Ads
 08:23:15 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กินตับจานแพงที่สุด ที่ USB spa  (อ่าน 80331 ครั้ง) A A A A
tattoolover 2
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« เมื่อ: 10:12:30 AM 02 ธันวาคม 2011 »

ตื่นสาย แต่ก็ยังจะเล่า 1 เรื่อง วันนี้เอาเรื่องที่ได้กินตับในร้านนวดกระปู๋ครั้งแรก และเป็นครั้งที่ต้องจ่ายเงินเยอะสุด เฉพาะของผมนะครับ คนอื่นอาจจะว่า ไม่แพง ก็ราคานี้ หรืออะไรก็ว่าไป แต่สำหรับผม ราคานี้ ต้องนานๆที โดนใจจริงๆอะไรประมาณนี้
เริ่มดีกว่า เนื่องจากปกติผมเที่ยวแค่ไม่กี่ที่ วนเวียนอยู่แถวๆบ้าน ซึ่งก็มีครบ ทั้งนวดกระปู๋ อ่าง ไซด์ไลน์ ยกเว้นนวดแผนโบราณ ไม่เคยใช้บริการ แต่เนื่องจากเวปนี้ ร้านที่ผมไปประจำ ไม่มีเคยเขียนถึงเลย  wanwan006 อยากลอกการบ้านคนอื่นบ้าง จนท่าน ebby ได้เขียนถึงร้าน usb spa ใกล้ๆเซ็นทรัลบางนา ซึ่งก็ละแวกบ้าน ไม่ไกลมาก จึงหมายมั่นว่าจะไป ผมทำงานกับที่บ้าน ดังนั้นผมจึงออกจากที่ทไงนตอนไหนก็ได้ แต่โดยปกติผมจะเลิก 5 โมง ดังนั้นตอนนี้เวลาที่แว็บได้คือตั้งแต่เที่ยง ยัน 5 โมง เพราะแฟนทำงานอีกที่ เมื่อก่อนก่อนแต่งงาน เวลาเที่ยวคือตอนกลางคืน หลังจากแฟนหลับ แต่ตอนนี้ต้องเที่ยวกลางวันแทน ร้านส่วนใหญ่ทั้งอ่างทั้งกระปู๋ เปิดเที่ยง แต่ในความเป็นจริง ตอนเที่ยงก็ยังไม่มีเด็กหรอก ไม่ว่าที่ไหน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:21:52 AM 02 ธันวาคม 2011 »

เคยไปตั้งแต่เริ่มเปิด ทั้งอ่าง ทั้ง สปา โดนบ่นตลอด มาทำไมซะเช้า ยังไม่ได้แต่งตัวแต่งหน้าเลย (อ้าวก็เขียนเปิดเที่ยง) วันนั้นผมเลยนั่งทำงานจนบ่ายโมง น่าจะโอเคแล้ว จึงขับรถออกมาจากที่ทำงาน มุ่งหน้าไป USB spa มาถึงเดินเข้ามาในร้าน ไม่มีคนอยู่เลยแม้แต่คนเดียว ตะโกนถามเข้าไปในร้าน มีใครอยู่มั้ยครับ ซักพักมีสาวสวยคนนึง เดินออกมา บอกแปปนึงนะพี่ ผมก็โอเค นั่งดูอัลบั้มไป เจอถูกใจหลายคนในอัลบั้ม ที่นี่มีคอร์ส แซนวิสด้วย ซักพัก คนเดิมเดินออกมา บอกว่า ยังไม่มีเด็กเลยพี่ มีแต่หนูเนี่ย ผมมองรูปร่างหน้าตาน้องคนนี้ ก็โอเคระดับนึง ผมเลยบอก น้องก็ได้ครับ เธอบอก ค่ะ เทอมาใส่ชุดแซกพอดีตัว ผมยาว เซ็กซี่ใช้ได้ เธอเข้าไปเตรียมของแปปนึง ระหว่างนั้นผมนั่งเปิดอัลบั้มหาว่า คนไหนวะ แต่ก็ไม่พบที่คล้ายคลึง เดินตามเทอมาถึงห้อง ที่นี่ มีชั้นเดียว เดินเข้ามาจะเป็นโถงจัดแบ่งเป็นห้องๆ ดูมืดๆ บรรยากาศแปลกๆ ห้องตกแต่งแบบ ดูดิบๆ ประตูใช้สาดสีเอา เดินเข้ามาถึงห้อง ถามชื่อ เทอบอกที่นี่ใช้ชื่อว่า "วุ้นเส้น" ผมจำในอัลบั้มได้ว่า วุ้นเส้นในอัลบั้มก็สวย แต่ผมไม่อาจระบุแน่ชัดได้ว่าเป็นคนเดียวกันรึเปล่า เนื่องจากร้านค่อนข้างมืด
PaTongKo
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:25:23 AM 02 ธันวาคม 2011 »

wanwan009 :wanwan009:โดนไปเท่าไรครับ
d_i_y_u
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:28:47 AM 02 ธันวาคม 2011 »

