Ads
 12:45:36 PM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ซ้ำ น้องแอลวงเวียน22 ทอนยิ่งกว่าเดิม ++  (อ่าน 73236 ครั้ง) A A A A
<< fcuk >>
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 19

« เมื่อ: 11:02:04 PM 23 มีนาคม 2011 »

ยอมรับว่าผมติดใจน้องแอล บริการแบบนี้ ลีลาแบบนี้ ลืมอ่างไปเลยครับ

รอบนี้ใช้วิธีโทรนัดเอาครับ .. แต่กว่าจะได้เจอก็หลายวัน น้องไม่ค่อยสบาย อากาศเปลี่ยนบ่อยๆ

การบ้านนี้ผมไปมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วอะครับ

พิกัดของน้องแอลนะครับ ถ้ายืนหน้าแสงฟ้า แล้วหันหน้าออกไปทางถนน ให้เดินไปทางขวา ทางที่

จะไป นิวคลีโอพัตราอะครับ เดินไปก่อนถึง คลีโอพัตรา จะเจอแยก ให้เลี้ยวขวา พอเลี้ยวขวาไป จะมี

ผู้หญิงทำงานรุ่นใหญ่ยืนอยู่ หน้า โรงแรมเก่าๆ เลยไปหน่อยจะมีร้านขายของขายน้ำ น้องจะนั่งอยู่

หน้าร้าน ส่วนโรงแรมที่น้องพาก็ ok สะอาดครับ ค่าห้อง ก็ 140

พอไปถึงเจอน้องครับ น้องมีบ่นเรื่องอากาศแปรปรวนทำให้ไม่สบายครับ แต่น้องก็ชวนคุยดีครับ มี

ยิงมุข ตลกครับ เป็นคนสนุก ดีกว่าที่ผมเคยไปอ่าง เด็กบางคนถามคำตอบคำอะครับ

ระหว่างเดินน้องยังบอกเดี๋ยวจะเอาให้ยิ่งกว่าคราวก่อนครับ  wanwan009

จ่ายตังค่าห้องเสร็จ เข้าไปในห้อง น้องเดินมาแล้วเบียดเราด้านข้าง แค่นี้จรวยผมก็

แข็งขึ้นมาทันทีครับ แล้วน้องก็บอกให้เข้าไปล้างตัว พอผมออกมาจากห้องน้ำ น้องก็พาผมมาขึ้นเตียง

น้องแอลนี้ เข้าจะใส่ จีติงตลอดเลยนะครับ เซ็กซี่มากครับ พอผมขึ้นเตียง น้องก็มาคร่อมผม แล้วถาม

ผมว่า พี่ให้แอลทำไรได้มั่งเนี้ย ผมบอก ทำได้ทุกอย่างที่ แอลอยากทำ น้องไซร้ผม ดูดนม แล้วลงมา

ใส่ถุง สเปย์ให้ แค่นี้ก็เสียวไปถึงไหนแล้วไม่รู้ คราวนี้ผมปล่อยให้น้องเขา บรรเลงเองตลอด เลย

สเปย์เสร็จ ก็มานั่งกะแทกผมขึ้นลงสุด เสียวมาก จนมือผมต้องคว้าจับตัวน้องเขาไหว ทำไปได้ซักพัก

ผมลุกขึ้นกอดน้องไว้ก่อน กลัวเสร็จ แล้วก็ มา เล่นท่าdoggy ที่ขอบเตียง แล้วผมก็จับ น้องขึ้นน้องบน

เตียงอีกรอบ คราวนี้ จรเข้กบดาน โดยน้องก็อยู่ในท่า จิงจกตกเพดาน ประกบ กัน จะเลยไรอะคับ

น้ำแตกไป เสียว อิ่ม มากครับ

ขอแนะนำครับ เพราะคุ้มมากมายเลยครับน้องคนนี้

คชจ.รวมทั้งหมด ก็มี ค่าตัว 700 ทิปไป 300 ค่าห้อง 140 ถูกกว่าอ่างครับ ทอนกว่าด้วยครับ

ไว้เดี่ยวคราวหลังไปเที่ยวที่อื่นจะมาส่งการบ้านอีกนะครับ ใครไปหาน้องเค้าก็มาเล่าสู่กันฟังมั้งครับ
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:59:57 PM 23 มีนาคม 2011 »

พิกัดของน้องแอลนะครับ ถ้ายืนหน้าแสงฟ้า แล้วหันหน้าออกไปทางถนน ให้เดินไปทางขวา ทางที่

จะไป นิวคลีโอพัตราอะครับ เดินไปก่อนถึง คลีโอพัตรา จะเจอแยก ให้เลี้ยวขวา พอเลี้ยวขวาไป จะมี

ผู้หญิงทำงานรุ่นใหญ่ยืนอยู่ หน้า โรงแรมเก่าๆ เลยไปหน่อยจะมีร้านขายของขายน้ำ น้องจะนั่งอยู่

หน้าร้าน ส่วนโรงแรมที่น้องพาก็ ok สะอาดครับ ค่าห้อง ก็ 140

พิกัดชัดเจนมากครับ

คราวนี้ จรเข้กบดาน โดยน้องก็อยู่ในท่า จิงจกตกเพดาน ประกบ กัน จะเลยไรอะคับ

อันนี้ท่าอะไรเนี่ย เพิ่งเคยได้ยินชื่อครับ มันเป็นจะใดเอ่ย

ไว้เดี่ยวคราวหลังไปเที่ยวที่อื่นจะมาส่งการบ้านอีกนะครับ ใครไปหาน้องเค้าก็มาเล่าสู่กันฟังมั้งครับ

