Ads
 08:18:10 PM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @ Princess Spa_น ข้าวหอม  (อ่าน 5377 ครั้ง) A A A A
เสือดาว
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:50:53 AM 29 มีนาคม 2018 »

ส่งการบ้าน
น.ข้าวหอม
ณ วันที่อารมร์เปลี่ยว ก็นึกถึง Princess Spa จึงได้ดำเนินการ ไปตั้งแต่บ่ายๆของวัน
เมื่อมาถึงก็ สอบถาม PR มีใครอยู่บ้างครับ ปรากฏไม่ค่อยถูกใจ เลยรอสักพัก
ไม่ถึง 10 นาที ออร่าเดินเข้ามาเลย เลยรีบบอก PR คนนี้ น.อะไรครับ PR บอก
น.ข้าวหอม ก็เลยตัดสินใจสู่ขอไปเลย ตัดมาทีส่งตัวเจ้าสาว
ช่วงเดินขึ้นห้องเราก็แอบมองก้น น.โอ้ว Single ชัดๆ พอไปถึง ก็สอบถาม น
เป็นไงบ้าง น.ชวนคุยสัก 5 นาทีก็บอก ไปอาบน้ำดีกว่า พอเข้ามาห้องน้ำ
น ก็ขัดถูกทุกซอกมุม จ ผมก็เกิดแข็งขึ้นมา เลยบอก น ช่วยดูดให้ด้วยครับ
น ก็บอกได้นะ ลืมบอกน้องใส่เหล็กดัดฟัน ก็หวังว่าคงไม่เกิดกรณีอย่างที่เป็นข่าว
ก็เลยให้น้องช่วยรูดให้ น อมให้สักพัก ปรากฏน้ำหลังออกมาคาปาก น บอกอร่อยดี
จบไป 1 ยก หลังจากนั้นก็มาพักใจบนเตียง น บอกให้นอนคว่ำก่อน น ดูดเลียทุกซอกเลย
ได้ฟิวอารมณ์แบบสุดๆ หลังจากนั้นได้ยินเสียงบอกหงายหน้าค่ะ ไอ้เราก็ขัดใจใครไม่เป็นรรีบหันเลย
โอ้ว..หุ่น น เด็กมา นมไม่ใหญ่แต่ทรง ok คือจัดว่าผู้ดีมาก เลยให้ น ช่วยอมอีกทีพอดีติดใจ โปรนี้คุ้มจริงๆ
พอผมไปๆมาๆเราก็การแข็งอีกครั้ง เลยบอกว่าขอเสร็จแบบในห้องน้ำนะ น ก็บรรจงรูดดูดดื่ม พอกระทั้งทะลัก
คาปาก น บอกเผลอกลืนเข้าไป ก็เลยตามเลย เลยขอนอนพักให้น้องนวด น้องก็นวดไปสัก 10 นาที ผมบอกขอ
นวดน้องบ้างดีกว่า ผมก็ค่อยๆเปิดเนินขน น ปรากฏอุบัติเหตุเกิดขึ้น นิ้วผมดันเข้าไปมิดรูน้องเลย น้องร้องครางเบาๆ
ฟิตมาก น บอกไม่ค่อยได้ใช้งาน กลิ่นดูดดื่มมาก สักแปปลิ้นผมลงไปถึงจัดนั้น น้องครางออกมาเป็นจังหวะๆ
รู น ตอดนิ้วผมตรอด นี่แค่นิ้วชี้นะ สักพัก น มีอาการเกร็งกระตุ๊กๆ บอก เสร็จแล้ว ประจวบว่าทำให้ผมมีอารมณ์ขึ้นมา
น ขอค่อมและถู กับผม ถูๆไปมา มันลื่นมา น้ำไหลมาท่วม รูน้องเลย เบ็ดเสร็จ จัดไป 3 รอบ 1900 บาท คุ้มมาก
คะแนน 9/10 นะครับ เลือกของดีต้องลอง น ข้าวหอม หอมจริง รสอร่อยครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)