Ads
 06:52:59 AM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำคาที่ ดีสองเท่า 55  (อ่าน 14457 ครั้ง) A A A A
clarkson
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:54:11 PM 16 พฤษภาคม 2014 »

20_key@2x

วันก่อน เย็นวันศุกร์ หลบรถติด แวะ britney spa ร้าน ประจำๆๆ

วันนี้ ผมเสี่ยงดวงครับ มาดื้อๆเหมือนเคย ไม่จอง

เหมือนดวงจะดี เจอกับน้องคาที่พอดี 55 จัดเลย ไม่ลังเล

ไม่ได้เจอกันหลายเดือน น้องยังสวยเหมือนเดิม วันนี้ มืดแล้ว เลยไม่ได้จับถาพ อารม อยากเอ็นจอยให้เต็มที่

คาที่ ยังคุยสนุก น่ารัก เหมือนเดิม เจอกัน ก็กอดกันก่อนครับ

จากนั้นน้องพาไปอาบน้ำ อาบสะอาด ทุกซอกส่วนจิงๆ

เอาละ มาถึงเตียง ก็นวดๆครับ หายเมื่อยแล้ว ก้หันหน้ามาเจอกัน

สเต็ปลิ้น ไล่ทั่วร่างเลย ลงมาถึงกาบองน้อย ก็ถูดดูดกินสดๆ อย่างเมามัน โอย เสียวเป้นที่สุดเลยครับ

วันนี้ ผมบอกน้องว่า อยากเปลี่ยนบรรยากาศ ลองอะไรแปลกๆ 55

คือ ด้วยความที่ผม ค่อนข้างเสร็จไว ดังนั้น น้องจึงทำการทดลองอะไรบางอย่าง ด้วยการ อดสดอย่างเมามัน จากนั้น ผมให้สัญญาน ว่า จะมาแล้วนะ

น้องก้จะกำไว้ จากนั้น ก้ดูดต่อ ทำแบบนี้เรื่ยๆ จนผมทนได้นานนับชั่วโมงเลย

จากนั้น น้องบอก วันนี้ มาลอง B2B แบบดั้งเดิมกัน

นางพรมเจลใส ลงบนตัวจนทั่ว เสร็จแล้ว นำอกมหึมา มาถูในท่า แตงโมห่อกล้วย โอ้ว มันเสียวจริงๆครับ

เสร็จแล้ว นางก็ B2B ผม สารพัดท่า จำไม่ได้จริงๆ เยอะ

จบ อ่าาส์ เขื่อนแตก

จบแล้วครับ น้องคาที่ รอบสอง มาร้านนี้ ติดใจ ได้ขึ้นน้องซ้ำๆ เพราะงานดีทุกคน 22_key@2x

strava123
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:54:28 PM 06 กรกฎาคม 2014 »

ต่องลองแล้ง
Mangarasin
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:15:53 PM 17 กันยายน 2014 »

มันคืออัลไลกันหว่า อ่านแล้วรู้สึกงง
demon_g
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 06:06:18 PM 26 พฤศจิกายน 2014 »

อยากรู้ที่ลองครับ จะได้อยู่นานบ้าง  176_key@2x
boybt
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 03:47:23 PM 24 มกราคม 2015 »

145_key@2x
SDM_RANGER
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:59:12 AM 19 เมษายน 2015 »

ยังงัยก็ขอบคุณนะครับสำหรับการบ้าน
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)