Ads
 10:41:49 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 4 5 [6]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เบญจภาคกับ วิสกี้ เลิฟซีด(คริสตัล ร้านฟ้าโตะ)  (อ่าน 52673 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #75 เมื่อ: 12:15:05 AM 12 พฤษภาคม 2012 »

วันถัดมา ช่วงเย็นๆ คริสตัล ส่งข้อความเข้ามือถือผมว่า  ขึ้นรถหรือยังค่ะ  ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพค่ะ เเล้ววันนี้ก็ขอโทษพี่อีกครั้งที่ไม่อาจทำอย่างที่พี่ต้องการได้ ฝันดี ราตรีสวัสดิ์ค่ะ  ป่าขาอ่านข้อความด้วยความรู้สึกเเสนเซ็ง  เฮ้อๆๆ
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #76 เมื่อ: 01:50:51 AM 13 พฤษภาคม 2012 »

สุดยอด นี่ป๋ายังคิดจะไปหาครั้งที่หกอีก ขอให้ได้ทอนๆๆๆคุ้มทบต้นเลยนะครับ  wanwan020

sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #77 เมื่อ: 08:49:20 PM 13 พฤษภาคม 2012 »

ผมเข้าใจเลยครับ  ถ้าเคยคาดหวังอะไรมักอยากให้สมหวังสุดๆไปเลย  แต่อ่านเรื่องป๋าขากับวิสกี้แล้วเหนื่อยแทนป๋าขาครับ

เจอน้องตั้งแต่  ไม่เปิดออบชั่น >>> เปิดเฉพาะบน >>> เปิดหมด + ด๊วบ  คนเจอช่วงแรกๆเสียความรู้สึกครับ
hundu
*

« ตอบ #78 เมื่อ: 09:19:56 PM 13 พฤษภาคม 2012 »

พี่โค มาเเล้ว ผมมาเล่าต่อเเล้วกันครับท่าน  ผ่านครั้งที่ห้าของผมเเละคริสตัลไปแล้ว วันที่ 23   เดือนเมษา ผมเข้ากทม.อีกหน  ผมทำเป็นโทรหาพีอาร์ร้าน เเจ้งว่า ผมจะมา คืนวันที่ 22 คริสตัลโทรหาผม 2 หน ผมไม่ตอบ นั่งกินหมูกระทะกับเพื่อนสบายใจ พอวันที่ 23 ช่วงกลางวัน น้องโทรหาผม 3 ครั้ง ครั้งสุดท้าย ผมรับสาย เเต่ปดเธอไปว่า ผมมากับเพื่อน อาจปลีกตัวมาไม่ได้  ผมทำเเบบนี้ เพราะ อยากรู้ท่าทีของเธอครับ  สุดท้าย ผมไปเที่ยว นาตารีครับ ไปขึ้นกับน้องมายน์  ผมอยากยั่วน้องบ้างครับ เป็นการเอาคืน
hundu
*

« ตอบ #79 เมื่อ: 09:27:41 PM 13 พฤษภาคม 2012 »

หลังจากที่ผมกลับมาที่ตจว. พี่เอ็บ กับ พี่โคชรา เเจ้งข่าวมาที่ผมถึงน้องคริสตัล บอกเรื่องที่ผมยังไม่รู้เลยว่า ทางร้านประกาศว่า คริสตัลถอดหมดเเล้ว  2000 บาท เเถมด็วบๆๆฟรีอีกด้วย ผมได้ยิน ด้วยความรู้สึกสับสน ทีเเรกก็โกรธที่เธอรับปากว่า จะเปิดล่างกับผมคนเดียว  เเละน้องพูดเสียดิบดีว่า เคย อมให้ลูกค้าเเค่ 2 คนเท่านั้น จะอมให้ผม เธอยังไม่ยอมเลย  มาวันนี้ ดูเหมือนว่า น้องจะสิ้นหนทางอะไรเเล้วกระมังครับ  สุดท้าย ผมก็ทำใจว่า  เธอคงมีเหตุผลที่ตัดสินใจทำอย่างนั้น เธอจะมารอผมคนเดียวได้ยังไง ในเมื่อเธอเลือกทางเดินสายนี้เเล้ว  ผมก็เป็นคนเเบบนี้ครับ  ผมเลยลองโทรมาหาน้องหลังจากที่กลับมาตจว.เเล้ว
hundu
*

