Ads
 04:27:56 AM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตาต้า@Secret Spa (การบ้านครั้งแรก)  (อ่าน 28005 ครั้ง) A A A A
yuchiro
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:58:18 AM 08 ธันวาคม 2011 »

สวัสดีทุกๆท่านครับ ผมชื่อยูจิโร่
นี่เป็นการบ้านชิ้นแรกของผมครับ  wanwan011

yuchiro
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:59:40 AM 08 ธันวาคม 2011 »

เวลาประมาณ 19.15น. ตาต้าเดินลงมา(โอโม่สุดๆ ตัวเธอเล็กแต่ไฟหน้าเธอใหญ่มาก!!)แล้วเธอก็พาผมไปที่ห้องให้ผมอาบน้ำรอ(ในใจก็คิดว่าเธอไม่อาบน้ำให้หรอ?) เธอลงไปเอาของ
ผมอาบน้ำจนถึงเวลา 19.30 น. เธอก็เดินขึ้นมา ผมก็ถามว่า"ตาต้าไม่อาบน้ำหรอ?"
เธอบอกว่าอาบน้ำแล้ว ผมก็โอเครเพราะดูจากสภาพเธอก็น่าจะอาบแล้ว เธอถามว่าจะนวดเลยมั้ย? ผมก็บอกว่านวดเลยแล้วผมก็นุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียวมานอนคว่ำที่เตียงจากนั้นเธอก็เริ่มนวดให้ผม
ไล่จากเท้านวดมาเรื่อยๆจนถึงไหล่ ระหว่างนวดเธอก็ชวนผมคุยไปเรื่อย เราคุยกันอย่างสนุกสนาน
คุยจบเธอก็บอกให้ผมนอนหงายแล้วใช้มือช่วยผม แล้วเธอก็ค่อยๆถอดเสื้อผ้าเธอออกจนหมด ไฟหน้าขนาด 38 นิ้วของเธอมันทำให้น้องชายผมตื่นขึ้นมาทันที!
แถมช่วงล่างเธอเกาเหลาสุดๆ จากนั้นเธอก็ชักกาปู๋ผมขึ้นลงทั้งที่ยังไม่ได้ใส่เจล(ผมอยากจะบอกให้ใส่เจลเพราะผมชอบลื่นๆ แบบนี้มันฝืดแล้วก็เจ็บด้วย) ขณะที่คิดอยู่นั้นเธอก็ถามขึ้นมาพอดีว่า"ใช้เจลดีมั้ย?"ผมก็บอกว่าดีมากๆเลย! เธอจึงใช้เจลช่วยผม ผมก็ถามเธอว่า"ใช้หน้าอกทำให้หน่อยได้มั้ย?" เธอบอกว่าได้สิทำไมจะไม่ได้ แล้วเธอก็เอาไฟหน้าขนาด 38 นิ้วของเธอมาถูกับกาปู๋ของผม(ส้มโอห่อกล้วย..แต่นี่น่าจะเป็นแตงโมห่อกล้วยนะ55) เธอใช้ไฟหน้าประกบกับกาปู๋ของผมสลับกับใช้ลิ้นนุ่มๆของเธอเลียตั้งแต่สะดือไล่ขึ้นมาจนถึงหน้าอก(เทคนิคเธอเจ๋งมากๆ ผมชอบความรู้สึกที่ลิ้นเธอสัมผัสกับร่างกายผม)
จากนั้นเธอก็ต่อด้วยท่า wot โดยการเอาปากถ้ำของเธอมาถูกับกะปู๋ของผม ผมเอามือขยำไฟหน้าเธอ (อยากจะบอกว่ามือเดียวกุมไม่มิด ไฟหน้าเธอมาเต็มมากๆ แล้วก็ยังแน่นอีกด้วย!)
ผมเอานิ้วเขี่ยซีนอนเล่น(ซีนอนใหญ่ดี ผมชอบ!)
จากนั้นผมก็ใช้ลิ้นเลียบริเวณซีนอนเธอ ผมทำลิ้นแข็งๆแล้วก็เลียตวัดไปมาแถวซีนอนผลัดกับใช้ปากดูด(ได้แคลเซียมเต็มๆ) ด้วยความเสียวซ่านจนซีนอนเธอชี้หน้าผมทำให้เธอชักกาปู๋ผมเร็วขึ้น ผมจึงประกบปากเธอ(ปากเธอหอมมากๆ) เธอก็ตอบสนองผมอย่างดี เราจูบกันอย่างดูดดื่ม มือซ้ายของผมขยำไฟหน้าเธอ มือขวาลูบที่ปากถ้ำเธอ ตอนนี้เธอแฉะไปหมดแล้วน้ำของเธอเลอะเต็มนิ้วผมไปหมด ผมจึงเอานิ้วสอดใส่เข้าไปในปากถ้ำของเธอทำให้ตัวเธอกระตุก ผมไม่หยุดแค่นั้นผมบีบเจลใส่มือแล้วใช้นิ้วแหย่เข้าออกอย่างรวดเร็ว เธอเสียวจนตัวเกร็งทำให้เธอชักกะปู๋ผมเร็วขึ้นทำให้ผมเสียวไปด้วยผมเลยเพิ่มความเร็วขึ้นอีก น้ำของเธอกับเจลปนกันเลอะเทอะไปหมด ผมได้กลิ่นน้ำของเธอ และแล้วพายุก็สงบลงน้ำของผมกับเธอเลอะเต็มเตียงไปหมด(นึกว่าน้ำท่วม) เธอหยิบทิชชู่มาเช็ดให้แล้วเราก็ไปอาบน้ำด้วยกัน ตอนอาบน้ำผมรู้สึกว่าตัวเธอเล็กกว่าที่ผมคิดไว้มาก(พอยืนจึงรู้ว่าตัวเล็ก เพราะก่อนหน้านี้เรานอนกันอย่างเดียว อิอิ) ครั้งนี้เธออาบน้ำให้ผมเธอบีบสบู่เหลวใส่มือแล้วถูที่ไฟหน้าตัวเองแล้วมาถูที่ตัวผมต่อ(ว้าว) อาบน้ำเสร็จตอน 20.45 น. ผมเดินออกมาจากห้องน้ำผมบอกเธอว่าหนาวมาก เธอถามผมว่า"ปิดแอร์มั้ย?"(น่ารักมากๆ)ผมก็บอกว่าปิด แล้วเราก็แต่งตัวกัน ผมหันไปมองดูตอนเธอใส่บรา โอ้ว!บร๊ะเจ้าไฟหน้ามโหฬารจริงๆ พอแต่งตัวเสร็จผมก็ขอกอดเธอ เธอก็ให้กอดแต่โดยดีแล้วก็ถามผมว่า"ทำไมถึงกอด" ผมก็บอกเธอว่า"ไม่มีเหตุผล" แล้วเธอก็มาส่งผมถึงหน้าร้านแล้วบอกว่า
"กลับบ้านดีๆนะ" ผมประทับใจสุดๆ

