Ads
 04:45:26 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พริตตี้ MC หน้าสวย หุ่นดี.. หุ่นเซ็กซี่มาก - น้องโบอิ้ง แห่ง Princess spa  (อ่าน 6087 ครั้ง) A A A A
เฮียโด้โด้โด้
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:00:02 PM 20 มิถุนายน 2021 »

ณ บ่ายวันนึง ที่บางครั้งอากาศก็ร้อนระอุอบอ้าวเพราะไอแดด และผ่านการประชุมเช้าที่เค้นเครียด การเปิดไลน์เพื่อดูนางฟ้าก็ช่วยให้บรรเทาการปวดสมองได้ดี แต่มันกลับเกิดอาการตึงที่หัวของน้องน้อยแทน รีบทักไลน์ร้านอย่างรวดเร็ว

เพื่อจอง น้องโบอิ้ง แห่ง Princess spa ซ. กิ่งแก้ว 14/1 สุดที่รักของผม

นางฟ้าสาวสวย หุ่นนาฬิกาทราย สุดแสนเซ็กซี่ ด้วยสุดยอดสัดส่วน 36/24/35
ผิวขาวผ่อง หน้าอกซีนอลพิมพ์นิยม เห็นรูปโปรโมทร้านว่าหลงแล้ว เจอตัวจริงบอกเลยว่ารักเธอเข้าซะแล้ว

เมื่อมาถึงร้านน้องก็ออกมาต้อนรับ แต่ด้วยที่ห้องเต็ม ทำให้ต้องรอเก็บห้องประมาณ 10 นาที
ถ้าเป็นน้องคนอื่นผมคิดว่า น้องคงจะกลับเข้าไปรอที่ห้องพักน้องแล้ว แต่น้องโบอิ้งออกมานั่งรอห้องเก็บห้องเป็นเพื่อนกับผมที่ข้างนอก
ประทับใจตั้งแต่แรกเจอ เมื่อได้ห้องน้องก็พาไปสู่ห้องเชือด เอ้ย! ห้องนวดชั้น 4 เดินขึ้นมาเหนื่อยเลย แต่น้องโบอิ้งก็เริ่มบริการด้วยการเปิดขวดน้ำให้ดื่ม
และนั่งพัก ในระหว่างที่พักน้องก็เข้ามานั่งตัก ว้าวมาก น้องอ้อนเก่ง เป็นกันเองตั้งแต่แรกที่เจอ พอหายเหนื่อยน้องก็ถอดชุดเดรสสีเขียวรัดรูปออก รูปร่างน้องโหดร้ายกับผู้อ่อนโลกอย่างผมมากครับ หน้าอกทรงสวยขนาดมหึมา รูปร่างนางแบบปกหนังสือ Playboy อย่างที่พี่ Ebby กล่าวไว้

งานอาบน้ำสำหรับผมไม่ได้เน้นมาก เพราะผมรีบอาบอยากไปต่อที่เตียงไวๆ แต่น้องโบอิ้งก็บริการดีไม่ให้ขาด มีทำบอดี้ฟองสบู่ให้เล็กน้อย มาต่อที่เตียง น้องให้นอนคว่ำก่อน ในใจตอนแรกผมไม่อยากนอนคว่ำเลย แต่ขอผมให้ทุกคนอย่าคิดเหมือนผมครับ เนื่องจากน้องโบอิ้ง B2B ได้ดีมาก ระดับเดียวกันกับ น้องแอลโฟ่ อาจารย์ B2B ของวงการ นกป เลยครับ มันเป็นการบริการที่เกือบจะหายไปจากวงการ นปก. ตอนนี้แล้ว แต่น้องโบอิ้งก็ยังสืบทอดการ B2B มา อย่างเสียวสยิวข้างหลังเป็นอย่างมาก
เมื่อน้องให้ผลิกกลับมา แม่เจ้าน้องบอดี้ B2B ข้างหน้าได้เสียวกว่าหลังเสียอีกครับ ตัวอย่าง เช่น น้องเอาหน้าอกมาบดที่หน้าเรา และไหลลงไปส้มโอห่อกล้วยได้อย่างไหลลื่น ฯลฯ น้องใส่เต็มมากครับ งาน no limit งานไหลไปถึงประตูสวรรค์ เสร็จกิจก็ให้ทริปน้อง 1xxx เพื่อเป็นการตอบแทนน้องที่บริการได้ดี เต็มที่ถึงใจครับ และไม่เอาเปรียบน้องครับ

ปล. งานน้อง no limit ถ้าพี่ๆ สุภาพและให้เกียรติน้องๆ ครับ

สรุป
หน้าตา 10/10 สวย เวลายิ้มแล้วหลงรักครับ
รูปร่าง 10/10 ทรงนาฬิกาทราย ไม่อ้วน รูปร่างลีนมากครับ
หน้าอก 9/10 จุกสวยซีนอล ทรงสวย นมน้องโมมานะครับ
ช่วงล่าง 10/10 ป่าตัดแต่งมาสวย ไม่มีกลิ่นครับ
งาน 10/10 อารมณ์ร่วมมาเต็ม อารมณ์ไหล
FG 100/10 น้องบริการดีมาก ไม่ปล่อยเราทิ้งไว้คนเดียวเลยครับ

ปล. โดยนิสัยปกติของผม จะไม่ซ้ำน้องคนเดิมถ้าไม่คลิกกับผมจริง ๆ แต่กับน้องโบอิ้ง กว่าผมจะมาเขียนการบ้าน ผมซ้ำไปไม่ต่ำกว่า 4 รอบแล้ว
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:36:50 AM 22 มิถุนายน 2021 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ
เป็นอีกเพื่อนชาวSDNที่ช่วยให้เวปมีสีสรรค์
จิวแป๊ะทง 24 = 42
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:34:06 AM 22 มิถุนายน 2021 »

:504_key@2x:ว  ขอบคุณ  ครับ   การบ้าน สุดยอดดดดมากกก
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:21:10 AM 05 กรกฎาคม 2021 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ
เป็นอีกเพื่อนชาวSDNที่ช่วยให้เวปมีสีสรรค์

ขอบพระคุณมากครับ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:21:53 AM 05 กรกฎาคม 2021 »

:504_key@2x:ว  ขอบคุณ  ครับ   การบ้าน สุดยอดดดดมากกก
น้องบริการดี เต็มที่ก็ต้องบอกต่อครับ
pipe123
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 06:57:46 AM 11 กรกฎาคม 2021 »

30_key@2x  อ่านแล้วเสี่ยววววไปด้วยเลย
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)