Ads
 04:52:10 AM 26 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป๋าขา On exclusive tour กับ น้องเเอ็ปเปิ้ล V 7 ดงดอกท้อ  (อ่าน 28134 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« เมื่อ: 07:50:44 PM 28 กรกฎาคม 2012 »

26 ก.ค.2555  ผมออกจากขอนเเก่น บ่ายสี่ ทีเเรกตั้งใจว่า เข้ามาถึงกทม.จะไปเดินเยาวราช หาอะไรอร่อยๆกินยามดึก  มาถึงกทม.สี่ทุ่มยี่สิบ เลยเปลี่ยนเเผน ไปลุยดงดอกท้อ นาตารีดีกว่า  เข้าไปร้าน ที่มุมเด็กใหม่ มีน้องเหลือคนเดียวครับ  นอกนั้นไม่โดน เลยบอกเชียร์ว่า พรุ่งนี้จะมาใหม่ คืนนี้ ผมเลยเเวะทานข้าวต้มรอบดึกที่ห้วยขวางเเทน 
hundu
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 07:59:50 PM 28 กรกฎาคม 2012 »

รุ่งขึ้น หลังจากพักผ่อนเอาเเรงเเล้ว  ผมเริ่มวันใหม่ด้วยการไปขึ้นเงินเลขท้ายสองตัวที่กองสลาก (ถูกตั้งเเต่ปีที่เเล้ว แต่ยังไม่มีเวลาเหมาะๆ มาขึ้นเงิน) จากนั้นผมแวะไปเดินดูเหรียญทองคำที่กรมธนารักษ์  ไปร้านทองบางลำภู   แวะมากราบพระพุทธชินสีห์ที่วัดบวรนิเวศ   มาเจอประกาศจัดสร้างพระกริ่งปวเรศ ที่มูลนิธิมหามงกุฏ  น่าสนใจครับเลยเเวะไปสอบถาม ได้ความว่า  เพิ่งเปิดให้บูชาเมื่อ 23 ก.ค.ที่ผ่านมา เนื้อนวโลหะ ทำบุญชุดละ  10000 บ. เนื้อทองคำ หนัก 40.5 กรัม ทำบุญชุดละ 100000 บ.(เนื้อทองคำ สร้างเพียง 200 องค์)  ผมเลยตัดสินใจบูชาชุดนวโลหะ 1 ชุด เป็นเงิน 10000 บ. ส่วน ชุดทองคำ ผมขอเวลากลับมาคิดอีกครั้งเพราะ ผมสนใจเอาการอยู่ เป็นการทำบุญเเละลงทุนไปในเวลาเดียวกันครับ
hundu
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:08:49 PM 28 กรกฎาคม 2012 »

วันนี้ ผมโทรไปจอง น้องโชโค น้องใหม่ สาวใสวัย 18   ที่เเฮปปิเนส เวลาบ่ายสี่ ตั้งใจว่า จะกลับไปอุดหนุนตาเบียร์สักหน่อยเพราะ ห่างหายจากร้านประจำ ตั้ง 6 เดือนเศษๆเเล้ว จากเยาวราช เสียงตาเบียร์โทรมาเเจ้งด้วยน้ำเสียงอ่อยๆว่า  วันนี้โชโค ไฟเเดงมาเป็นวันเเรกครับ พี่จะขึ้นกับหมวยเเทนมั้ยครับ ผมถึงกับหัวเราะไม่หยุด เพราะนึกไม่ถึง   เออน่า เสร็จธุระ จะเเวบไปนะ ผมตอบกว้างๆ ไม่เเน่นอนเเล้วสิ  ตลกดีครับ  จากนั้น ผมนั่งรถไฟฟ้าใต้ดินไปโผล่สวนจตุจักร  ต่อรถตู้มุ่งตรงไปที่ศาลปกครอง  ไปถึง ผมไปบูชารูปเหมือนลอยองค์พระพุทธมหากรุณาประชานาถ จำนวน 3 องค์ บริจาค 1200 บ.  มีพระบูชา ขนาดหน้าตัก 5.9 นิ้ว องค์ละ 7000 บ. ที่ผมจะมาบูชาในครั้งหน้า เพราะ คราวนี้ ผมไม่สะดวกที่จะนำติดตัวไปด้วย  จากนั้น ผมขึ้นเเท็กซี่ ยิงตรงมาที่ ห้างพันธ์ทิพย์ งามวงศ์วาน
hundu
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:18:45 PM 28 กรกฎาคม 2012 »