« ตอบ #80 เมื่อ: 09:37:21 PM 13 พฤษภาคม 2012 »

น้องรับสาย เเล้วถามว่า ผมได้อ่านข่าวในเว็ปยัง  ผมตอบว่า อ่านเเล้ว  พี่โกรธให้นู๋มั้ย(ที่นู๋เปิดหมด เเละด็วบๆๆฟรี)  ผมตอยน้องว่า  ผมคิดเเบบคนใจสูงนะ น้องคงจะมารอผมคนเดียวไม่ได้  ในเมื่อเดินทางสายนี้เเล้ว ก็ต้องไปให้ถึงที่สุด  มาทำงาน เเล้วเเค่เปิดบน มันก็ได้ครึ่งๆกลางๆ  แต่ผมเตือนน้องว่า  แต่นู๋คิดผิดนะที่ไปลงประกาศเเบบนี้ ไปลงว่า เป็นน้องคนเเรกของร้านที่ด็วบๆฟรี มันเป็นการลดเกรดตัวเองนะ ผมก็ยังอุตส่าห์เป็นห่วงน้องเค้าครับ  เสียงคริสตัลดูสลดลงครับ  ผมบอกว่า ไม่ต้องประกาศหรอกว่า จะด็วบๆฟรี เวลาเเขกมา ค่อยให้พีอาร์เเนะนำ แขกก็จะขึ้นด้วย  คริสตัลเลยบอกผมว่า พี่ช่วยบอกพีอาร์แก้ไขได้มั้ย ผมบอกว่า ผมเป็นเเค่ลูกค้าคนนึง  ไม่อยากให้เค้ารู้สึกว่า ผม ส. ใส่เกือกครับท่าน
hundu
*

« ตอบ #81 เมื่อ: 09:44:27 PM 13 พฤษภาคม 2012 »

แต่หลังจากนั้นอีก สามสี่วัน ผมก็โทรมาบอกพีอาร์ บอกเรื่องที่ไปประกาศด็วบๆ โดยเเฉลบเป็นทำนองว่า อย่าลงให้โจ่งเเจ้งนักเพราะ ตอนนี้ หมาต๋าจับตาดูอยู่  พีอาร์ก็รับปากว่า จะเเก้ไข  หลังจากนั้น ทางร้านก็ลงข้อความเเบบเดิมครับ ก็เค้าเห็นน้องๆเป็นสินค้านี่ครับ เค้าจะมาเเคร์อะไร ผมพูดถูกมั้ยครับท่าน เรื่องของผมกับคริสตัลก็เดินมาถึงตอนนี้ครับ  ผมก็เหนื่อยนะครับที่มาเล่าให้ท่านฟัง เเต่อยากให้รู้สาเหตุว่า ลงท้าย ทำไม ผมถึงเริ่มเอียนวงการกาปู๋นี้  ผมไม่เคยอายที่จะบอกว่า ผมโดนเด็กปั่นหัว  ผมจ่ายไปเยอะ เเต่เรื่องเเบบนี้ นักเที่ยวที่ฉลาด ควรได้เรียนรู้ไว้ครับ  รับรองว่า ท่านได้ลุ้นสนุกแน่นอนครับ เมื่อมาลองนกป.  เหอๆๆๆๆ
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #82 เมื่อ: 10:32:05 PM 13 พฤษภาคม 2012 »

ก็เข้าใจนะครับที่ร้านยังคงลงเหมือนเดิม  คงต้องการเรียกลูกค้าที่อาจเสียความรู้สึกกับลิมืตของน้องทั้งเจอด้วยตนเองและข่าววงใน

