Ads
 06:25:02 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หลงไหลกับสเปคตัวเล็กไฟหน้าสะบึ้ม 36แท้ - "ปิกาจู" Princess Spa  (อ่าน 4199 ครั้ง) A A A A
เฮียโด้โด้โด้
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:43:15 AM 11 มกราคม 2022 »

เดือนปลายเดือน ธันวา 64 ก่อนโอมิครอนจะระบาดหนักเหมือนตอนนี้ ผมได้มีโอกาสกลับเข้าไปพบรักแรกของผม

น้อง ปิกาจู Princess spa

สาวสวย ร่างเล็ก เอวพริ้วไหว งานดีไหลลื่น

พาพี่เสียวน้ำเดินจนจบคอร์ท น้องออดอ้อนพาคุยเพลินๆ

สัดส่วน 36/24/34  สูง 155

ด้วยความที่ผมเป็นสายชอบไฟหน้าดวงใหญ่ น้องปิกาจูจึง 1 ในเป้าหมายของสายนี้อย่างแท้จริง ด้วยไฟหน้าขนาดใหญ่ 35-36แท้ ทรงสวย
หน้าตาน่ารัก ผิวพรรณดี ประการต่างทั้งพวงผมจึงพลาดไม่ได้อย่างแน่นอน

แรกต้นเพื่อไม่ให้พลาดผมได้เปิด Line และจองน้องไว้รอบ 13.00 น. เพื่อกันพลาดกับน้อง
เข้าไปถึงร้านจ่ายค่าครอส ก็ไปนั่งรอที่โซฟา เพื่อรอน้องออกมารับไปห้องเชือด เอ้ย ห้องนวด
เข้าห้องมา ด้วยความที่ไม่ได้เจอน้องนาน ทำให้เขินๆกันอยู่ ต้องใช้เวลาคืนความทรงจำกับน้องเล็กน้อย 5555 เพราะผมอ้วนขึ้นเยอะน้องจำไม่ได้
แต่พอน้องจำได้ ความบรรเทิงก็เข้ามาเลยครับ ผมทนไม่ได้ไหวเลยรีบถอดชุดไปอาบน้ำกัน

งานอาบน้ำสำหรับผมไม่ได้เน้นมาก เพราะผมอาบมาแล้วก่อนออกจากบ้านมาถึงร้านไม่ถึง 10 นาที แต่เข้าไปอาบเพื่อให้น้องมั้่นใจจะได้จัดใหญ่ให้ที่เตียง
มาถึงเตียงปกติผมจะชอบให้น้องนวดให้ก่อน แต่ว่าด้วยเรือนร่างของน้องมันทำผมขึ้นตั้งแต่ถอดชุดแล้ว ผมเลยขอน้องข้ามสเต็ปงานนวดไปงานบิ้วเลย 555 ใจร้อน ทนไม่ไหวจริงๆ หน้าไฟทรงสวย ใหญ่แท้ รูปร่างดี ไม่อวบไม่ผอมกำลังดี ช่วงล่างมีการตัดแต่งป่ามาอย่างดี สีหน้าและทางท่ายั่วเพื่อปลูกอารมณ์ งานบอดี้ถึงว่าใช้ได้ ไม่ได้ร้อนแรงกำลังดี บิ้วบนลงล่าง ปากน้องไปวนๆอยู่แถวโคนไมค์ของโด้น้อยนี่เสียว ยิ่งน้องลากลิ้นจากโคนขึ้นมาที่หัวไมค์และลิ้นเลียหมุนรอบหัวไมค์ใครไม่ตั้งจิตมีแตก 1 แน่นอน 5555 ใครทนไหวก็ไม่ใช่คนแล้ว ผมขอโหลด CD เพื่อส่งโด้น้อยเข้าไปทำคะแนนกับน้องคืนทันที เริ่มจาก WOT น้องขึ้นเองขย่มไปน้องกระซิบว่าพี่หนูเสร็จไป 1 เลยเปลี่ยนไป Doggy น้องตอดไปแจ้งว่าหนูเสร็จไปอีก 1 จบด้วยเบสิคผมเสร็จน้องไป 1 สกอร์ "ผม" 1-2 "น้อง" น้องก็ลุกพาไปอาบน้ำล้างตัวมาน้องนวด

แต่น้องนวดอีท่าไหนไม่รู้ โด้น้อยคืนร่างแข็งกลับมา เวลาเหลือ 20 นาที น้องบอกว่าจะขอไถ่โทษที่จำพี่โด้ไม่ได้ ลุกไปหยิบ CD โหลด
และขึ้น WOT รอบ 2 ให้อัตโนมัติเลย เรียกได้ว่าหมดแรงได้หยอดน้ำข้าวต้มแน่ๆ 5555

เสร็จกิจก็ให้ทริปน้อง 1xxx เพื่อเป็นการตอบแทนน้องที่บริการได้ดี เต็มที่ถึงใจครับ และไม่เอาเปรียบน้องครับ

สรุป
หน้าตา 8/10 สวย น่ารัก มีสเน่ห์เวลายิ้มครับ
รูปร่าง 9/10 ไม่อวบ ไม่ผอม รูปร่างกำลังดี เอวเล็กครับ
หน้าอก 100/10 จุกสวยซีนอล ทรงสวย ของแท้ครับ
ช่วงล่าง 9/10 ป่าตัดแต่งมาสวย ไม่มีกลิ่นครับ
งาน 1000/10 อารมณ์ร่วมมาเต็ม อารมณ์ไหล ยิ่งมีรอบ 2 Auto ผมประทับใจมากครับ

ปล. น้องงานดี ถ้ามีรอบ 2 ให้ ควรให้ทริปน้องด้วยนะครับ เพื่อเป็นกำลังใจที่น้องบริการงานดี ไม่เอาเปรียบน้องครับ

จิวแป๊ะทง 24 = 42
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:43:28 PM 07 กุมภาพันธ์ 2022 »

จดๆๆๆๆๆ 514_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)