ระหว่างทาง ตาเบียร์โทรมาอีก บอกว่า วันนี้ น้องมะหมี่เข้า พี่จะจองมั้ยครับ ผมเองได้ยินก็อยากไปอุดหนุนนะครับ แต่ท่าทางวันนี้จะชวดเสียเเล้ว  เสียงพีอาร์เบียร์น่าเห็นใจนะครับ เพราะคงคิดถึงป๋าขาเอาการเหมือนกัน เพราะผมไปร้านนี้ที ขึ้นเด็ก 2 รอบเป็นประจำ( เอาไว้คราวหน้านะ ตาเบียร์เอ๋ย จะหาอะไรอร่อยๆมาฝาก ในวันที่ป๋าขามาหา    เอโกะ สุดที่รัก ) มาถึงห้าง พันธ์ทิพย์ งามวงศ์วาน  ผมตรงมาที่ร้าน คุ้มเลิศ สุพรรณ  มารับเหรียญเมตตาเนื้อเงิน หลวงปู่สิม ที่จองไว้ตั้งเเต่เดือนที่เเล้ว จ่ายอีก 50000 บ.ครับ  จากนั้น เอาพระไปถ่ายรูปที่ร้าน ลางอินทร์ เเล้วเดินชมพระ เป็นความสุขชนิดหนึ่งครับ เห็นพวกเซียนพระเดินขวักไขว่ ดูเเล้วสนุกดีครับ  ออกจากห้างพันธ์ทิพย์  ผมมารถไฟฟ้าใต้ดิน มาโผล่ ดงดอกท้อ เวลาบ่ายห้าโมงเศษๆครับ
hundu
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:28:37 PM 28 กรกฎาคม 2012 »

นี่เเหละคือ ภารกิจของป๋าขาล่ะ ช่วงเช้าๆ ไปทำธุรกิจบ้าง ไปทัวร์บุญบ้าง เย็นๆก็กลับมาที่รังเก่า ถึง ดงดอกท้อ นาตารี สถานที่จะไม่หรูหราอัครสถานเหมือนที่อื่น แต่ที่นี่ ป๋าขาไม่เคยผิดหวังเลยเมื่อมาเยือน  มาถึง มาเดินดูน้องๆ สาวๆ เวลาบ่ายห้าโมงเนี่ย สาวๆเยอะจัง หรือจะเป็นใกล้สิ้นเดือนครับ แขกยังมาไม่มาก  ถูกใจหลายคน พลันก็มีสาวน้องคนหนึ่งเดินเข้ามา น้องเพิ่งเข้าร้านครับ (ไม่ได้เข้าร้านมา 2 เดือนเเล้ว ตามที่น้องบอก) วันนี้มาสาย  อาซ์ ไม่อยากบรรยายเลย หน้าตานี่เหมือน บัว อดีตกิ้กเก่าป๋าขา ร้านเลิฟซีดเลย หน้าตา  ส่วนสูง รูปร่าง หุ่น ถอดเเบบบัวมาเลย เเต่หน้าอกนี่ พุงตระหง่าน (อก 36) น้องบัวเทียบไม่ติดเลย  เอาคนนี้เเหละ ผมรีบบอกเชียร์ บอล ค่าสินสอดอยู่ที่ 2600 บ. ผมรีบทิปเชียร์ทันที 100 บ.
hundu
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:54:23 PM 28 กรกฎาคม 2012 »

น้องเเอ็ปเปิล V7  สาวน้อย วัย 19 จากกำเเพงเพชร เรียน ราม ปี 1 งานบู๊เต็มร้อย เหมือนขึ้นควบม้าเซ็กส์เทาว์(เจ้ากระต่ายเเดง)  ที่พุ่งทะยานเลียบเเม่น้ำฮวงโหไปด้วยความเร็วเต็มฝีเท้า  เธอรับมือได้ทุกกระบวนท่า เต็มอิ่ม เต็มอารมณ์ ไม่ครึ่งๆกลางๆเหมือนนกป. ผมบอกน้องว่า ตกลง 2 น้ำเลย ให้พิเศษอีก 1000 ท่าทางน้องดีใจครับ  เธอทั้งสเปรย์  ทั้ง WOT ทั้ง108 ท่ากามสูตร คุ้มค่าสุดๆ ผมประทับใจที่น้องเต็มที่กับงาน ไม่มีอู้ ไม่มีบ่น ต่อมความสงสารของป๋าขา เริ่มทำงาน เลยบอกน้องว่า เดี๋ยวทิปเพิ่มอีก 300 เป็น 1300 นะหนูจ๋า  ชอบที่น้องเองก็มีอารมณ์ร่วม ทั้งเเฉะ ทั้งเสร็จเช่นกัน   
hundu
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:03:59 PM 28 กรกฎาคม 2012 »

เสร็จรอบเเรก ผมก็ให้น้องช่วยนวดตัว เพื่อฟื้นฟูพลัง  น้องมือไม่ค่อยหนัก เเต่ป๋าขากลับสบายตัวอย่างบอกไม่ถูก  เราคุยกันหลายเรื่อง บอกตรงนี้ว่า ใครอยากเจอน้อง ให้โทรไปจองที่ เชียร์บอล  081 3341350 เพราะ น้องเป็นคนสวย ไม่ง่ายที่จะได้เจอครับ ส่วนเบอร์น้อง ป๋าขาขอเก็บไว้เพื่อความเป็นส่วนตัวของน้อง  พอเริ่มรอบ 2 เราก็สนุกมาก ผมเริ่มหมดเเรง ใช้ท่าด็อกกี้  สไตล์เป็นหลัก ผู้หญิงอะไร สะโพกสวย งอนเป็นบ้าเลย  รอบสองนี่ กินเวลานานจนหมดเวลาเลยครับ สนุกมากๆ  ค่าใช้จ่าย 2600 ทิปเชียร์ 100 ค่าน้ำ 60 ทิปน้อง 1300 บ. รวม 4060 บ. เที่ยวนี้ มาเจอคนถูกใจ ได้เเต่บอกว่า วันเวลาของป๋าขาในวงการนกป.เหลือน้อยลงไปทุกทีเเล้วครับ 
hundu
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:13:00 PM 28 กรกฎาคม 2012 »

