Ads
 07:43:10 AM 20 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการครั้งแรกกับน้อง จู๋จี๊@Beyond Exclusive ครับ ไม่มีปลาน่ะคับลืมจับ :)  (อ่าน 28553 ครั้ง) A A A A
Ich
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 2

« เมื่อ: 10:23:00 AM 18 มกราคม 2012 »

เมื่อคืนหลังจากที่ลอกการบ้านทั่นพี่รุ่นใหญ่ทั้งหลายในบอร์ดมานานกับการเล่นกาปู๋(เพราะส่วนมากจะชอบกินสุกี้ กะเส้นข้างเลยอยากลองกาปู๋กะเค้าบ้างพอดีมีก็เลยได้โอกาศหลั่นล้าเลยโทรไปหาเพื่อนเกลือ

สมาชิกขาประจำสุกี้คู่ใจทันที.........ไปเว้ยเพื่อนวันนี้หาสาวๆเล่นกาปู๋กันดีก่า สรุปกันว่าจะไปลงที่ไหนดีสุดท้ายก็ ตกหลุม Beyond Exclusiveเลยรีบลิ่วไปที่ชั้น 3คอนโดหรูเลี่ยบด่วน เอกมัย -รามอินทราทันที พอถึงปุ๊ปเข้าไปถามPRแสนสวยทันทีว่าวันนี้มีน้องไรเข้าบ้าง สรุปตามลายแทงที่จดไว้น้องไม่เข้าหรือบางคนก็ขึ้นงานอยู่ ไม่เป็นไรPRเลยเรียกน้องๆเข้ามาให้เลือก มีเด็กเยอะพอสมควรน่ารักทั้งนั้น สุดท้ายก็สรุปที่น้อง"จู๋จี๊" หน้าตาน่ารักมากครับไม่ขาวไม่ดำ หน้าเรียวสวยรูปไข่ ตาคมโต ผมยาว สรวย หน้าตาน่ารักมากเห็นแล้วของขึ้นครับ แคลเซี่ยมนี่ประมาณ33-34ได้เลยสนใจSpecเลยครับ คิคิ ส่วนเพื่อนผมได้น้องpancakeเป็นคู่ปรับ(มารู้ตอนหลังว่างานสุดยอด ทำเพื่อนผมแตกได้หลังจากที่ไม่เคยแตกกับใครมานาน) ว่าแล้วก็ตัดมาที่ห้อง น้องก็บอกให้เข้าไปอาบน้ำเดี๋ยวจะเอาน้ำเย็นๆมาให้ แต่ไหงไม่อาบน้ำให้เราหว่า แต่ไม่เป็นไรอาบเองก็ได้ฟ่ะ พอออกมานอกห้องก็เจอน้องเอาน้ำเย็นๆมาให้ละ น้องเลยขอตัวเข้าไปอาบบ้าง พอออกหุ่นน้องดีพอควรครับ ที่สำคัญ นม ครับ นมกะลังสวย เลยชวนกันมานัวกันบนเตียงสวรรค์ขอเรา น้องถามว่าพี่เมื่อยตรงไหน ก็บอกน้องไปว่าทั้งตัวเลยโดยเฉพาะ น้องชาย น้องมีอายเล็กๆ :)เลยจัดแจงนวดให้ แบบว่าน้องนวดให้ทั้งตัวสุดยอดครับ งานนวดน้องเค้าดีมากๆยอมรับเลยนวดแล้วตัวเบาหวิว!! คุยไปคุยมาได้ความว่าน้องเป็นคนเหนือเคยเป็นผู้ช่วยพยาบาลมาก่อน ถนัดเรื่องทำกายภาพและก็นวดให้คนไข้  น้องคนนี้แนะนำเลยเรื่องนวดสุดยอดครับ พอนวดจนทั่วตัวแล้ว ก็นอนเล่นกันซักพักแบบไม่รีบร้อน เน้นอารมแบบแฟนจริงๆ ก็จับนู่นจับนี้บิ้วอารมกันไป จนของขึ้นครับตายละหว่า!! อารมเตลิดเปิดเปิงละตรู จัดการเลยดีก่า เลยจับน้องมากินแคลเซี่ยมผิวน้องเนียนมากๆครับเลยเอาลิ้นละเลงทั่วตัว น้องอารมร่วมดีมาก ที่สำคัญหัวนมเล็กนิดเดียวแบบว่าแบบนี้อ่ะชอบบบบ น้องก็นัว รัวลิ้นทั่วตัว stepน้องดีมากๆครับ เสียวค๊อดๆ จนทนมะไหวแล้วถ้าปล่อยไว้นานเห็นท่าจะจบเกมส์คามือแบบนี้แน่นอนเลยจับน้องนอนและขอเล่นบ้างผมว่ามันเป็นช่วงเวลาที่สุขสุดๆเลยครับ เล่นน้องทั้งดูดแคลเซี่ยม  และเล่นน้องสาวน้องเค้า ลองก้มไปดูของน้องเค้ายังดีอยู่ครับปิดสนิทเลยที่สำคัญ เกาเหลา ครับพี่น้องเลยขอเขี่ยเล่นซะหน่อย น้องร้องดังมากครับท่าจะเสียวจริงๆไม่มีfakeแน่นอน อารมร่วมน้องเค้าดีมากๆครับ พอน้องแฉะได้ที่ น้องเลยขอทำบ้างก็นัวไปนัวมาท่าจะไม่ไหวละครับเลยรีบพิชิตศึกเพื่อจบศึกพายุพิศวาสนี้ดีกว่า
 สุดท้าย..........สุดท้าย.......หลังจากที่นัวจนน้องร้องลั่น จนผมทนไม่ไหว อารมตะเหลิด เปิดเปิงกันไปทั้ง2คน .....เสียงสุดท้ายที่ได้ยินระหว่างเรา2คน......จบลงที่ "ตับ!!ตับ!!!ตับ!!!"