เข้ามาปูเสื่อรอฟังครับ  wanwan011
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:34:07 AM 02 ธันวาคม 2011 »

นั่งกินน้ำซักพัก วุ้นเส้นถาม เอาสเปรด้วยมั้ยพี่ ผมบอก "ครับ" เทอถาม ไม่ถามราคาหน่อยเหรอ (เอ๊า ของโปรด ทำไมต้องถาม) ผมบอกเท่าไหร่ครับ เทอบอก 1000 นึง ผมก็โอเค อ้อลืมบอกไปผมจ่ายค่าคอร์ส 1.30 ชั่วโมง รู้สึกจะ 1990 (ไม่แน่ใจ เพราะผมจ่ายไป 2000 ไม่ได้รับเงินทอน) ซักพักวุ้นเส้นชวนอาบน้ำ ผมพึ่งรู้ตัวว่าผมไม่ชอบการโดนอาบน้ำให้ แบบยืน แบบในอ่างโอเคนะ สบายดี แต่แบบยืน ผมทำตัวไม่ถูกเสมอ ยืนนิ่งๆเงียบๆอย่างเดียว จะจับจะลวนลามอะไรก็ยังไม่กล้า เหมือนมันยังไม่ถึงเวลา ก็ผ่านไปด้วยบรรยากาศเงียบๆ เช็ดตัวเส็ดมาถึงเตียง นอนคว่ำ นวดปกติ จะหันหน้ามา ใจผมอยากจะหื่นจับน้องลงมานอนแล้วทำอะไรต่อมิอะไร แบบในการบ้านท่านๆในนี้นะ แต่ผมไม่เคยกล้าทำขนาดนั้นเลย ซักครั้ง บ่อยครั้งความขี้อาย ความสุภาพผมเป็นผลดี บางคนชมว่าน่ารักดี ไม่ค่อยเจอลูกค้าขี้อาย บางคนก็กลายเป็นแซวๆ ว่าจับได้นะ ไม่ต้องดูอย่างเดียว อะไรก็ว่าไป แต่เกือบทุกครั้ง ในหัวอยากทำมากกว่าความเป็นจริงตรงหน้าเสมอ อยากทำนู่ อยากทำนี่ สุดท้ายได้ทำบ้างไม่ได้ทำบ้างแล้วแต่โอกาศและความกล้า
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:44:56 AM 02 ธันวาคม 2011 »

กลับมาที่ท่านอนหงาย เทอหยิบถุงมาใส่และเริ่มบิ้วเริ่มสเปร ลีลาใช้ได้ทีเดียวครับ เสียวมาก มาเต็ม มาทุกท่า จนเอากระปู๋ผมไปจ่อๆ ตรงของน้องเค้า ผมทนไม่ไหว จะข่มขืนกระแทกสวนไปเลยก้ไม่กล้า เลยถามเบาๆ "เอาเข้าไปเลยได้มั้ย" เทอนิ่ง หยุด แล้วบอก ต้องจ่ายเพิ่มพี่ ผมถามเท่าไหร่ เทอเปิดมา 5000 ไหวมั้ย ในใจผมนึกในกระเป๋า เหลือประมาณนั้นแหละ 5000 ผมบอกว่าแล้วสเปร 1000 นึงนั้นรวมด้วยเปล่า เค้าบอกรวมไปแล้วเป็น 5000 ผมก็ เอาวะ กินตับในร้านนวดกระปู๋ครั้งแรก ผมตอบตกลง เทอก็จัดการเอาทิชชู่มาเช็ดกระปู๋เช็ดถุง จัดการทำให้พร้อมใช้งานใหม่พร้อมพูดเล่นๆเบาๆ ใหญ่เหมือนกันนะเนี่ย (ไอ้เรื่องขนาดกับความรู้สึกผมเกี่ยวกับขนาดไว้จะว่าในโอกาศต่อไป มีประเด็นนี้เยอะมากช่วงหลังๆจากการเที่ยว) เทอจัดการขึ้นคร่อมขย่ม เสียวมากครับ เทอร้องดังด้วย ไม่กลัวข้างนอกได้ยินเร๊อะ ซักพักผมเปลี่ยนท่ามาเป็นท่าเบสิค ขึ้นทำเอง เป็นกันมั่งมั้ยครับเวลาทำๆไป มักจะนึกว่าเดี๋ยวเปลี่ยนท่าดีกว่า อีกซักพัก อะไรอย่างงี้ ผมคิด ว่าทำท่านี้ เดี๋ยวซักพักด๊อกกี้ดีกว่า แต่ทว่าความเสียวมามากมายเกินไป พ่ายแพ้แตกไปในท่านี้ รวมเวลาที่กินตับไม่น่าเกิน 5 นาที ปกติน่าจะทำได้ยาวนานกว่านี้ แต่วันนี้ เสียวจริงเสียวเกิน   
saveja
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 10:57:12 AM 02 ธันวาคม 2011 »

