Ads
 09:06:57 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Mini Homework : ตามไปแทงหลังพี่ Ebby แบบเงียบๆ  (อ่าน 26067 ครั้ง) A A A A
Global Moderator
*

ความหื่น : 1

ตายห่...ไปแล้ว

« เมื่อ: 10:37:50 AM 21 มกราคม 2012 »

เห็นพี่ Ebby บอกอยากได้เป็นแฟน ( แต่จริงๆคงเคยเป็นแฟน ทำแทนกันได้อยู่แล้วล่ะ )

เมื่อวานว่างๆ เลยตามไปสอยซะหน่อย

เหตุผลหนึ่งที่ผมยังไม่เคยไป onzen คือมันไปย๊าก ยาก

แถมซอยก็ลึกซะ จนคิดว่าหลงทางไปแล้ว

แต่ PR บริการดีครับ และเท่าที่เห็นมีน้องๆที่น่าสนใจมากกกก อยู่ 2-3 คน

แต่ไม่ได้เข้าร้าน และคาดว่าถ้าเข้าร้านทีคงคิวคงยาวเฟื้อยยยยยย

กันดั้ม คือ นางฟ้า ที่ผมตามไปแทงอย่างเงียบๆครับ

หน้าตาก็เซ็กซี่ได้อยู่ แต่นมเด่นมาก ใหญ่ดีจัง แม้จะไม่น่อลก็เถอะ

แถมสะโพกดินระเบิดครับ รองรับการกระแทกได้เป็นอย่างดี

ถ้าจะมีอะไรไม่ชอบ ก็คงเป็นรอยสักนี่แหละครับ

นอกจากสองรอยเดิมแล้ว ล่าสุดยังมีห้าแถวสดๆร้อนๆอีกหนึ่งรอย

ผมว่ารอบสักมันทำให้ความเนียน ความใสของผู้หญิงหายไปครับ เลยไม่ค่อยชอบ

แต่เรื่องงาน ไม่มีอะไรต้องอธิบายเพิ่มครับ

เข้าห้องได้ ไม่ต้องมี intro ให้มากความ

เข้าท่อนฮุคกันเลย .... ฮุคแบบว่า ผมยังงง

เฮ้ย !! ลุยกันโต้งๆแบบนี้เลยเรอะ

ยังไม่ทันบิ๊วน้อง ยังไม่ทันทำอะไรเลย

ผมโดนปิดเกมส์ตั้งแต่อยู่ข้างล่างเนี่ยนะ ...

เค้าไม่เรียกไหลแล้ว แบบนี้ .... เค้าเรียกลื่นนนนนน

ผลัดกันรุก ผลัดกันรับ สนุกดีครับ

แต่งานนี้ผมชนะขาดลอย 3-1 ฮ่า ๆๆๆ

ถ้าชอบนมใหญ่ๆ ตูดใหญ่ งานหนักๆ ไปโดนกันได้ครับ

ไม่มีผิดหวัง แน่นอน รับประกันต่อจากพี่ Ebby ให้อีกหนึ่งคน

ปล.ไม่มีปลานะครับ เพราะน้องงานเข้าจากปลากรอบมาหนึ่งรอบแล้ว

ลองหาดูจากกระทู้เก่าๆของพี่ Ebby ได้ครับ

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:45:54 PM 21 มกราคม 2012 »

แล้วผมจะตามรอยพี่ Hollowman บ้างครับ
 wanwan011

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 04:44:55 PM 21 มกราคม 2012 »

ยินดีกับท่าน Hollowman ครับ ที่ได้ปะทะกับน้องกันดั้ม (อดีตชื่อไจแอ้นท์)

ผมเองก็เสียดาย เพราะทุกอย่างสุดยอด เสียแค่ไปสักเล็ก ๆ วันที่ผมเจอ

แถมตอนนี้ยังมีเก้ายอดอีก  ...

แต่ช่างเหอะ  มันส์ไว้ก่อนเพื่อนสอนไว้  wanwan019
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 07:23:26 PM 21 มกราคม 2012 »

แล้วผมจะตามรอยพี่ Hollowman บ้างครับ
 wanwan011

นึกว่าพี่ Huge ไปโดนมาแล้วซะอีก

SDN - Kapoo Massage : บอร์ดนวดกระปู๋ที่มีข้อมูลน่าเชื่อถือมากที่สุด
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 07:24:12 PM 21 มกราคม 2012 »

wanwan011
บร้ากราม  wanwan015

แค่ฝักใฝ่เอง ท่านหา อิอิ

*

« ตอบ #5 เมื่อ: 07:32:10 PM 21 มกราคม 2012 »

ยินดีกับท่าน Hollowman ครับ ที่ได้ปะทะกับน้องกันดั้ม (อดีตชื่อไจแอ้นท์)

ผมเองก็เสียดาย เพราะทุกอย่างสุดยอด เสียแค่ไปสักเล็ก ๆ วันที่ผมเจอ

แถมตอนนี้ยังมีเก้ายอดอีก  ...

