Ads
 07:49:49 AM 20 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โอปองแปง@Flower Spa  (อ่าน 6183 ครั้ง) A A A A
bavornsak
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 06:06:58 PM 04 พฤษภาคม 2019 »

เคยขึ้นกับโอปองแปงไปนานมาก เเห็นกลับมาทำกับเวลาว่างพอดี เลยไลน์น้อง ไปถึงจ่ายค่าเสียหายแล้วรอน้องสักพัก น้องไปซื้อของมา สักพักพีอาร์เรียกเข้าไปข้างใน น้องโอปองแปงมายืนรอ น้องพาเดินขึ้นชั้นบนสุด ห้องในสุด เข้าห้องนั่งพักสักนิด คุยกับน้องไปนิดหน่อย น้องจูบปากแลกลิ้นทักทายกันเลย ระหว่างแลกลิ้นกัน มือผมก็ลูบคลำในเสื้อยืดน้อง คลำไปไม่มีบรา พึ่งรู้น้องโนบราออกไปซื้อของ บอกเคยขึ้นกับน้องไปนานมาก น้องเลยทักว่าอ้วนหรือผอมลง แล้วก็ถอดให้ผมดู น้องดูผอมลงหน่อย หุ่นเฟิร์มขึ้น แล้วน้องก็ชวนอาบน้ำ
อาบน้ำสะอาด ล้างทุกซอกมุม ล้างผมเสร็จลงไปสเปรยสดให้ อดซะมิดด้าม จนผมต้องจับน้องขึ้นมานัว ล้วงช่วงล่าง แลกลิ้นพันวัล จนน้องบอกให้ไปต่อที่เตียง
ออกมานอนแผ่รอน้อง น้องออกมาก็สเปรยสดอีกรอบ น้องบอกเสียวดีมั้ย ผมบอกชอบดูดแรงๆ น้องเลยดูดแรงขึ้น เสียวดีจัง อมดูดแบบมิดด้าม แล้วน้องก็โหลดCDรอ แล้วมาแลกลิ้นกันต่อพร้อมกับน้องจับน้องชายผมเข้าถ้ำน้องแล้วใช้เอวโยกรัวๆ จนน้องเสร็จนำไปก่อน แล้วเปลี่ยนเป็นผมขึ้นแทน ท่าเบสิคซอยยิกๆจนน้องเสร็จไปอีกรอบ ตอนน้องเสร็จบีบนมตัวเองได้ฟิวดี แล้วเปลี่ยนเป็นด๊อกกี้จนเสร็จอีกรอบ จนผมเหนือยให้น้องขึ้นแทน น้องหันหลังแล้วเอาน้องชายผมเข้าถ้ำ โยกรัวๆผมเอือมมือไปบีบนมไปด้วยเสร็จอีกรอบ จนเหลือสิบกว่านาที ผมเลยให้น้องชักให้แทน (ผมกินยาไปให้น้องชายแข็งตลอด ไม่งั้นมันหดตอนผมเหนื่อย เลยนาน) ระหว่างชักใช้นิ้วสำรวจน้องสาวน้องจนน้องร้องเสียวออกมาเลยจับน้อง69 รัวลิ้นจนน้องทนไม่ไหว เสร็จไปรอบแล้วผมเสร็จตามไป เสร็จกิจไปอาบน้ำ เลยถามน้องเสร็จไปกี่รอบ น้องบอก 6รอบ เนื่องจากหายไปนานพร้อมกับคนเที่ยวไม่ได้จบทุกคน น้องเลยมีอารมณ์เยอะ
โอปองแปง คุ้มสุดแระ โนลิมิต ได้ทุกอย่าง สำหรับผม
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:11:45 AM 05 พฤษภาคม 2019 »

หลังจากยุคหมวย ฟลาวเว่อร์. ก็คงมีโอปองแปงนี่แหล่ะที่เป็นดาวร้าน

แวมไพร์หาโอกาสจะไปทำการบ้านเช่นกัน. สนใจมานาน

ขอบคุณท่านที่มาแนะนำลายแทงชั้นยอดครับ.
offoff
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:13:22 PM 10 พฤษภาคม 2019 »

อ่านการบ้านแล้วขึ้นเลยครับ พี่ก็สุดยอด งานน้องก็สุดยอด   41_key@2x
bavornsak
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:01:55 PM 10 พฤษภาคม 2019 »

หลังจากยุคหมวย ฟลาวเว่อร์. ก็คงมีโอปองแปงนี่แหล่ะที่เป็นดาวร้าน

แวมไพร์หาโอกาสจะไปทำการบ้านเช่นกัน. สนใจมานาน

ขอบคุณท่านที่มาแนะนำลายแทงชั้นยอดครับ.

รอชมการบ้านจากพี่เอ็บเลยครับ
bavornsak
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:03:39 PM 10 พฤษภาคม 2019 »

อ่านการบ้านแล้วขึ้นเลยครับ พี่ก็สุดยอด งานน้องก็สุดยอด   41_key@2x

น้องสุดยอดครับ พึ่งเคยเจอน้องเสร็จ6ครั้ง ผมได้อนิสงค์จากยาไทก้าร์น่ะครับ กะกินให้น้องชายไม่อ่อนกลางทาง ดันอึดด้วย
red_lotus4444
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:31:51 PM 25 พฤษภาคม 2019 »

สุดยอดครับน้องคนนี้
kidsmall
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:45:42 AM 26 พฤษภาคม 2019 »

41_key@2x ค่าสินสอดเท่าไหร่ครับท่าน
bavornsak
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 02:15:11 PM 23 มิถุนายน 2019 »

41_key@2x ค่าสินสอดเท่าไหร่ครับท่าน
น่าจะ3000+
ผมใช้สาวนลดการบ้านเหลือ 2900 มั้งถ้าจำไม่ผิด ถ้าขึ้นโอปองแปงสอบถามร้านก่อนนะครับ เพราะเห็นช่วงนี้ร้านไม่ค่อยลงรูป
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)