Ads
 05:31:31 AM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อป๋าขาไปเจอสาวซอมบี้ที่เรยา สปา (หล่นอนาถ)  (อ่าน 28657 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #15 เมื่อ: 12:07:24 AM 26 มกราคม 2013 »

ยอดเลยครับป๋าขา  กล้อมแกล้มกล้ำกลืนจนเสร็จสมอารมณ์หมาย...จนได้

ไม่ลองไม่รู้ครับ  ได้กลับมาเล่าให้เพื่อนๆนักเที่ยวฟัง

จุดนี้แหละครับมีคุณค่าใหญ่หลวง
        ฮ่าๆๆ ขอบคุณครับพี่โคที่เข้าใจผมทุกประการ  นักเที่ยวไม่ว่าจะเก๋าสักเเค่ไหน ย่อมมีโอกาสหล่นได้ทุกขณะครับ  ผีถึงป่าช้านี่ครับ ไม่เผาก็ต้องฝัง  เหนี่ยวเกาทัณฑ์จนสุดล้าเเล้วครับ ต้องยิงออกไป  ยังดีที่เรื่องเเบบนี้เกิดขึ้นกับผม  ถ้าเกิดกับคนที่เพิ่งเที่ยวนกป.ครั้งเเรก หรือ เกิดกับคนที่รายได้ไม่มาก  ผลกระทบจะมากกว่านี้นะครับ  เพราะงั้น งานนี้ ผมเป็นหน่วยกล้าตาย ฝ่าค่ายกลซอมบี้หนีตายออกมาได้   เหมาะที่สุดเเล้วคราบ  wanwan009
hundu
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 12:15:11 AM 26 มกราคม 2013 »

เคยผ่านหลายรอบละคับร้านนี้ ขอบคุณคับป๋า ผมเกือบไปแล้ว  wanwan017 wanwan017
       ไม่อยากท้าประลองค่ายกลซอมบี้บ้างเหรอครับ  บอกตรงๆว่า เห็นน้องๆร้านนี้เเล้ว ทำให้ป๋าขานึกถึงเมื่อหลายปีก่อน ตอนไปตระเวณดูสาวๆโรงเเรมสยาม  น้องๆจะหน้าตาทำนองนี้ครับ แต่งหน้าขาวจัด  หน้าตาจะออกเเนว บรื้อ สยอง  เห็นเเล้วบางทีอยากเตะเเท็กซี่ที่พาตระเวณดู เเท็กซี่มักโม้ว่า  สาวๆโรงเเรมสยามสวยโคตรๆๆ เฮ้อ จะบ้าตาย
hundu
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 12:17:27 AM 26 มกราคม 2013 »

เหวอออ ดงซอมบี้
 wanwan009
  ร้านก็เหมือนสำนักนางโลมยุคก่อนครับ ทึมๆ เก่าๆ  ส่วนน้องๆ อาซ์ ป่าช้าผีดิบ ดงซอมบี้ชัดๆ  การบ้านสุดสยอง  wanwan004
hundu
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 12:23:12 AM 26 มกราคม 2013 »

หลงไปดงซอมบี้ แบบนี้
จิตตกไปหลายวันเลยคับ  wanwan010

เห็นใจเลยคับป๋า
ขอบคุณนะคับที่มาส่งข่าวกัน  wanwan017

จะได้ไม่หลงไป ตอนแรกผมก็เล็งๆ ร้านนี้อยู่
  wanwan009
    กลับไปตายรังเก่าดีกว่าครับ  การลองร้านใหม่ก็เสี่ยงหล่นเเบบนี้   แต่เขียนการบ้านซอมบี้ ผมสนุกดีครับ เล่าเรื่องขนหัวลุกให้พี่น้องฟัง ฮ่าๆๆ
hundu
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 12:46:27 AM 26 มกราคม 2013 »

wanwan010 wanwan010
    จ่ายไป 2700 บ. เเล้วได้การบ้านซอมบี้มานำเสนอพี่ๆน้องๆ  ไม่มีใครมีอารมณ์ขันเท่าป๋าขาอีกเเล้วคราบ  ฮ่าๆๆๆ เหอๆๆๆ
sexsubtitle
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #20 เมื่อ: 08:06:07 AM 26 มกราคม 2013 »

เมื่อไหร่เด็กที่หน้าตาไม่ถึงหรือไม่สวย ร้านจะไม่รับมาทำงานนะ แล้วอาศัยแต่งรูปมาหลอกลูกค้าเอา(บางร้าน) เข้าไปถึงร้านไม่ขึ้นเราก็ว่าน่าเกลียด น้องๆบางคนก็น่าจะไปทำงานสายอื่นถ้างานด้านนี้รูปร่างหน้าตาไม่ไหวไม่เอื้ออำนวยจริงๆ  ไม่ได้เจาะจงร้านใดนะ แต่ถ้าผมทำร้าน มีเด็กไม่สวยมาสมัครงานผมคงไม่รับ เพราะมันไม่คุ้มชื่อเสียงร้านหรอก ลูกค้าเจอใครก็เซง wanwan009
Ka-Nom
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #21 เมื่อ: 03:42:43 PM 26 มกราคม 2013 »

ชอบการบ้านของพี่ครับ กล้า + ชัดเจนดี  ชื่นชมครับ  wanwan017
hundu
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 09:46:19 PM 26 มกราคม 2013 »