จะรอการบ้านฉบับต่อไปนะครับ ส่วนน้องแอลสัญญาว่าจะไปลองบ้าง

ยังไงรบกวน PM เบอร์ กับช่วงเวลาให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ปล. + ให้นะครับ

ปล.2 ส่งการบ้านสองฉบับแล้ว น้าแอ๊ดให้รางวัลหน่อยดีมั้ยครับ

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
<< fcuk >>
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:06:54 AM 24 มีนาคม 2011 »

เป็นท่า basic อะคับ

ผมอยู่ข้างบน ก็ เป็นจรเข้ กบดาน (นอนคว่ำ)

น้องเข้านอนข้างล่าง ก็เหมือน จิ้งจกตกเพดาน (นอนหงาย)

Double-Tab
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:13:45 AM 24 มีนาคม 2011 »

เป็นท่า basic อะคับ

ผมอยู่ข้างบน ก็ เป็นจรเข้ กบดาน (นอนคว่ำ)

น้องเข้านอนข้างล่าง ก็เหมือน จิ้งจกตกเพดาน (นอนหงาย)

ฮา ฮา เข้าใจคิดนะครับ

wanwan004 wanwan004 wanwan004

nineaom
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:23:46 AM 24 มีนาคม 2011 »

แต่ละท่า ไม่เคยได้ยินเลย 555
godspeed
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 6

« ตอบ #5 เมื่อ: 07:37:04 AM 24 มีนาคม 2011 »

ช่วงนี้แถววงเวียนนี่ Hot ดีจริงๆ อิอิ
เอี้ยคัง007
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 23

« ตอบ #6 เมื่อ: 07:55:21 AM 24 มีนาคม 2011 »

กำลังจะถามเรื่องท่าเลย หุหุหุ แต่เข้าใจกับคำตอบละครับ
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

รักดี้ ปรี้ทอม ค่อมตุ๊ด คือ ยอดชายที่แท้จริง
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #7 เมื่อ: 08:58:14 AM 24 มีนาคม 2011 »

ขอบคุณการบ้านดี ๆ ครับ

ขอให้น้องแอล  สุขภาพแข็งแรง  อยู่เป็นขวัญใจมหาชนไปนาน ๆ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:56:36 AM 24 มีนาคม 2011 »

มาขอบคุณด้วยครับ

การบ้านดีๆแบบนี้

ส่วนน้อง(พี่)แอลเนี่ย เคยเจอตอนยังไม่ดัง

น่ารักดีนะครับ แต่ยังไม่ได้ลอง

มาตอนนี้ยิ่งต้องโทรจอง

เอ.....

หรือว่าเรารวมหัวกันไปเหมาวันน้องเค้ามาเลยดีมะ เค้าไม่ชอบโรงแรมแถวนั้นง่ะ  wanwan004

Double-Tab
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 11:14:29 AM 24 มีนาคม 2011 »

หรือว่าเรารวมหัวกันไปเหมาวันน้องเค้ามาเลยดีมะ เค้าไม่ชอบโรงแรมแถวนั้นง่ะ  wanwan004

ไอเดียบรรเจิด

แต่น้อง(พี่)แอลเนี่ย จะไม่กลัวเหรอ
 wanwan019 wanwan019

พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
*

ความหื่น : 29

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #10 เมื่อ: 11:19:56 AM 24 มีนาคม 2011 »

มาขอบคุณด้วยครับ

การบ้านดีๆแบบนี้

ส่วนน้อง(พี่)แอลเนี่ย เคยเจอตอนยังไม่ดัง

น่ารักดีนะครับ แต่ยังไม่ได้ลอง

มาตอนนี้ยิ่งต้องโทรจอง

เอ.....

เหนด้วยอย่างยิ่งครับ แต่ช่วยเหมามาตอนกลลางวันได้ป่ะ wanwan004

huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:35:04 AM 24 มีนาคม 2011 »

เหมาช่วง บ่ายยันมืด ดีไหมครับ

ฝากท่าน  << fcuk >> ลองเกริ่นกะน้องดูก่อน  wanwan004

รับไม๊ มาซักหกชม. หกคน

ได้อื้อเยยเนี่ย

เอี้ยคัง007
*

ความหื่น : 23

« ตอบ #12 เมื่อ: 01:07:31 PM 24 มีนาคม 2011 »

เจอแก๊งนี้ถ้านัดกันไปสงสัย ของพัง แน่ๆ 555+ wanwan004

รักดี้ ปรี้ทอม ค่อมตุ๊ด คือ ยอดชายที่แท้จริง
<< fcuk >>
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 02:32:22 PM 24 มีนาคม 2011 »

เหมาช่วง บ่ายยันมืด ดีไหมครับ

ฝากท่าน  << fcuk >> ลองเกริ่นกะน้องดูก่อน  wanwan004

รับไม๊ มาซักหกชม. หกคน

ได้อื้อเยยเนี่ย
ถ้าผมนัดน้องได้ผมขอไปด้วยขอคยแรกได้ปะ ก็ของผมมันเล็กอะคับ
v3
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 12

« ตอบ #14 เมื่อ: 02:54:26 PM 24 มีนาคม 2011 »

น่าลองอะ :wanwan011:ถูกกว่าอ่างเยอะเลยอะ
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 6   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)