Ads
 12:34:58 PM 18 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งที่สองที่ เดอะ ลอร์ด เเละเป็นครั้งสุดท้ายของผมสำหรับที่นี่  (อ่าน 48700 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« เมื่อ: 12:11:12 AM 28 มีนาคม 2012 »

การบ้านผมมีเยอะนะครับ  เพราะผมเข้ากทม.เเต่ละครั้ง ผมทำบัญชีรายรับรายจ่ายทุกครั้ง  อีกครั้งที่เดอะ ลอร์ด ไปเลือกนู๋นา  รายนี้สามพันกว่า  รวมทิปก้ 4500 บาท หน้าตาพอดูได้  ห้องหับเยี่ยม  อ้าว มีโทรเข้ามา  น้องก็สปีคลาวกับ เเม่   แหม ป๋าขาเป็นคนอีสาน อุตสาห์หลบมาเที่ยวถึงนครหลวง ยังเจอสาวอีสานอีก(คนร้อยเอ็ด) เวรจริงๆท่าน  งานก็งั้นๆ สรุปว่า  นี่เป็นครั้งสุดท้ายที่ป๋าจะมาเที่ยวที่นี่เเล้ว  อย่างที่เค้าวิจารณ์ละครับ  เอาเด็กที่อื่นมา แล้วมาอัปค่าตัว  เฮ้อ ลาขาดเลย เดอะ ลอร์ดนี่  เเต่ชอบดนตรีครับ เพราะมาก เเละข้าวผัดปลาหมึก รำเเต้ๆเจ้า wanwan007
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:13:00 AM 28 มีนาคม 2012 »

สั่งข้าวผัดเนี่ย จานเท่าไหร่ครับ

อัพราคาเหมือนน้องๆหรือเปล่าเอ่ย

hundu
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:19:07 AM 28 มีนาคม 2012 »

รวมโค้กก็200อัปครับ  แต่เรื่องกิน เรื่องใหญ่ ผมไม่เคยเสียดายตังค์อยู่เเล้ว เพราะผมไม่เเตะสิ่งมอมเมาทุกชนิดอยู่เเล้วครับ   มีอีกที ที่โคปาคาบานา เย็นตาโฟ ถ้วยละ 200 ครับ ตอนนี้อาจขึ้นราคาไปอีกครับ รสชาติไม่เอาอ่าว เย็นตาโฟ สยามพารากอนก็ 100 นี่ก็ห่วย  มีเเต่เยาวราชยามเย็นครับ ถูกใจ แค่40 บ. แซบหลายๆๆๆ
sorusmokin
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:40:28 AM 28 มีนาคม 2012 »

พึ่งแวะไปกับเพื่อนๆเมื่อวันอาทิตย์ก่อนหน้าโน้นครับ
เปิดห้องสูท 6 ไป แต่ไม่ได้ขึ้น เพราะห้องเต็ม ไปกับ 10 คน ห้องสูท 10 ดันไม่ว่าง
 Embarrassed

รู้สึกได้เช่นเดียวกันว่า ราคาแพงเกินคุณภาพ
แต่พอแวะไปสำรวจ labelle รู้สึกเด็กดูดีกว่ากันเยอะเลยครับ

พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:22:28 PM 28 มีนาคม 2012 »

การบ้านผมมีเยอะนะครับ  เพราะผมเข้ากทม.เเต่ละครั้ง ผมทำบัญชีรายรับรายจ่ายทุกครั้ง  อีกครั้งที่เดอะ ลอร์ด ไปเลือกนู๋นา  รายนี้สามพันกว่า  รวมทิปก้ 4500 บาท หน้าตาพอดูได้  ห้องหับเยี่ยม  อ้าว มีโทรเข้ามา  น้องก็สปีคลาวกับ เเม่   แหม ป๋าขาเป็นคนอีสาน อุตสาห์หลบมาเที่ยวถึงนครหลวง ยังเจอสาวอีสานอีก(คนร้อยเอ็ด) เวรจริงๆท่าน  งานก็งั้นๆ สรุปว่า  นี่เป็นครั้งสุดท้ายที่ป๋าจะมาเที่ยวที่นี่เเล้ว  อย่างที่เค้าวิจารณ์ละครับ  เอาเด็กที่อื่นมา แล้วมาอัปค่าตัว  เฮ้อ ลาขาดเลย เดอะ ลอร์ดนี่  เเต่ชอบดนตรีครับ เพราะมาก เเละข้าวผัดปลาหมึก รำเเต้ๆเจ้า wanwan007

เป็นร้านที่น่าไปกิน แต่ไม่น่าเข้าไปเสียตังค์เป็นอันขาด อิอิอิอิอิ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
pol14
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:41:15 AM 02 เมษายน 2012 »

เห็นเพื่อนผมบอกนักบอกหนา ที่นี้น้องๆไฮโซระดับนางแบบ แล้วไงกลายเป็นสปีกลาว ไปเสียได้  wanwan021 ยังงี้ก็ไปโรงงานกะมหาลัยเหมือนเดิมดีแล้ว เด่วจะ

กลายเป็น ลอร์ด ออฟ เดอะ หล่น  กัวจิงคำๆนี้  wanwan024
hundu
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 10:07:09 PM 02 เมษายน 2012 »

ล่าสุด เเวะเข้าไป เชียร์เเขกหญิง ถามกวนมากๆ เราถามว่า ราคาเท่าไหร่บ้าง  เธอบอกว่า  พี่ชอบคนไหนละ เเล้วนู๋จะบอก  เลยได้เเค่เข้าไปใช้ห้องน้ำหรูๆคราบ wanwan007
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:00:54 AM 03 เมษายน 2012 »

เจอเชียร์แบบนี้

เซ็งเป็ดนะครับ
 Tongue

Macbeth
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 01:03:30 PM 21 เมษายน 2012 »

ราคาแรงดีครับ
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #9 เมื่อ: 02:49:23 PM 22 เมษายน 2012 »

อิๆ น้องเผลอตัวเปิดเผยความลับ  Tongue

pkkfc
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 03:33:39 PM 27 พฤษภาคม 2012 »

เส้นรัชดา ไม่ค่อยรับแขกหนุ่มน้อยๆ อย่างเราๆ เลย

เชียร์แม่งเล่นตัวยังกะ ไปขอเอาฟรีซะอีก
Lambo
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 08:44:07 PM 23 มิถุนายน 2012 »

สู้ๆ เปงกำลังใจให้คับ wanwan003
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)