ลงมาด้วยกันในลิฟท์  เธอทั้งโดนกอด โดนหอมเเก้มสั่งลา เฮ้อ  ยังมีน้องๆอีกหลายคนครับ ที่โดนใจ แต่เวลาผมเหลือน้อยเเล้ว เลยรีบไปที่ร้านข้าวต้มเจ้าประจำ  สั่งต้มยำปลาหมึก คะน้าปลาเค็ม ไข่เจียวหมูสับ ข้าวสวย 1 จาน โค้กอีก 2 ขวดเพื่อฟื้นฟูพลังลมปราณ หายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้งเลยครับ  ลาก่อนนะ กทม.ที่รัก แล้วจะกลับมาใหม่ ในเร็ววันนี้  ป.ล. ป๋าขาขอจบการบ้านยาวๆ เพราะ นานๆจะได้บอกเล่าถึงสิ่งที่ได้ทำ ยามเมื่อมานครหลวงครับ ป.ล.ค่าใช้จ่ายทั้งหมด ทั้งทำบุญ ทั้งกินทั้งเที่ยว  คราวนี้ใช้ไป 68350 บ. คราบ   wanwan020   
Alizz@ClickCluI3
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 09:28:01 PM 28 กรกฎาคม 2012 »

wanwan015 wanwan010 wanwan006
amandius
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #9 เมื่อ: 09:32:06 PM 28 กรกฎาคม 2012 »

ข้าน้อยขอคาระวะ  wanwan031
hundu
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 09:48:17 PM 28 กรกฎาคม 2012 »

wanwan015 wanwan010 wanwan006
    แหม น้องพลอยคนสวยก็  เดือนนี้ นกป. ป๋าขาไปหา พาราเเล้วนะจ้ะ   ขอเปลี่ยนมา ดงดอกท้อมั่งสิ เห็นใจคนเเก่น้า  เดือนหน้า คงได้มาทานข้าว นั่งสบตากับน้องพลอย คนสวยเเล้ว เร็วๆนี้นะจ้ะ     Embarrassed
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #11 เมื่อ: 12:18:22 AM 29 กรกฎาคม 2012 »

เป็นชีวิตอิสระที่มีความสุขมาก  อยากมั่งจังพี่
นาตารีมีสิ่งดี ๆ ราคาประทับใจ
โจรสลัด7น้ำ
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #12 เมื่อ: 12:45:18 AM 29 กรกฎาคม 2012 »

มาวันเดียวหมด 6 หมื่นกว่าเลยป๋า Tongue
hundu
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 08:01:13 AM 29 กรกฎาคม 2012 »

ดงดอกท้อ จะมีสาวๆมาตั้งเเต่ บ่ายโมง  มากสุดราวๆบ่ายห้าโมง น้องๆนั่งละลานตาไปหมด  ที่มาเปิดครั้งเเรกก็มี ราคาตั้งเเต่ 40000 30000 20000 ก็มีครับ เเต่ไม่ต้องใจร้อน รอสัก 2 อาทิตย์ ราคาจะค่อยๆปรับลดลงมาเอง อย่างน้องเเอ็ปเปิล มาทำทีเเรก ได้ตั้งค่าตัวไว้ที่ 8000 บ.ครับ  นี่เป็นราคาของน้องที่เคยมีเเฟน ผ่านผู้ชายมาเเล้ว ไม่เเรงเท่าเด็กมาเปิดครั้งเเรกที่ร้าน   
hundu
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 08:07:26 AM 29 กรกฎาคม 2012 »

ส่วนเรื่องพระกริ่งปวเรศนั้น เมื่อปี 2545 ผมไปบูชาที่วัดบวรนิเวศ เป็นรุ่นที่ 2 จัดสร้างเมื่อปี 2530 ราคาชุดละ 5000 บ. ต่อมา เมื่อปี 2551 ผมปล่อยให้เซียนพระที่ท่าพระจันทร์ ในราคา 14000 บ.(ได้ทั้งบุญเเละเป็นการลงทุน) ตอนนี้ ถ้าอยากได้รุ่นนี้ ต้องมี สองหมื่นปลายๆขึ้นไปแล้วครับท่าน  ของยังมีอยู่เยอะในสนามพระ เเต่ราคาเเรงสักหน่อย   ส่วนพระกริ่งปวเรศ รุ่นล่าสุดที่ผมบูชานั้น เป็นรุ่นที่ สามหรือสี่นี่เเหละครับ  เปิดราคาเนื้อนวโลหะอยู่ที่ 10000 บ. ถือว่า เเรงมาก ตามยุคสมัย สร้าง 2000 ชุดก็ถือว่า เยอะพอสมควรครับ
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)