ต่อๆๆครับ แต่ 5000 นี่ก็แพงจิงๆๆนะครับ wanwan012
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:57:35 AM 02 ธันวาคม 2011 »

ผมไม่ใช่คนคิดเล็กคิดน้อยหรืองกอะไรขนาดนั้น แต่มาคิดเล่นๆแล้ว ก็ตลกดี นี่ที่ทำไป "นาทีละ 1000 บาท" เลยนะเนี่ย 555 หลังจากนั้นวุ้นเส้นถาม นวดต่อมั้ย หรือจะอาบน้ำ สภาพบนเตียงตอนนั้นเละเทะมาก น้ำกระจาย น้ำมันที่นวดกระจาย เหนียวเหนอะหนะมาก ผมบอก อาบเลยดีกว่า เหนียว จึงไปอาบกัน เข้าสู่บรรยากาศเดิม เงียบ และเงียบ วันหลังผมต้องปรับปรุงเรื่องการหาเรื่องคุยเยอะๆแล้ว จนอาบน้ำเส็ด ผมกับวุ้นเส้นคงคิดเหมือนๆกันว่า เงียบไป ระหว่างเทออาบน้ำให้ตัวเอง เทอจึงพูดถามขึ้นมา ปกติเคยหยั่งงี้กับใคร เท่าไหร่หรอค่ะ ผมถาม หยั่งงี้คืออะไร เทอบอก ระดับ 3 อะ ผมบอก ไม่เคยระดับ 3 กับใครเลยครับ เทอเลยถาม ปกติเที่ยวที่ไหน ผมบอก อาริน สปา เทอไม่รู้จัก วุ้นเส้นบอก ปกติหนูไม่ค่อยระดับ 3 นะ ถ้าบางคนถามมากๆ หนูบอกหมื่นนึง ก็คุยไปแต่งตัวไป จนผมเริ่มเปิดประเด็นที่ผมมักเอามาเป็นเรื่องคุย คือเรื่องรูปร่างผม ผมมักจะถามเล่นๆว่าดูอ้วนมั้ย (คือตอนนี้ก็ถือว่าอ้วนนิดๆเกินมาตรฐานน้ำหนัก/ส่วนสูงนิดหน่อย) บอกเนี่ยลดความอ้วนมาได้ 25 กิโลแล้ว (อันนี้เรื่องจริงและภูมิใจมาก) เรื่องอย่างนี้พูดกับผู้หญิงทีไร จะตื่นเต้นทุกที ถามว่าจริงอะ ทำได้ไง ทำยังไง ทำไมถึงลด บราๆ เรื่องคุย ยาวววว ขนาดแต่งตัวเส็ดตั้งนานและ แล้วก็คุยไปเรื่อย (รู้งี้เริ่มคุยแต่แรก) จนคุยเรื่องไรไม่รู้จำไม่ได้ แต่เค้าบอก เค้าเป็นคนภูเก็ต เกิดภูเก็ต โตภูเก็ตเลย ผมพึ่งกลับจากภูเก็ต เลยคุยยาวอีก จนจบบทสนทนา ผมหยิบกระเป๋าเงิน นับเงินด้วยความลุ้นว่า มีถึงป่าววะ โชคดีวันนั้นพกไปเยอะ มี เกิน 5000 จึงหยิบไป ไม่ได้ทิปเพิ่ม ราคานี้ คงไม่ต้องมาทิปอะไรกันแล้ว  
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 11:05:02 AM 02 ธันวาคม 2011 »

