Ads
 05:54:56 AM 25 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หงษ์หยก แห่ง Princess spa ขาวสวยมากๆ เช๊บบ๊ะสุดๆ ตามเทพ Vampire ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ  (อ่าน 6152 ครั้ง) A A A A
Sakura213
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

©sakura213

« เมื่อ: 05:09:59 PM 20 กันยายน 2020 »

เพลาๆจากงานประจำ ก็ได้เวลามาส่งการบ้านอีกแล้วครับ การบ้านนี้เป็นการตามลายแทงพี่เอ๊บบี้แห่งปราสาทอสูร Vampire นั้นเอง เมื่อได้เวลาอันสมควร ดูไทม์ไลน์ เช็คเวลาเลย...ทุ่มครึ่งของสิ้นเดือนกรกฎา ไม่ไหวละ น้ำเอ่อล้น ไลน์ถามพีอาร์ทันที จองน้องออกัสไปในบัดดล พร้อมคอร์สเพลย์ชุดพยาบาล แล้วขับรถต่อไป สักพักไลน์ร้านเด้งมา หลบเข้าจอดข้างทางทันที ได้รับแจ้งว่า น้องจะว่างอีกทีเกือบๆ 2 ทุ่ม แต่ดูแล้วเราน่าจะถึงก่อนไม่อยากรอ เลยบอกงั้น น้องหงษ์หยก ไปเลยไม่คิดเยอะ...... เพราะยังไงงานดีแน่นอนเพราะเหล่าทวยเทพเค้าคอนเฟิร์ม ถึงร้าน จอดรถ เดินเข้าร้านพร้อมใช้ส่วนลดการบ้าน จ่ายค่าเสียหายเสร็จสรรพ พีอาร์ก็เรียกน้องหงษ์หยก พยาบาลอันเลื่องลือออกมารับ ไม่นานน้องก็ออกมารับบอกเลย ทีแรกผมไม่ได้มอง พอหันไปเท่านั้นละ หรี่ตาแทบไม่ทัน สวยมากๆ ขาวมากๆ และแสบตามากๆ แถมชุดที่ใส่ยังออกเลื่อมๆอีก (ตรงตามปลาร้านรูปนี้เลย) น้องพาขึ้นไปทางตึกใหม่ ห้องชั้นบนๆจำไม่ได้แระไม่รู้ชั้นไหน แต่มาที่นี่หลังๆก็อยู่แต่ฝั่งตึกใหม่ นอกจากห้องเต็มจริงๆถึงไปทางตึกเก่า น้องพูดคุยทักทายดีมากๆบอกเลย เสียงออกแหลมๆห้าวๆนิดๆ ...เอาปลาดุ๊กดิ๊กไปก่อนนนนน อิอิ  34_key@2x

©sakura213
Sakura213
*

©sakura213

« ตอบ #1 เมื่อ: 05:32:39 PM 20 กันยายน 2020 »

พอถึงห้อง น้องเปิดไฟสว่างจ้าเลย พร้อมกับเดินไปเปิดแอร์ ถามไถ่ปกติ สักพัก น้องถาม...เห็นเขาบอกให้เอาชุดพยาบาลขึ้นมาด้วย พี่บอกหรอ เราเลยบอกว่าใช่ อยากลองให้ใส่อยากรู้มันเป็นยังไง อิอิ เอาจริงๆก็ไม่เคยเห็นใครใส่คอร์สเพลย์มาให้ยลโฉมใกล้ๆนะ น้องถามต่ออีกว่าให้หนูใส่เลยมั้ย เราเลยบอกว่าใส่เลยๆ จ้า น้องตั้งใจมากๆ ทั้งค่อยๆถอดชุดแซกเข้ารูปสีเลื่อมๆพร้อมกับเปลี่ยนเป็นชุดพยาบาลแสนหน้ารัก บอกเลย จุดเด่นน้องคือสะโพกที่สะบึมมากๆ ทนไม่ไหวตีไปทึนึง น้องหัวเราะ ผมก็ตลกน้องนะ หัวเราะแบบโกะๆ ทนไม่ไหวแล้ว น้องบอกให้เราเปลี่ยนเสื้อผ้าบ้าง เราก็เปลี่ยนตาม พร้อมกับเป็นพยาบาลสาวสวยตรงหน้าสะโพกเบ้อเริ่ม ทนไม่ไหว ขอน้องกอด บอกพี่ชอบกอดนะ ชอบจูบ ชอบหอมด้วย สิ้นเสียงเราเท่านั้นแหละ น้องโผตัวเข้ามากอด จูบ ของเหลวแลกเปลี่ยนพัลวันมากๆ รู้สึกได้ถึงอารมณ์ร่วมของน้องที่มาเต็มตั้งแต่เริ่มยังไม่ทันที่เราจะได้ตั้งตัว ด้วยอารมณ์ที่ไหลเละเทะที่เผลอแปปเดียว หนอนน้อยผมพองทันที และไม่นานนักมันก็หายเข้าไปในปาก คือ แบบว่าหายเข้าไปในปากไม่พอ มันรู้สึกได้ถึงคำว่า Deepthroat คือฟิลลิ่งน้องดีมากๆ จนเราเกรงใจและเสียวจนจะระเบิดออกมาซะก่อน กระซิบเบาบอกงั้นเราไปอาบน้ำก่อนดีกว่า น้องหัวเราะอีก คุยไปสะกิดไปก็หัวเราะ โก๊ะๆดี ...ไปดูความ Deepthroat ดีกว่า 151_key@2x

