Ads
 05:44:24 PM 26 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอติมผสมตับ อร่อยจนบอกไม่ถูกกับ "น้องจู๋จี๋" บียอนเอ็กฯ  (อ่าน 29259 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 12:12:51 AM 02 ธันวาคม 2011 »

ไม่ได้แวะมาบียอน พักใหญ่  เพราะภาระกิจค้นหาสาวสวยไปหลาย ๆ แห่ง

แต่ก็จะต้องมาที่นี่  เพราะผมชอบอะไรหลาย ๆ อย่าง  ประทับใจหลาย ๆ อย่าง

คืนนี้ผมก็มาค้นหาสาวสวยที่นี่อีกครั้ง

แค่คนแรกที่เดินเข้ามาให้ชม  ผมก็ยิ้มแล้ว  เลือกเลย

น้องตาเซ็กซี่มาก  ชุดแสคสีดำ ขับเนินอกตู้มให้เด่น  รอยยิ้มก็พิมพ์ใจนัก

แล้วผมก็ต้องประหลาดใจ  กับคอร์สน้องที่อยู่เพียงแค่ 2,200.-

ผิดราคาแน่ ๆ เลย  ก็น้องออกสวยเอ็กซ์เหลือเกิน

น้องชื่อ  "จู๋จี๋"   
Vampire
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:14:16 AM 02 ธันวาคม 2011 »

แล้วผมก็ได้พบกับความสุขใจตั้งแต่เริ่มเข้าห้อง

น้องจู๋จี๋  นอกจากสวยเอ็กซ์แล้ว  เธออัธยาสัยดีมาก ๆ ๆ

น้องคุยเก่ง  ยิ้มแย้มแจ่มใส  เอาอกเอาใจ แถมขี้เล่น

ผมเล่นกระชากชุดแสค  น้องก็หัวเราะ

ผมเล่นนิ้วเดียวเกี่ยวตาขอ  หลุดผลั๊ว  ไอ๊ย๊ะ.... นมใหญ่ กลม แน่น  น้องค้อนผม

แล้วใครจะไปเล่นต่อหล่ะ  จุกเล็ก ๆ น่ารักจะตาย ผมเลยดูดเอา ดูดเอา

น้องผิวพรรณเนียนนุ่ม  หอมทั้งตัว  พาอารมณ์ผมหื่นเต็มพิกัด

แล้วก็พี่งรู้นะ  ว่าน้องเองก็หื่นไม่ใช่เล่น
Vampire
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:15:34 AM 02 ธันวาคม 2011 »

กับหลาย ๆ อย่างที่ผมได้จากน้องจู๋จี๋  ถึงตอนนี้ ก็เรียกว่า ทอนกระจายแล้ว

แต่ทว่า... ด้วยคอร์สพิเศษที่แสนถูกสำหรับน้องคนนี้

ผมยังได้รับบริการที่เสียวขนหัวลุก

น้องเก่งจริง  ชิวหาพาเพลิน  แค่แป๊บเดียวผมก็เริ่มรู้สึกหายใจไม่ออก

ครับ... ผมต้องการลม.... ลมพายุ

เอ็กซ์ขนาดนี้  ขี้เล่น ขี้แกล้งผมขนาดนี้  ต้องชวนเล่นต่อ

แล้วมนตราเสกพายุก็เริ่มขึ้น
Vampire
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:17:23 AM 02 ธันวาคม 2011 »

เสียงเนื้อกระแทกเนื้อดังขึ้น

ผมควบคุมตัวเองไม่ได้ เพราะพายุแรงมาก  แล้วน้องกับผมก็ไม่ได้ใส่เสื้อผ้านี่นา

พายุมันแร๊งแรงเวลานี้  น้องจู๋จี๋  กอดคอผมแน่น ร้องครวญครางน่าฟังจัง

น้องไม่กลัวพายุเลย  เล่นกับผมน๊านนาน

แล้วพายุก็สงบลงอีกครั้ง  เหนื่อยจริง ๆ  แต่สนุกมากเลย

ขอบคุณน้องจู๋จี๋  ที่ทำให้พี่มีความสุขสุดยอดในค่ำคืนนี้  ประทับใจจัง

หยิบทิปให้น้องสองพันด้วยประทับใจ  แล้วน้องก็หอมแก้มอีกที
Vampire
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:21:34 AM 02 ธันวาคม 2011 »