เนื่องจากนี่เป็นห้องส่งการบ้าน จึงขอสรุปเล็กน้อย น้องวุ้นเส้น ลีลาดีครับ หุ่นดี แต่ผิวออกคล้ำๆ ไม่ขาว ผมยาว เวลาสเปร ไม่รวบผม ยาวจนปิดหมด ไม่เห็นอะไรต่อมิอะไรเข้าๆออกๆ ในปากเลย  wanwan006 ส่วนตับ เสียวมากครับ แต่แพงไป เพิ่มอีกซัก 2000 น่าจะโอเคกว่า
สรุปรวมไป 7000 บาทถ้วน สำหรับการเที่ยวครั้งนี้ แพงสุดในชีวิต ถ้าเปรียบเทียบกับแบบถูกสุดๆที่เคยเจอแล้ว ต่างกันถึง 5900 บาท  wanwan031
หากถามว่าครั้งหน้าถ้าราคานี้ จะเอามั้ย ผมตอบไม่ได้ครับ ถ้าหน้าตาถูกใจจริง และเงินในกระเป๋าพร้อม ก็อาจโดนอีก แต่ส่วนใหญ่ผมพกไปเที่ยวไปถึงขนาดนั้น วันนั้นดันพกเยอะ เลยโดนจัดเลย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 11:07:37 AM 02 ธันวาคม 2011 »

โปรแกรมหน้าเป็นเรื่องสั้น เพราะคงไม่มีอะไรให้เขียนถึงมากมายนัก จำได้แค่นิดๆหน่อยๆ กับตอนที่ชื่อว่า "หล่นที่สุดในชีวิต"
mairu
*

ความหื่น : 16

« ตอบ #10 เมื่อ: 11:08:18 AM 02 ธันวาคม 2011 »

555 ราคาแรงดีครับ ผมคงไม่ไหว
retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #11 เมื่อ: 12:33:43 PM 02 ธันวาคม 2011 »

ราคาแรงไปครับ   น้องคนนี้ได้ชื่อว่าเป็นตัวดูดเงินเลย
blueman
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

อยากหื่นแต่ใจไม่กล้า

« ตอบ #12 เมื่อ: 12:47:36 PM 02 ธันวาคม 2011 »

ขอบคุณครับ แต่ราคานี้ผมคงไม่ไหวเหมือนกัน  wanwan031
DoctorK
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 02:18:20 PM 02 ธันวาคม 2011 »

ขอบคุณครับ  เสียดายตังค์  แพงจัง
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #14 เมื่อ: 03:49:21 PM 02 ธันวาคม 2011 »

ไปนวดกาปู๋ในทรรศนะผม  ตั้งเป้าว่าจะต้องระดับ 3 ให้ได้  จะลำบากครับ

เวลาเจอน้องที่เขาไม่อยากทำ  แล้วเราไปถาม ๆ ๆ  เธอก็อาจปฎิเสธโดยการเรียกแพง ๆ

ผู้ชายเราบางอารมณ์ก็อาจเลยตามเลย   ซึ่งแน่นอนครับ  มันแพงมาก เมื่อเทียบกับทางเลือกอื่น

ผมเองเคยโดนแบบนี้  แล้วก็ไม่ทำอีกครับ  เพราะผมเราสู้ราคาไป แต่น้องฝืนใจ  มันเสร็จไม่สนุก

ที่ผมเที่ยวมาเรื่อย ๆ   ผมไม่เคยคุยกับน้องแล้วว่า ทำระดับไหน

ปล้ำ ๆ ไป  พอจะกินตับ  คนไหนห้ามเราก็เลิก  ไม่ฝืนใจใคร  และไม่ต่อรองเรื่องเงินให้เสียอารมณ์

แต่คนไหน มีอารมณ์ร่วมแล้ว  กำลังมันส์ด้วยกัน  ถ้าน้องถาม ผมก็จะบอกว่าเดี๊ยวทิปให้นะ

ถ้าน้องไม่ถาม  ผมก็ทิปให้อยู่ดีครับ  เงินที่จะให้ก็ตามความพอใจของผม 

ผมจึงเที่ยวนวดกาปู๋ได้แบบมีความสุขครับ 
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)