Ads
 12:25:37 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป๋าขา On romantic tour ตอน 14 เดือนที่รอคอย กับเธอคนพิเศษ  (อ่าน 24454 ครั้ง) A A A A
esrx
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #15 เมื่อ: 05:22:30 AM 28 ตุลาคม 2012 »

อ้าวป๋า หายไปไหน Shocked ยังไม่จบ มาต่อก่อน กำลังเพลิน  เหมือนอ่าน หนังสือดีๆสักเล่ม
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #16 เมื่อ: 08:39:35 PM 28 ตุลาคม 2012 »

เนื่องจากผมไม่ได้ขึ้นน้องมา 14 เดือน วันนี้เลยคุยกันเสียมาก ผมให้ทิปน้อง 3000 บ. รวมค่ารอบเป็นเงิน 5000 บ. นัดกับน้องว่า พรุ่งนี้ ให้มาเจอกันที่ร้านทองเยาวราช ผมตั้งใจจะซื้อเเหวนให้น้อง 1 วงเพื่อเเทนความห่วงใยที่ผมมีให้เธอในช่วงเวลาที่ผ่านมา เเล้วไปทานข้าวด้วยกันตามระเบียบ เธอตกลงครับ  wanwan019
hundu
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 08:50:45 PM 28 ตุลาคม 2012 »

เช้าวันเสาร์ ในกทม.เป็นวันที่รถติดมากครับ น้องมาถึงฮั่วเซ่งเฮงก่อนผม  คนสวยของผม หน้าตาสดใส  มาในชุดเดสยาวสีเเดง เสื้อเเละกระโปรงไปในตัว โชว์ร่องอกสวยนิดๆ อาซ์  ผมเลือกซื้อเเหวนเกลียว หนัก 2 บาท 1วง  51200 บ. ส่วนน้องเลือกเเหวนลายจิกเพชร หนัก 1 สลึง 1 วง 6600 บ. ท่าทางน้องตั้งใจเลือกมากครับ เพราะ น้องบอกว่า นอกจากเเม่น้องเเล้ว ผมเป็นคนเเรกที่ซื้อเเหวนให้เธอ  และผมช่วยจ่ายเงินค่าเปลี่ยนเเหวนให้น้องอีก 500 บ. ผมตั้งใจจะมอบให้น้องคราวหน้า เพราะ ตามเงื่อนไข น้องต้องมาพบผมที่เยาวราชอีกครั้ง ไปทำบุญที่วัดสระเกศ ขึ้นภูเขาทอง ไปทานข้าวด้วยกัน เเล้วถึงค่อยเข้าร้านสปา  เพราะผมตั้งใจแบบนี้ครับ ถ้าน้องรับได้ก็ไปกับผม ผมยินดีให้โบนัสน้องตามนี้ ครั้งเเรกนี่ อยากให้เป็นทองไปก่อน ให้เป็นเงินไม่ค่อยดีครับ กลัวเก็บไว้ไม่อยู่  อาหารก็ทานกันที่ตรอกเล็กๆ ก๋วยเตี๋ยวเจ้าดัง เสียตรง เค้าใช้เเรงงานต่างด้าว พูดไม่ชัดนี่เเหละ  น้องไม่ชอบทานห้องเเอร์ครับ ป๋าขาเลยตามใจ
hundu
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 09:01:21 PM 28 ตุลาคม 2012 »

มากทม.คราวนี้ อยากเจอหน้าคนพิเศษ ก็ได้เจอเเล้ว อยากซื้อทอง ก็ซื้อเเล้ว( 5.25 บาท)  ได้ทานข้าวด้วยกันเเล้ว ได้เวลาร่ำลาครับ เพราะน้องมีธุระ ต้องไปสุพรรณบุรี  จากน้องด้วยใจอาวรณ์  ผมก็มาโผล่ เซ็นทรัล ชิดลม  เดินไปเดินมา มาสะดุดตา ทีวีของSharp ขนาด 40 นิ้ว ราคาเหลือ 14710 บ. เลยซื้อติดมือไป 1 เครื่อง ยังไม่จบครับ ผมมาเเวะที่ดง มาเจอน้อง V 151 เลยขึ้นไป 1 รอบ การบ้านนี้ ไปตามอ่านได้ที่ห้องออน. ได้เวลากลับบ้านเเล้วครับ ขอลาไปก่อน เที่ยวนี้ ใช้จ่ายไปทั้งหมด 164550 บ.เศษๆ   คราวหน้า จะเป็นเบญจภาค กับเอโกะ นะครับ ตอนเเหวนเเทนใจ อีกสัก กลางเดือนหน้าครับ รอให้นัดน้องให้ได้ก่อน ลาก่อนครับ การบ้านนี้ ขอเอวัง ขอบคุณที่ติดตามอ่านครับ  ปล. หรือว่า ป๋าขา จะจัดงานชุมนุมเทพกระป๋องคราวหน้า ที่เเฮปปิเนสดีครับ  ใครอยากไปเจอกัน ให้มาลงชื่อในกระทู้นี้นะครับ  :wanwan005:เชิญครับ
knulp
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #19 เมื่อ: 09:35:14 PM 28 ตุลาคม 2012 »

ถ้าไม่ติดงาน อยากไปครับ
hundu
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 08:12:58 PM 02 มกราคม 2013 »

ว่าจะส่งการบ้านภาค 5 กับน้อง เเต่รอให้กลับจากกทมก่อนนะคราบ  (ไปหา พีอาร์ เทน)
แท็ก:
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)