แล้วเมื่อผมกำลังจะเดินออกจากบียอน

ผมก็ได้พบกับ นางฟ้าน้อย ๆ เพิ่งมาสมัครงาน

เธอเพิ่งออกมาจากห้องเทรนงานโดย ผจก.ของบียอนที่ผมรู้จัก

สวย  สวยมาก  สวยจนผมคืนนี้ต้องฝันถึง

ผิวขาว  ขาวจนเรียกว่า เจ้าหญิง   

สูงสง่า  ตาแป๋วแหวว  แต่เธอดูตกใจ และตื่นกลัว

ผจก.บียอนบอกผมว่า  น้องตัวสั่นตลอด  เหมือนไม่เคยผ่านมือชายเลย

เฮ้อ... ผมไม่อยากให้น้องต้องทำงานนี้เลย

บังเอิญคืนนี้ผมต้องกลับบ้านแล้ว

เดี๊ยวอีกสองสามวันผมว่าง จะรีบไปหาน้อง

ผมจะพาน้องไปเก็บไว้ที่บ้านครับ  ไม่ให้ทำงานนี้

โพสต์ภาพให้ดู  บอกเลยว่า  ตัวจริงสวยกว่าภาพสิบเท่า

เธอคือ  "เซียวเหล่งนึ่ง"  นางในฝันของผม  wanwan019
tattoolover 2
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:03:12 AM 02 ธันวาคม 2011 »

ตากแดดบ่อยแน่เลย ตอนใส่ชุดดูคล้ำๆ ถอดออกมานี่อย่างขาว สังเกตุ สีแขนกับตัว คนละสีเลย
d_i_y_u
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #6 เมื่อ: 10:33:09 AM 02 ธันวาคม 2011 »

เห็นโนมน้องแล้วน่าขยำจังครับ   พี่บี้ตับอร่อยอีกแล้วครับงานนี้ ขอบคุณคร้าบพี่  wanwan011
mairu
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 16

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:07:00 AM 02 ธันวาคม 2011 »

น้องน่ากินมากครับ ที่นี่เด็กสวยทั้งนั้น
saveja
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 11:11:08 AM 02 ธันวาคม 2011 »

ขอบคุณท่านด้วยครับ ได้ feel จิงๆๆครับ wanwan017
แล้วก็รอ การบ้านน้องเซียวเหล่งนึ่ง นะครับ 555
blueman
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

อยากหื่นแต่ใจไม่กล้า

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:41:48 PM 02 ธันวาคม 2011 »

ขอบคุณครับการบ้านพี่บี้นี่สุดยอดตลอดเลย  wanwan013
DoctorK
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 02:20:45 PM 02 ธันวาคม 2011 »

คนหลังนี่ขาว โอโม่ เลย  น่ารักมากครับ
Vampire
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 03:51:37 PM 02 ธันวาคม 2011 »

ตากแดดบ่อยแน่เลย ตอนใส่ชุดดูคล้ำๆ ถอดออกมานี่อย่างขาว สังเกตุ สีแขนกับตัว คนละสีเลย

น้องเขาเล่าว่า  เพิ่งไปเที่ยวเกาะล้าน กับเพื่อน ๆ มาครับ

ดำน้ำ  เล่นน้ำ  คงจะตากแดดเยอะ
Vampire
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 03:53:54 PM 02 ธันวาคม 2011 »

น้องน่ากินมากครับ ที่นี่เด็กสวยทั้งนั้น

โดยทั่ว ๆ ไป เด็กที่นี่ก็หน้าตาใช้ได้ครับ  ตามสนนราคาที่เขาจะแพงหน่อย

แต่เราคนเที่ยวก็คงตระเวณไปหลาย ๆ ร้านนะครับ  จะได้ประสบการณ์ด้วย
Vampire
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 03:56:07 PM 02 ธันวาคม 2011 »

ขอบคุณครับการบ้านพี่บี้นี่สุดยอดตลอดเลย  wanwan013

ส่งเฉพาะที่ดีเท่านั้นครับ

ผมเที่ยวเจอไม่ดีก็มีครับ  แต่ไม่เขียนถึง  เพราะอยากแนะนำแต่สิ่งดี ๆ ให้เพื่อนเท่านั้น
Vampire
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 04:00:05 PM 02 ธันวาคม 2011 »

คนหลังนี่ขาว โอโม่ เลย  น่ารักมากครับ

ผจก. บียอน ที่ได้เทรนงานน้องคนนี้  บอกผมว่า

น้องตื่นกลัว  นอนแข็งทื่อเลย  เธอทำงานพวกเสริมความงาม

ท่านรู้ไหม  ผมเห็นแววตาน้องแล้วน่าสงสารจัง  ผมเข้าใจว่าน้องคงเดือดร้อนเงิน

น้องคนนี้  ผิวขาวมาก เนียนสวยเหมือนลูกผู้ดี  ตัวจริงใครเห็นก็ต้องหลงรักครับ

เดี๊ยวผมว่าง  จะไปหา  ถ้าน้องยังกลับมาทำนะ

คนนี้ผมจะไม่กินตับครับ  ผมจะไปนั่งคุย  แค่นี้ก็มีความสุขแล้ว 
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)