แต่ช่างเหอะ  มันส์ไว้ก่อนเพื่อนสอนไว้  wanwan019

เสียดายที่ร้านนี้ไปยากสำหรับผมครับ คงไม่ได้ไปบ่อยๆ

แต่เพิ่งรู้ว่ามีบียอนด์ดักหน้า ตั้งใจไปหากันดั้ม

แต่เกือบคุมไม่ไหวเลี้ยวเข้าบียอนด์ซะแล้ว อิอิ

ปล.ไม่รู้พี่ Ebby เคยลองน้องยู กับ ทงอี รึยัง ... ผมว่า The must เลยนะสองคนนี้

retep39
เทพปลากรอบ
*

ความหื่น : 101

« ตอบ #6 เมื่อ: 08:53:47 PM 21 มกราคม 2012 »

มาไม่ชวน วันก่อนไปlovely มา ไม่มีตัวโดนเลย

ร้านนี้ต้องห้ามสำหรับผม

*

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:00:50 PM 21 มกราคม 2012 »

มาไม่ชวน วันก่อนไปlovely มา ไม่มีตัวโดนเลย

ร้านนี้ต้องห้ามสำหรับผม

ร้านนี้ต้องโทรไปก่อนครับ

ถ้าไม่ได้โทรถามก่อน ผมก็ไม่ค่อยเข้าไป เด็กไม่ค่อยเยอะ ที่มีอยู่ก็ไม่ค่อย work เท่าไร

เพราะร้านนี้ที่ Must do สำหรับผม มีแค่ น้องนัทตี้ กับ เบลเบล แค่สองคนอ่ะ

แต่คนหลัง ยังไม่ได้ขึ้นเลย ไม่ได้มาบ่อย

ปล.ต้องห้ามเพราะอะไรอ่ะครับ ?

retep39
เทพปลากรอบ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:19:00 PM 21 มกราคม 2012 »

เพื่อนผมไปขึ้นน้องเบล  น่ารักดีได้ใหม่สด

ร้านนนี้ไม่เคยไปเที่ยว  เคยโทรไปจองมันไม่รับจอง  บอกว่าผมโดนแบล๊ลลิสท์

งานแรง ถ่ายรูปแรง 

*

« ตอบ #9 เมื่อ: 11:09:53 PM 21 มกราคม 2012 »

เพื่อนผมไปขึ้นน้องเบล  น่ารักดีได้ใหม่สด

ร้านนนี้ไม่เคยไปเที่ยว  เคยโทรไปจองมันไม่รับจอง  บอกว่าผมโดนแบล๊ลลิสท์

มีแบล็กลง แบล๊กลิสต์ด้วย ร้านอื่นก็ได้ครับ งั้น อิอิ

น้องเบล ได้ลุคใสๆ น่ะพี่

แต่เท่าที่เคยไปขึ้นกับเพื่อนน้องเบลที่ผมได้ประเดิมคนแรก

แล้วแอบถามข้อมูลน้องเบลมา

ถึงใหม่จริง แต่ท่าทางจะไม่ธรรมดาครับ

เด็กเดี๋ยวนี้ มันร้ายลึก ... 555

retep39
เทพปลากรอบ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 11:12:10 PM 21 มกราคม 2012 »

มีแบล็กลง แบล๊กลิสต์ด้วย ร้านอื่นก็ได้ครับ งั้น อิอิ

แต่เท่าที่เคยไปขึ้นกับเพื่อนน้องเบลที่ผมได้ประเดิมคนแรก

ถึงใหม่จริง แต่ท่าทางจะไม่ธรรมดาครับ

เด็กเดี๋ยวนี้ มันร้ายลึก ... 555

น้องเบลบอกเพื่อนไม่มาทำงานแล้ว  โดนพี่แอ๊ดบีบหนักไปหน่อยเจ็บนม เลยไม่กล้ามาทำงานอีก
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 07:09:27 AM 22 มกราคม 2012 »

น้องเบลบอกเพื่อนไม่มาทำงานแล้ว  โดนพี่แอ๊ดบีบหนักไปหน่อยเจ็บนม เลยไม่กล้ามาทำงานอีก

วันนั้นออกจะถนอม ... แต่สไตล์แบบน้องก็ไม่น่าจะทำอะไรแบบนี้หรอก

เรียบร้อยเกินไปหน่อย ปล่อยน้องเค้าไปอ่ะดีแล้ว อิอิ

DoctorK
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #12 เมื่อ: 08:22:23 AM 22 มกราคม 2012 »

ขอบคุณการบ้านครับพี่
Darth Vader
Super
*

ความหื่น : 84

Sir f_ck a lot !

« ตอบ #13 เมื่อ: 10:40:49 AM 22 มกราคม 2012 »

โทรไปจองช่วงน้ำท่วม บ้านน้องโดนน้ำท่วมเลยไม่ได้มานานจนลืมไปละ

สงสัยต้องขอตามไปลอกท่านพี่ทั้งสองท่านให้ได้บ้างละ

KEEP FUCKING !
พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #14 เมื่อ: 08:54:31 PM 22 มกราคม 2012 »

ปล.ไม่มีปลานะครับ เพราะน้องงานเข้าจากปลากรอบมาหนึ่งรอบแล้ว

ลองหาดูจากกระทู้เก่าๆของพี่ Ebby ได้ครับ

ใครอะ

คนข้างบนอะดิ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)