดันตัวสูงขึ้น  ให้ผมดูดนม   มือน้องจับกาบองผมค่อย ๆ ถูกับปากถ้ำของเธอ

ผมจับดูหน่อยนึง  แฉะครับ  น้องมีอารมณ์ร่วมด้วย

แล้วเธอก็กดตรูดลง  กาบองผมจนมิดเข้าไปในโพรงสวาทเธอ

แล้วหงษ์ร่อนทันที  ทั่งควบ ทั้งมิด ทั้งร่อน  คลึง  

หน้ามืดครับ  เจอนมใหญ่ ๆ  เจอนารีขึ่ม้า WOT  WOT  วูแมนออนท๊อป

หลังจากนั้น  ก็สารพัดท่าแล้วครับ

น้องไน้ท์ร้องก้องห้อง  อารมณ์เธอไม่ธรรมดา  

น้องกรี๊ด  บอกว่าเสร็จไปก่อนผม  หลังจากท่า Doggy และ ตามด้วย Basic แยกขา

แล้วอีกสักพักผมก็เสร็จตามไปติด ๆ  

หมดแรง  ผมแว๊บไปให้น้องล้างตัวนิดนึง แล้วกลับมานอน

น้องไน้ท์ชวนคุยไป  นวดตัวให้ไป  

สบายครับ  ทุกอย่างสมบูรณ์แบบ  เหมือนราชาเลย  

หยิบทิปให้น้องหน่อยนึง  น้องก็ดีใจ ยิ้ม และ ไหว้สวยงาม

จบการบ้านอ่างแล้วครับ  สวัสดี ขอให้ทุกท่านโชคดีค้าบ

ป.ล.  อยากบอกทุก ๆ ท่านว่า  อาบ อบ นวด  น้อง ๆ จะไม่อยากให้มีปลาเห็นหน้าลงเวป

ปลาที่ผมมาโพสต์นี้  ที่จริง ก็ถ่ายแบบไม่ให้เห็นหน้าอยู่แล้ว เพื่อเซฟน้องอ่าง

แต่ยังงัยก็ตาม  ท่านใด ไปลอกการบ้านนี้  ขอร้องอย่าไปพูดถึงรูปภาพพวกนี้ จะดีที่สุด ครับ  ... ขอบคุณ
pat_arsenal
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:30:38 PM 18 ตุลาคม 2013 »

ยูโทเปีย เป็นที่หนึ่งที่ผ่านเสมอ แต่ใจก็ยังไม่ถึง เรตมีเยอะไหมครับ  ส่วนมากเป็นไทยแท้ใช่ไหมครับ  ต้องลองซักตั้งซะแล้ว

น้องใหม่ที่อาจจะอยู่กวนไปนาน   ขอฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ
นานนานเที่ยวที
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:42:59 PM 18 ตุลาคม 2013 »

22_key@2x 41_key@2x
loveseat
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:18:27 PM 19 ตุลาคม 2013 »

เห็นอย่างนี้แล้ว อยากไปเลย

ยังไงก็ขอบคุนสำหรับการบ้านนะครับ

อยากลองไปแบบ สุกี้ แต่ผมกลับปลายเดือนหน้า  152_key@2x

ไม่รู้จะมีท่านเทพคนไหนว่างกันหรือป่าว
alor1
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:54:03 AM 20 ตุลาคม 2013 »

172_key@2x
kpcc000
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #7 เมื่อ: 05:21:51 PM 20 ตุลาคม 2013 »

ต้องจดครับ  172_key@2x

fqmm1974
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 06:09:34 PM 20 ตุลาคม 2013 »

ฝีปากดีดีแบบนี้ น่าไปลองครับ

ปล น้องทำนมหรือเปล่าครับ 160_key@2x 160_key@2x
Vampire
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 08:04:01 PM 20 ตุลาคม 2013 »

ยูโทเปีย เป็นที่หนึ่งที่ผ่านเสมอ แต่ใจก็ยังไม่ถึง เรตมีเยอะไหมครับ  ส่วนมากเป็นไทยแท้ใช่ไหมครับ  ต้องลองซักตั้งซะแล้ว

น้อง ๆ ที่นี่ แทบไม่มีต่างชาติคับ  เมืองยอง อารายเนี่ย  ไม่เคยเห็นค้าบ
Vampire
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 08:04:50 PM 20 ตุลาคม 2013 »

ฝีปากดีดีแบบนี้ น่าไปลองครับ

ปล น้องทำนมหรือเปล่าครับ 160_key@2x 160_key@2x

นมทำครับผม
finding BEAUTY angle
I quit.
Validate Member
*

ความหื่น : 9

Time is up.

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:02:56 AM 21 ตุลาคม 2013 »

41_key@2x สุดยอดเลยครับ เป็นผู้ชายที่ใช้ชีวิตคุ้มค่าทุกวินาที 505_key@2x

teppan
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 03:16:55 PM 31 ตุลาคม 2013 »

525_key@2x
kaoluk
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 06:18:13 AM 01 พฤศจิกายน 2013 »

กลมกลึง น่าสัมผัส มาก ครับ 169_key@2x
yik2006
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 02:28:40 PM 01 พฤศจิกายน 2013 »

:44_key@2x:oนมสวยมาก  167_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)