Ads
 01:35:02 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น โบตัน Princess Spa  (อ่าน 5793 ครั้ง) A A A A
เสือดาว
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 02:11:35 PM 09 พฤษภาคม 2019 »

สุดยอดแห่งความบันเทิง ก็ต้อง Princess spa น้องโบตัน

- เน้น ขาว น.สวยมาก

- ขนดกมาก + ใหญ่มาก + ฟิตมากนะครับ ข้อนี้ต้องลองจริงๆ

สดร้อนๆต้องรีบมารายงาน พอดียามเย็น เมื่อยเนื้อตัวเลยต้องจัดการปลดปล่อย

ก้ดิ่งตรงไปหา น้องโบตัน เป็น น ที่คมมากหน้าตาดีครับ เอะแล้วหุ่นละ

อยากจะบอกว่าจุ๊กสวยมากแะลเด้งมาก ตัดมาที่ขึ้นห้อง น อาบน้ำให้ รูปตั้งแต่ช่วงบนถึงช่วงล่าง

สลับกับให้สอดเข้านิดๆพอเป็นกสัย อิอิ เสียวมากครับ แต่ก็มีบางช่วงเข้าลึกนะ อิอิ น้องบอก น ไหลตามเลย

เลยบอกว่าขอจัดในห้องน้ำได้มั้ย น ไม่พูดอะไรแต่ก็หันหลังให้ ไอ้เราก็นะ จัดกันไปสักพัก น้ำก็ไม่ได้ปิด

งานนี้ที่ร้านคงต้องจ่ายค่าน้ำประปาเยอะหน่อย เพราะใช้เวลาเยอะ หลายกระบวนท่า อิอิ..สดได้ ^_^

หลังจากเช็ดตัวกันเสร็จก็มานอนพัก น มือไม่นิ่งเลย รูดขึ้นรูดลงตลอด ไอ้เราก็ใจคอไม่ดีกลัวจะพลาดท่าก่อนเลยจับค่อม

แล้วก้ค่อยๆสอดเข้าไป อยากจะบอกว่า ฟิตกว่าครั้งแรก เป็น โปรจบที่คุ้มมาก อิอิ เงินทอนเพียบๆพลัดกันขึ้นและลง ตลอด

ปล.ใส่ในไปนิดหวังว่าคงไม่มี Baby อิอิ เจรจาดีๆได้สดนะครับ อิอิ

9/10 ครับ
alfakher
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:38:38 PM 11 พฤษภาคม 2019 »

อูยยยยย
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)