Ads
 10:45:17 PM 20 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป๋าขา On Tour ส่งท้ายปีกับ v100 น้องไหม ดงดอกท้อ เเละ น้องหอม v 203 ดงดอท้อ  (อ่าน 19040 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« เมื่อ: 11:18:17 PM 09 ธันวาคม 2012 »

ผมเข้ากทม. คราวนี้ มากับเพื่อน เค้าไม่ชอบเที่ยวนกป.ครับ เลยต้องพาไปลงที่ดงดอกท้อ  วันเเรกนี้ ผมไปรับสร้อยคอลายตาไก่บอด ที่สั่งทำที่ร้าน ฮั่วเซ่งเฮง สาขา 1 เเนะนำครับว่า ให้ถามหาเฮียเส็ง(พนักงานขาย)  เเกคิดค่ากำเหน็จในราคาถูกสุดครับ  บอกเเกว่า ลูกค้าขาประจำเเนะนำมา  ตัดมาที่ดงดอกท้อ วันที่ 5 ธค. แทบไม่มีเด็กเพราะเป็นวันหยุด เเต่รอสักพัก น้องๆค่อยทยอยมา  มีถูกใจคนนึงครับ น้องไหม ขาวเเบบไทยใหญ่ สูง หน้าตาธรรมดา เเต่เชียร์บอกว่า ราคาเพิ่งลงมาจาก 5000 เหลือเเค่ 2600 บ. เเถมช่วงล่างฟิตเกาะติดถนน ผมก็สนสิครับ มองเเล้วก็น่ารักดี คนที่เที่ยวมานานๆอย่างผม ไม่เน้นหน้าตามากหรอกครับ เน้นเนื้อตัวมากกว่า ขอใหม่ๆ เเรงเสียดทานดีๆ น่าลุ้นกว่าครับ  พวกสวยๆ  ก็สวยเเต่รูป ข้างใน ไม่เท่าไหร่ครับ ไม่ได้เรื่อง อันนี้ จากประสบการณ์ของผมเองนะครับ เเฮ่ม
hundu
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:29:43 PM 09 ธันวาคม 2012 »

ตัดมาที่ห้อง  น้องไหม เธอก็พูดไม่ค่อยชัดตามสไตล์ไทยใหญ่  งานก็เรื่อยๆ จุกเล็กสวยมาก ใหม่เอี่ยมชมพูเลย โดนดูด มีสะดุ้งตลอด เธอเสียวครับ ช่วงล่าง ฟิตของจริงเลย ผมถึงว่า เชียร์ขาประจำ ข้อมูลเชื่อถือได้  งานสเปร์ย มีครบครับ ตามเเบบฉบับอาบ อบ นวด เสร็จเเล้ว น้องก็มานวดต่อให้ผม  สรุปค่าใช้จ่าย  ค่ารอบ 2600 ทิปน้อง 300 ทิปเชียร์ 100 ค่าน้ำ 50 บ รวม 3050 บ. รับรองว่า งานดี ฟิตจริงครับ เเละค่าใช้จ่ายก็ไม่เเพงเลย คุ้มค่ากว่านกป.เยอะครับผม  ผมบอกเลยว่า นางฟ้าที่ผมทิปใน      นกป.ระดับ 1000 ขึ้นไป เนื้องาน สู้น้องไหมไม่ได้เลยครับ  รับรองเลย เเฮ่ม
hundu
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:40:50 PM 09 ธันวาคม 2012 »

สรุป การท่องเที่ยวของผม ในวันเเรก ผมไปรับสร้อยคอที่สั่งทำเป็นพิเศษ ที่เยาวราช จากนั้น ผมก็มาทดสอบยอดวิชชา หนุมานคลุกฝุ่นที่ดงดอกท้อ (นาตารี) มื้อเย็น ผมกับเพื่อนไปจบที่ร้าน โจ้กโภชนา เยาวราช มีต้มข่าไก่ ปลาราดพริก กระเพราปลาหมึก ผักผักบุ้งหมูกรอบ มื้อนี้ อยู่ที่ 450 บ.ครับ อาหารอร่อยมากเพราะ เป็นเจ้าประจำรู้ทางกันดี กลับมาพักที่โรงเเรมรัตนโกสินทร์ ( คืนละ 1100 ครับ) อยู่ใกล้เยาวราชดี เหมาะกับการเข้าออกอย่างยิ่ง อิอิ ต้องเก็บเเรงเพื่อลุยต่อในวันรุ่งขึ้นครับ wanwan013
hundu
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:00:08 AM 10 ธันวาคม 2012 »