สรุป : ทอนกระจายครับงานนี้!!!

ปล.นี่เป็นครั้งแรกที่เสียวจนขาสั่น นี่สินะที่เค้าเรียกกันว่า"ตัวลอย"

ปล2.ผมเป็นคนที่4ของตาต้า(คนสุดท้าย)
แต่งานเธอจัดเต็มครับ!ไม่มีหล่น!
yuchiro
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:00:30 AM 08 ธันวาคม 2011 »

สุภาพกับเธอแล้วจะดีครับ
โชคดีมีทอนทุกท่านครับ  wanwan017
DoctorK
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:05:18 AM 08 ธันวาคม 2011 »

ขอบคุณครับ สำหรับการบ้านดี ๆ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:14:49 AM 08 ธันวาคม 2011 »

สงสัยท่านต่อจากผมแน่ๆเลยครับ
 wanwan011

yuchiro
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:25:10 AM 08 ธันวาคม 2011 »

wanwan011

จริงหรอครับ!!
saveja
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:44:01 AM 08 ธันวาคม 2011 »

ง่า ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆๆๆครับ wanwan017  แล้ว ขนาดนั้นนี่ ไม่ได้กินตับกะครับท่าน อ่านละยังเสียวอยู่เลยอะครับ wanwan006
yuchiro
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:45:30 AM 08 ธันวาคม 2011 »

เพิ่มเติมครับ

สัดส่วนตาต้า
38E-24-33
yuchiro
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 11:47:43 AM 08 ธันวาคม 2011 »

ต้องขอบคุณการบ้านดีๆของท่านปีเตอร์ที่ทำให้ผมได้มาเจอกับตาต้า :)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 11:48:51 AM 08 ธันวาคม 2011 »

wanwan011

ผมรอบ หกโมงครับ

ใช่วันเดียวกันป่าวครับเนี่ย วันอังคาร?

retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #10 เมื่อ: 01:10:57 PM 08 ธันวาคม 2011 »

wanwan011

ใช่วันเดียวกันป่าวครับเนี่ย วันอังคาร?

เขาขึ้นที่หลังการบ้านมาแหละ
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 01:25:31 PM 08 ธันวาคม 2011 »

wanwan011

เขาขึ้นที่หลังการบ้านมาแหละ

วันนี้เค้ายุ่งครับพี่

ลูกค้าเรียกคุยตั้งแต่หกโมงเช้าละค๊าบบบ

นี่ยังไม่ถึงไหนเลย
 wanwan006

yuchiro
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 09:51:31 PM 08 ธันวาคม 2011 »

wanwan011

ใช่เลยครับท่าน
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #13 เมื่อ: 06:45:58 AM 09 ธันวาคม 2011 »

เห็นภาพเลยคับ wanwan014
yuchiro
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 08:36:05 AM 09 ธันวาคม 2011 »

ง่า ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆๆๆครับ wanwan017  แล้ว ขนาดนั้นนี่ ไม่ได้กินตับกะครับท่าน อ่านละยังเสียวอยู่เลยอะครับ wanwan006

แค่นี้ก็อิ่มแล้วครับท่าน
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)