Ads
 12:58:11 AM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดโลกทัศน์ใหม่ น้องชายตัวดี กับ น้องคาราเมล@Lolita Spa ศาลาแดง  (อ่าน 17834 ครั้ง) A A A A
นิทานอิสป
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 1

« เมื่อ: 09:49:50 PM 17 มีนาคม 2013 »

สวัสดีครับ

ผมนาย nsk กลับมารายงานการบ้านฉบับยาววววววววววยืดดดดดดดดดดถึงใจให้ท่านได้อ่านกันอีกครั้งแล้วครับ  wanwan019

หลังจากเปลี่ยนงานได้ไม่นาน ก็เริ่มมีอาการผิดปกติ รู้สึกครั่นเนื้อครั่นตัวแปลกๆ อยากออกไปให้สาวๆนวดผ่อนคลายให้สบายเนื้อสบายตัว  wanwan007

จึงได้โทร.ไปถามที่สถานบำบัด Lolita ทันที แล้วได้ยินว่าวันนี้น้องคาราเมลว่างอยู่  Shocked รอช้าอยู่ไย ขอจองคิวน้องไว้เลยครับ

จองเป็นที่เรียบร้อย ต้องรีบเตรียมตัวออกเดินทางโดยด่วน อิอิ  wanwan013

ฉับพลัน เหลือบมาเห็นน้องชายสุดรักสุดสวาท (และสุดจะโสด สด ซิง ไร้มลทิน) ก็ระลึกในใจ

อันเราเป็นพี่ชายที่ดี มีสิ่งใดก็ควรจะแนะนำและแบ่งปันให้น้องด้วย  wanwan016 จึงได้ชักชวน (แกมบังคับ) ลากไปด้วยกันเสียเลย

พอมาถึง พบท่านจิวต้อนรับแขกอีกท่านหนึ่ง ส่วนน้องคาราเมลก็นั่งจิ้มๆเครื่องคอมอยู่ที่หน้าเคาท์เตอร์ จึงได้ลากตัวน้องชายเข้าไปนั่งรอ

อนิจจา เหมือนฟ้ากลั่นแกล้ง (น้องชาย) ที่ร้านเหลือน้องที่ว่างเพียงสองคน และแขกคนที่เข้ามาก่อนก็เลือกไปก่อนแล้ว 1 คน แทบไม่เหลือตัวเลือกให้น้องชายเราเลย

(คิดในใจ "รอต่อไป เจ้าน้องชาย คอยพี่ชายขึ้นกับน้องคาราเมลละกันนะ หุหุ  wanwan004 ")

เมื่อแขกคนนั้นได้ขึ้นไปบนห้องแล้ว ก็ถึงคราวผมจะได้ขึ้นห้องกับน้องคาราเมลเสียที อิอิ  wanwan013 (ลาก่อน ไอ้น้องเลิฟ 555+  wanwan021 )

เข้ามาในห้อง ก็ได้พูดคุยแนะนำตัวกันพอหอมปากหอมคอ ก่อนที่น้องคาราเมลจะชักชวนไปอาบน้ำด้วยกัน

น้องเข้ามาช่วยถอดเสื้อผ้าผม ก่อนจะหันหลังให้ผมช่วยปลดกระดุมเปลื้องผ้าน้องออก (รูปร่างเล็ก ผิวเนียน น่ารัก น่าฟัดสุดๆอ่า  wanwan024 )

ระหว่างอาบน้ำ ก็คุยกันนิดหน่อย (เรื่องเจ้าน้องชายที่มาด้วยนั่นแหละ) ก่อนที่ผมจะเข้านัวเนีย ลูบไล้ไปทั่วเรือนร่างของน้องคาราเมลราวหนวดปลาหมึกอย่างไรอย่างนั้น

น้องคาราเมลไม่ยอมถูกรังแกฝ่ายเดียว แนบร่างเข้าประชิดกับผม ส่งท่อนเอ็นของผมเข้าสู่ระหว่างน่องของน้องเขาอย่างพอดิบพอดี (เกือบจะล่วงล้ำเข้าเขตหวงห้ามเลยง่า  wanwan024 )

ก่อนจะขยับสะโพกและร่างกายอันเลียบลื่นไปด้วยน้ำสบู่ของเธอไปตามร่างของผม จนสร้างความเสียวซ่านอย่างมาก (เกือบเสียน้ำแรกให้น้องคาราเมลในห้องน้ำเสียแล้ว)

ระหว่างนั้นมือของผมก็ยังคงเลื้อยลวนลามไปตามเรือนร่าง พลางจูบน้องคาสราเมลอย่างดูดดื่มต่อไป (น้องคาราเมลหอมหวาน สมชื่อ  wanwan016) ต่างฝ่ายต่างรุกรับพัวพันนัวเนีย

อยู่พักใหญ่ จึงล้างตัวเปลี่ยนสถานที่จากห้องน้ำมายังเตียง (ทั้งน้องและผมเห็นว่า ในห้องน้ำออกลีลาได้ไม่เต็มที่  wanwan012 ) น้องไม่พูดพร่ำทำเพลงใช้มือรูดท่อนเอ็นอย่างเป็นจังหวะ