อันหลังนี้ผมไม่บอกน่ะครับ ว่าผมจบเกมส์ นี้ระหว่างเราอย่างไร แต่ผมได้ยินเสียง....... "ตับ!!!" พอเสียงคลื่นพายุรักสงบลง ต่างคนต่างนอนแผ่บนเตียง ซักพักน้องก็เลยพาผมไปอาบน้ำล้างตัวนอนกอดกันซักพัก เลยให้ค่าขนมน้องเค้านิดหน่อยพองามถือว่าเป็นสินน้ำใจที่ตามใจผมและให้ประสบการณ์ครั้งแรกที่ผมมาเที่ยวกาปู๋และประทับใจขนาดนี้ เหอๆๆกลับบ้านตัวเบาตามระเบียบครับ.....คิคิ น้องเค้าชอบผู้ชายสุภาพนะครับอย่ารุนแรงทะนุถนอม น้องเค้าหน่อยรับรองอาจมีทอนเช่นผม :)จบละ Happyมีทอนดัง "ตับ" ทุกทั่นครับ :)
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:45:24 AM 18 มกราคม 2012 »

หมู่นี่ไม่มีเวลาไปตับบ้างเลยครับ

ยินดีกับท่านเอ้นะจ๊ะ
 wanwan011

Ich
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:03:33 AM 18 มกราคม 2012 »

หมู่นี่ไม่มีเวลาไปตับบ้างเลยครับ

ยินดีกับท่านเอ้นะจ๊ะ
 wanwan011
ขอบคุณมั๊กๆครับพี่ใหญ่ เมื่อวานมีโอกาสพอดีหลังจากคุยงานกับช่างรับเหมาเสร็จ ถ้ามีโอกาสนัดกันน่ะครับพี่ wanwan002
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:54:43 PM 18 มกราคม 2012 »

ทอนกระจายเลยนะครับแบบนี้

อารมณ์นำหน้าค่าใช้จ่าย ... หายากนะครับ

เปลี่ยนวงการ เลิกกินสุกี้ มากินตับแทนดีกว่าครับ อร่อยกว่ากันเยอะ อิอิ

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:57:51 AM 19 มกราคม 2012 »

ยินดีด้วยนะครับ    จู๋จี๋  กับ  แพนเค๊ก  น่ารักและอร่อยทั้งคู่ครับ

ขอแนะนำไหลกระจาย  แต่ต้องจอง  น้องยิปซี  กะ น้องคริสมาสต์ครับ

และขาวขาดใจ  ต้องน้องแอ๊บแบ๊วครับ

ขอบคุณการบ้านดี ๆ  มาส่งอีกบ่อย ๆ  อยากอ่านครับ

Ich
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09:08:15 AM 19 มกราคม 2012 »

ทอนกระจายเลยนะครับแบบนี้

อารมณ์นำหน้าค่าใช้จ่าย ... หายากนะครับ

เปลี่ยนวงการ เลิกกินสุกี้ มากินตับแทนดีกว่าครับ อร่อยกว่ากันเยอะ อิอิ
ก็กะว่าจะคว่ำหม้อสุกี้ซักระยะมาลองเล่ากาปู่ดีก่า wanwan019
Ich
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:09:33 AM 19 มกราคม 2012 »

ยินดีด้วยนะครับ    จู๋จี๋  กับ  แพนเค๊ก  น่ารักและอร่อยทั้งคู่ครับ

ขอแนะนำไหลกระจาย  แต่ต้องจอง  น้องยิปซี  กะ น้องคริสมาสต์ครับ

และขาวขาดใจ  ต้องน้องแอ๊บแบ๊วครับ

ขอบคุณการบ้านดี ๆ  มาส่งอีกบ่อย ๆ  อยากอ่านครับ

ขอบคุณมากครับพี่ Ebbyได้ลายแทงจากพี่ท่าจะต้องขอลองบ้างหล่ะครับพี่ wanwan003
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 01:33:35 PM 19 มกราคม 2012 »

ติดใจวงการนี้ไปอีกคนแร้ววว
 wanwan003

Ich
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 01:47:48 PM 19 มกราคม 2012 »

ติดใจวงการนี้ไปอีกคนแร้ววว
 wanwan003
ไปด้วยกานป่ะหล่ะๆๆๆพี่ใหญ่สุดหล่อ wanwan016
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 04:00:42 PM 19 มกราคม 2012 »

ที่หนายค้าบบบบ
 wanwan011

Ich
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 09:35:32 AM 20 มกราคม 2012 »

ที่หนายค้าบบบบ
 wanwan011
Beyond ครับพี่ wanwan019
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 09:44:00 AM 20 มกราคม 2012 »

หมู่นี้ท่านเอ้มาบ่อยนะจ๊ะ

เกิดอะไรขึ้นนะ
 wanwan019

*

« ตอบ #12 เมื่อ: 12:22:59 PM 20 มกราคม 2012 »

แหงเลย
 wanwan004

smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #13 เมื่อ: 04:37:28 PM 20 มกราคม 2012 »

ขอบคุณคับ wanwan017
โจรสลัด7น้ำ
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #14 เมื่อ: 01:30:04 AM 22 มกราคม 2012 »

เครือนี้ตับได้ทุกคนชิมิ wanwan013
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)