วันที่สอง เปลี่ยวเเนวครับ ตระเวณทำบุญที่ วัดโพธิ์ ไหว้พระนอน ข้ามฟากไปกราบหลวงพ่อโต วัดกัลยาณมิตร  มาต่อที่ วัดอรุณ บูชาพระกริ่งรุ่งอรุณ องค์ละ 299 บ. ทำบุญนะครับ เผื่อว่า ปีหน้าจะได้มีอะไรดีๆเพิ่มเข้ามาในชีวิต ไปไหว้พระต่อครับที่วัดระฆัง กราบรูปเหมือนสมเด็จโต ลุยได้ 4 วัด หมดเเรงครับ เลยมาเเวะทานข้าวเที่ยวเเถวศิริราช ฝีมือห่างไกลเยาวราชอย่างเทียบไม่ติดครับ เลยแค่จบๆมื้อเที่ยงไป กลับมาพักเอาเเรงที่โรงเเรมก่อนครับ เพราะ เย็นวันนี้ ต้องไปชมงานเปิดตัวเหรียญสุริยะมงคลจักวาลของ อ. ถวัลย์ ดัชนี  ศิลปินเเห่งชาติ ที่ห้างสยามพารากอน
hundu
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:02:22 PM 11 ธันวาคม 2012 »

ตกเย็น ผมไปงานเปิดตัวเหรียญสุริยะมงคลจักรวาล ของ อ. ถวัลย์ ดัชนี ศิลปินเเห่งชาติท่านนี้ อายุครบ 73 ปี ได้รังสรรค์ เหรียญรุ่นพิเศษรุ่นเเรกเเละรุ่นเดียวขึ้น เหรียญบรอนซ์ หนัก 4 บาท 5000 บ เงินหนัก 4 บาท 20000 บ. ทองคำหนัก 8 บาท 390000 บาทครับ มีคนดัง มหาเศรษฐีมาร่วมงานกันคับคั่ง ทั้งเจ้าสัวบุญชัย เเละเเฟนสาวทรงอึ๋ม เสี่ยปัญญา นิรันดร์กุล  อ.เฉลิมชัย โฆษิตพิพัตน์ เป็นต้นครับ
hundu
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09:17:31 PM 11 ธันวาคม 2012 »

รูปทรงเหรียญดูเเปลกตาดีครับ  ผมก็สนใจอยู่ เห็นคนดังกระเป๋าหนักเค้าประมูลกันสนุกดีครับ  เหรียญสุริยะมงคลจักรวาลทองคำ หมายเลข 1 จาก 390000 ไปจบที่ 700000 บาท  บางเหรียญ สู้กันสนุก ระหว่างคุณปัญญา นิรันดร์กุลกับ อ. เฉลิมชัย โฆษิตพิพัฒน์ ไปจบที่ 1300000 บ.โดยคุณเฉลิมชัย ประมูลได้ไปครับ  มีนางเเบบมาเดินเเฟชั่นให้ชมเป็นขวัญตา   ผมเลยจองเหรียญเงิน 1 เหรียญ 20000  เหรียญบรอนซ์ 2 เหรียญ 10000  รวม 30000 ครับ พอดีๆ  เนื้อทองคำ ผมว่า ไม่ไหวครับ ต่อให้ราคาขึ้นมา คงออกตัวยาก  ผมไม่เอาดีกว่า   wanwan009
hundu
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:17:10 PM 11 ธันวาคม 2012 »

วันที่สองนี้ ผมจองเหรียญเสร็จก็ไปทานข้าวเย็นกับเพื่อนที่เยาวราช เกรงใจเค้าครับที่มาเสียเวลาหลายชั่วโมงที่สยามพารากอน  เราจบมื้อเย็นวันนี้ด้วย  ร้านเดิม โจ้กโภชนา กุ้งอบวุ้นเส้น ผัดเเขนงหมูกรอบ ไข่เจียวหมูสับ  ต้มยำปลาหมึก มื้อนี้ อยู่ที่ 400 บาทนิดๆครับท่าน  wanwan019  คิดเเล้ว เปรี้ยวปาก อยากไปถล่มอีกครับ
RelaxInNight
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:37:54 AM 18 ธันวาคม 2012 »

มานั้งรอน้องหอมครับ  Embarrassed
bodin.t
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #8 เมื่อ: 09:56:31 PM 20 ธันวาคม 2012 »

รออยู่ๆ ครับ ผมเป็นเด็กใหม่ในเว็ปนี้ครับ
ตั้งแต่เที่ยวมาไม่เคยไปเลยครับ ดงดอกท้อ
การบ้านน่าลอกมากครับ

wanwan011 wanwan011
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)