ท่าทางน้องก็ฟังป๋าขานะครับ  แต่ธุรกิจมาก่อนทุกอย่างครับ  มองกันคนละมุม  น้องยังคงต้องพึ่งร้านต่อไปครับ

อ่านมาถึงตอนนี้แล้วเห็นใจน้องเหมือนกัน  ทุกอย่างไม่เป็นอย่างที่คิด  เริ่มเข้าสู่วังวนเต็มตัวแล้วครับ

อย่างไรก็ตามยังอยากให้ป๋าขาไปเจอน้องอีกสักครั้ง  อยากรู้ผลครับไหนๆก็ไหนๆแล้วครับป๋าขา   

hundu
*

« ตอบ #83 เมื่อ: 11:18:08 PM 13 พฤษภาคม 2012 »

ถามผม ผมก็คิดถึงเธอ อยากไปหา แต่ผมเหนื่อยเหลือเกิน พี่โครู้มั้ยครับ เธอมารับปากว่า  มาคราวหน้า จะให้ป๋าขาดูดจุก  กว่าผมจะมาหาน้อง  น้องก็คงให้คนอื่นดูดจุกไปก่อนอีกตามเคยครับ   ผมท่องวงการนี้มาได้ 3 ปีเเล้ว ลงท้าย คนโสด อยากมีคนที่จริงใจสักคน เอาไว้คุยเล่น หาไม่ได้จริงๆครับ  เหนื่อยหน่าย ไปหาสาวๆดงดอกท้อดีกว่าครับ น่าสงสารยิ่งกว่า อ่านก้ไม่ออก เขียนก็ไม่ได้ ซื่อๆ ไร้มารยา  ไม่สลับซับซ้อน  อยากไปให้ไกลๆๆคนที่ไม่จริงใจครับ
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #84 เมื่อ: 01:09:32 AM 14 พฤษภาคม 2012 »

ถามผม ผมก็คิดถึงเธอ อยากไปหา แต่ผมเหนื่อยเหลือเกิน พี่โครู้มั้ยครับ เธอมารับปากว่า  มาคราวหน้า จะให้ป๋าขาดูดจุก  กว่าผมจะมาหาน้อง  น้องก็คงให้คนอื่นดูดจุกไปก่อนอีกตามเคยครับ   ผมท่องวงการนี้มาได้ 3 ปีเเล้ว ลงท้าย คนโสด อยากมีคนที่จริงใจสักคน เอาไว้คุยเล่น หาไม่ได้จริงๆครับ  เหนื่อยหน่าย ไปหาสาวๆดงดอกท้อดีกว่าครับ น่าสงสารยิ่งกว่า อ่านก้ไม่ออก เขียนก็ไม่ได้ ซื่อๆ ไร้มารยา  ไม่สลับซับซ้อน  อยากไปให้ไกลๆๆคนที่ไม่จริงใจครับ
กระทบน้องๆแถวลาดพร้าวอย่างน้อยสองคนเลยนะครับ  Tongue

Shiryu69
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #85 เมื่อ: 11:02:10 PM 30 กรกฎาคม 2012 »

Tongue เซ็งแทนคุณพี่มากเลยครับเนี๊ยะ
hundu
*

« ตอบ #86 เมื่อ: 09:16:28 PM 01 สิงหาคม 2012 »

Tongue เซ็งแทนคุณพี่มากเลยครับเนี๊ยะ

เเล้วท่านจะเซ็งมากขึ้นไปอีก เมื่อรู้ว่า นางฟ้าที่ยืมตังค์ป๋าขาในกระทู้ใกล้เคียงกัน ก็คือ น้องคนนี้นั่นเอง  แต่โชคดีครับ ที่ป๋าขามีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆคอยให้คำปรึกษา เลยรอดตัวไปได้อย่างสบาย  ฮ่าๆๆๆ   ไม่ได้เเอ้มกระเป๋าเราอีกเเล้ว
แท็ก:
หน้า: 1 ... 4 5 [6]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)