เมื่อไหร่เด็กที่หน้าตาไม่ถึงหรือไม่สวย ร้านจะไม่รับมาทำงานนะ แล้วอาศัยแต่งรูปมาหลอกลูกค้าเอา(บางร้าน) เข้าไปถึงร้านไม่ขึ้นเราก็ว่าน่าเกลียด น้องๆบางคนก็น่าจะไปทำงานสายอื่นถ้างานด้านนี้รูปร่างหน้าตาไม่ไหวไม่เอื้ออำนวยจริงๆ  ไม่ได้เจาะจงร้านใดนะ แต่ถ้าผมทำร้าน มีเด็กไม่สวยมาสมัครงานผมคงไม่รับ เพราะมันไม่คุ้มชื่อเสียงร้านหรอก ลูกค้าเจอใครก็เซง wanwan009
    บางทีก็นึกเห็นใจครับ ว่าคนเราต้องกินต้องใช้ เพื่อความอยู่รอด พอจะคว้าอะไรได้ก็ต้องคว้า ในเมื่อท้องยังหิวอยู่ครับ อย่างที่ผมเล่าให้ฟังว่า น้องใหม่ 2 คนที่พีอาร์บอกมา  ผมดูหน้าตาเเล้ว ไม่ผ่านจริงๆ  ได้ยินน้องบอกว่า เพิ่งขึ้นผมเป็นคนเเรก รอบเเรก ก็คงได้ส่วนเเบ่งค่ารอบไปตามสมควร   อย่างน้อยๆคนที่ได้อ่านการบ้านนี้ของป๋าขา จะได้รับรู้ว่า ร้านสปามีหลายเกรดจริงๆ  ผมไปเจอมาก็เอามาเล่าสู่กันฟังครับ
hundu
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 09:50:31 PM 26 มกราคม 2013 »

ชอบการบ้านของพี่ครับ กล้า + ชัดเจนดี  ชื่นชมครับ  wanwan017
   เที่ยวนกป.มาก็จะ 4 ปีเเล้วครับ มีร้านนี้เเหละครับที่น้องๆรูปร่างหน้าตาต่ำกว่ามาตรฐานมาก  ไปเจอมาก็ต้องเล่าสู่กันฟังครับ  ในบ้านใหญ่ผมก็ลงการบ้านนี้                แต่ในเวปของเรา ต้องเล่าเรื่องจริงครับเพราะ คนอ่านไม่เยอะมาก เเละผมเองไม่อยากให้เกิดผลกระทบอะไรมากมายกับร้านนั้น  เข้าใจเเละเห็นใจครับ
hundu
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 08:33:14 PM 28 มกราคม 2013 »

เมื่อสัก 8 ปีก่อน ผมก็เคยมีประสบการณ์สยองๆซอมบี้ เเบบเพิ่งขุดขึ้นมาจากหลุมเลยครับ( เหตุเกิดที่ จ. สกลนคร) ผมจะเล่าให้ท่านๆฟัง แฮ่ม  wanwan009
hundu
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 10:46:58 PM 05 กุมภาพันธ์ 2013 »

ผมไปทำบุญที่สกลนคร เเวะพักที่โรงเเรมดุสิต สภาพพอใช้ได้ ค่าห้องคืนละ 400 บ. พอดีนึกยังไงไม่รู้ อยากไปให้ถึงสกลนครบ้าง เลยลองสอบถามพีอาร์ผู้ชายตัวเล็กๆ ดันชื่อว่า ช้างครับ  นายช้างคุยใหญ่เลยเรื่องสาวสวยๆที่หามาให้ได้  wanwan002 ผมก็อยากลองสิครับ ค่าตัวเเค่ 1500 บ.
hundu
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 10:51:27 PM 05 กุมภาพันธ์ 2013 »

ถึงเรื่องนี้ จะเกิดขึ้นมากว่า 8 ปีเเล้ว ความทรงจำของผมยังดีอยู่ครับ เเม้เเต่ชื่อคน ผมก็ยังจำได้ เป้นพรสวรรค์อย่างหนึ่งของผมครับ ผมรอเด็กที่ห้องสักพัก น้องก็มา พอเจอหน้า ผมถึงกับอึ้งพูดไม่ออก  กรรมของตรูเเล้วไง  wanwan009
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #27 เมื่อ: 10:18:23 AM 06 กุมภาพันธ์ 2013 »

บางทีก็นึกเห็นใจครับ ว่าคนเราต้องกินต้องใช้ เพื่อความอยู่รอด พอจะคว้าอะไรได้ก็ต้องคว้า ในเมื่อท้องยังหิวอยู่ครับ อย่างที่ผมเล่าให้ฟังว่า น้องใหม่ 2 คนที่พีอาร์บอกมา  ผมดูหน้าตาเเล้ว ไม่ผ่านจริงๆ  ได้ยินน้องบอกว่า เพิ่งขึ้นผมเป็นคนเเรก รอบเเรก ก็คงได้ส่วนเเบ่งค่ารอบไปตามสมควร   อย่างน้อยๆคนที่ได้อ่านการบ้านนี้ของป๋าขา จะได้รับรู้ว่า ร้านสปามีหลายเกรดจริงๆ  ผมไปเจอมาก็เอามาเล่าสู่กันฟังครับ

บางทีร้านที่เคยเห็นมีแต่นางฟ้าสวยๆเนื้อตัวดี  ก็เคยเจอซอมบี้หลงแฝงตัวมาก็มีครับ  ไม่ถอดไม่สัมผัสแทบดูไม่ออกจริงๆ 

ทำให้นึกถึงในชีวิตจริงหากมัวแต่เป็น พ่อพระ ทนุถนอมแฟน....มารู้ตัวว่าเป็นซอมบี้คืนวันแต่ง  กล้ำกลืนตลอดชีวิตเลยครับป๋าขา

555 ขอบคุณป๋าขาที่มาเล่าเป็นวิทยาทานแก่เพื่อนๆในนี้ครับ           
แท็ก:
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)