©sakura213
Sakura213
*

©sakura213

« ตอบ #2 เมื่อ: 05:59:08 PM 20 กันยายน 2020 »

แน่นอน ไม่ทันได้ไปอาบน้ำ ดูท่าการ Deepthroat ของน้องมันบ่งบอกว่าต้องสุดให้ได้ เราเองท่าไม่ดี บอกเอาออกดีกว่า..พร้อมกับเป็นคนถอยออกมาเอง พี่เกรงใจครับ น้องแหงนหน้าด้วยความฉงนงุนงง แน่นอน ก็กระจายเต็มร่างอันเช๊บบ๊ะของน้อง ผมตกใจมากรีบคว้าทิชชู่มาช่วยน้องทำความสะอาดก่อนจะพากันไปอาบน้ำ รพหว่างเดินไปห้องน้ำที่อยู่ด้านนอกตัวห้อง น้องบอกระวังใครเห็น มาแอบดูนะ แล้วก็หัวเราะร่าเหมือนเดิม งานอาบน้ำมาตรฐานปกติ จนกลับมาถึงห้องเลยขอปิดแอร์ซักหน่อยเพราะหนาวเหลือเกิน แน่นอนกลับจากอาบน้ำ เราสายนวดอยู่แล้ว เลยนอนคว่ำให้น้องนวด นวดไป คุยไป น้ำหนักมือพอมี แต่ไม่หนักมากพอให้ผ่อนคลายได้ ระหว่างนวด น้องบอกว่าเมื่อเช้าก็มีคนให้หนูใส่ชุดคอร์สเพลย์ ก็ตลกดี เอาจริงๆเราก็ไม่ได้อะไรหรอก แค่อยากรู้ว่าใส่แล้วมันจะเป็นยังไง แต่ก็รู้สึกว่าตื่นตาตื่นใจแค่แปปเดียว อิอิ นวดนานมาก จนน้องถาม พี่เสร็จอีกรอบมั้ย ผมรู้สึกว่าสุดยอดเลยครับ ใส่ใจลูกค้าดีมากๆ ชอบความขาวและอินเนอร์มาเต็ม ถามไถ่เวลาที่เหลือแล้วพลิกตัวหลายหน้าเลย แน่นอน Deepthroat มันมาอีกแล้วบอกว่า ไม่เอาแล้วพี่เกรงใจ จากงานโหดเลยค่อยซอฟลงๆตามบรรยากาศภายในห้องเวลานั้น ที่ขาดไม่ได้เลยเมื่อหงายหน้านวดแล้ว 69 ไปสิครับ ชมพูระเรื่อ สีสวย น้ำหลากขนาดนี้ หยิบแปรงขึ้นมาทาแทบไม่ทัน เวลาผ่านไป ขอพลิกตัวน้องลงไปนอนบ้าน เสียงมาลั่นห้อง ฟิลลิ่งมาเต็ม แล้วก็จบไปอีก 1 น้ำในที่สุด....ตามไปดูเลย

งาน 10 10 10
ความสวย ขาว หน้าอก ก้น ก็ 10 10 10
หงษ์หยก พยาบาลสาวสวยมากๆ ขาวมากๆ สะโพกใหญ่มากๆ งานดีแน่นอน

©sakura213
Sakura213
*

©sakura213

« ตอบ #3 เมื่อ: 06:02:14 PM 20 กันยายน 2020 »

เซตสุดท้ายละครับ เต็มตากันไป แบบนวลๆ

ขอบคุณที่ติดตามอ่านกันนะครับ  42_key@2x 514_key@2x

©sakura213
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:36:29 PM 21 กันยายน 2020 »

การบ้านภาพอีโรติกมากครับ เร้าใจดี  โชคดีท่านเซนเซ่อร์ภาพพอควรเลยไม่ผิดกฎ  ขอบคุณมากครับ ที่มาส่งการบ้านนางฟ้างานดีเยี่ยมให้ไปลอกกันครับ
Sakura213
*

©sakura213

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:03:54 PM 21 กันยายน 2020 »

การบ้านภาพอีโรติกมากครับ เร้าใจดี  โชคดีท่านเซนเซ่อร์ภาพพอควรเลยไม่ผิดกฎ  ขอบคุณมากครับ ที่มาส่งการบ้านนางฟ้างานดีเยี่ยมให้ไปลอกกันครับ

ขอบคุณพี่เอ๊บบี้มากๆครับ หากมันเสี่ยงผิดกฎสามารถลบได้เลยครับ และขอบคุณที่ช่วยเปลี่ยนสีและขนาดตัวอักษรให้ครับ ผมรีบพิมพ์ไปหน่อยนุง

©sakura213
จิวแป๊ะทง 24 = 42
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:42:41 PM 23 กันยายน 2020 »

19_key@2x ระทึก มาก  สุดยอดคครับ
wavei
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:11:45 PM 16 ตุลาคม 2020 »

ภาพสุดมากครับพี่  24_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)