พลางก้มลงมาเลียตั้งแต่หน้าอก และค่อยๆเลื่อนลงไปถึงบริเวณหว่างขา ก่อนจะใช้ลิ้นอันอ่อนนุ่มของเธอเลียลิ้มรสตั้งแต่ตู้ฟักไข่ขึ้นมาจนถึงบริเวณยอดท่อนลำอย่างช้าๆ

ทำให้ผมเกิดความรู้สึกเสียวไปหมด จนแทบจะอดกลั้นไม่ไหวนั่นเอง น้องคาราเมลก็ได้เปลี่ยนท่าขึ้นมานั่งคร่อมบนตัวผม แล้วขยับสะโพกไปมาเพิ่มความเสียวซ่านมากยิ่งขึ้น

ผมเห็นท่าไม่ดี จึงได้สลับเป็นฝ่ายรุกโดนให้น้องคาราเมลอยู่ใต้ร่างของผม  wanwan003 แล้วจึงไซ้คอ พรมจูบทั่วเรือนร่างของน้อง (โดยเฉพาะบริเวณยอดถัน  wanwan013 )

มือข้างหนึ่งเข้าลูบไล้หว่างขา มืออีกข้างคลึงหน้าอกจนน้องคาราเมลร้องครวญคราง (เสียงน่ารักอ่า  wanwan020) ก่อนจะแนบท่อนเอ็นเข้ากับเนินสวาทของน้องแล้ว

เคลื่อนสะโพกเป็นจังหวะโดยที่น้องคาราเมลก็ได้ใช้ขาของเธอเกี่ยวกระหวัดรอบเอวของผมไว้ ผมเร่งจัหวะมากขึ้น มากขึ้น น้องงคาราเมลก็เริ่มร้องครางด้วยความเสียว

จนผมเกือบจะเสียน้ำแรก ก็ได้ผลัดสลับให้น้องงคาราเมลขึ้นมาอยู่บนร่างขอฃผมอีกครั้ง (แล้วทำไมไม่ให้แตกไปเลยฟะ  wanwan010 ก็เพราะอยากอยู่ต่ออีกนานๆง่ะ  wanwan019)

น้องคาราเมลก็ได้ใช้มือรูดท่อนเอ็นของผมอีดครั้งด้วยจังหวะที่เร็วและหนักหน่วงยิ่งขึ้นพร้อมกับใช้ปากเลืยไปบนหน้าอกของผม ในขณะเดียวกันมือข้างหนึ่งของผมก็ได้เข้า

ลูบไล้หว่างขาอันเปียกแฉะของน้องคาราเมลอย่างหนักหน่วงงเช่นกัน จนกระทั่งเราทั้งคู่ต่างทนต่อตวามเสียวที่เกิดขึ้นอีกไม่ไหว ร่างของน้องคาราเมลก็กระตุกอย่างรุนแรง

พร้อมกันกับท่อนเอ็นในมือของย้องก็ได้พ่นพิษออกมา  Shocked สิ้นแรงพร้อมกัน จึงได้นอนกอดกันชั่วพักหนึ่ง ก่อนพากันเข้าไปอาบน้ำชำระล้างทำความสะอาดกัน

แต่ภารกิจของน้องคาราเมลยังไม่สิ้นสุด เมื่อลงมาจากห้องและได้รับแจ้งจากท่านจิวว่า ให้น้องคาราเมลขึ้นไปต่อกับน้องชายของผมอีก 1 รอบ (น้องชายขอต่อกับ

น้องคาราเมลอีก 1 รอบ รวมสุทธิ 2 รอบ 2 คน  Shocked )

รอ...

รอ.......

รอ..............

เมื่อเวลาผ่านไป เจ้าน้องขายได้เดินลงมาพร้อมกับน้องคาราเมล ด้วยสีหน้าเบิกบานใจสุดๆ (ดูแล้วน่าหมั่นไส้ อยากเข้าไปเตะมันไงก็ไม่รู้  Sad ) ก่อนจะออกมาจากร้าน

และเจ้าน้องชายก็ได้บอกว่า "ครั้งหน้าเดี๋ยวจะมาอีกแน่ๆ เพราะประทับใจน้องคาราเมลมากๆ"
tony jew (105)
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #1 เมื่อ: 04:53:44 PM 20 มีนาคม 2013 »

ขอบคุณครับสำหรับการบ้านของน้องคาราเมล อย่าลืมให้น้องชายมาส่งด้วยนะอีกสองฉบับฮัฟ

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:00:07 PM 20 มีนาคม 2013 »

การบ้านอ่านเพลินมาก

เสียอย่างเดียว คือ  ผมเคยเห็นน้องคาราเมลมา

ทำให้เวลาอ่านการบ้านท่าน แล้วนึกภาพน้องคาราเมลตามไปด้วย

กาบองผมมันแข็งเป๊กไปหมด  จนปวดเลย

ของดีจริง ๆ น้องคาราเมล   วัยรุ่นวุ่นเซ็กส์เลยหล่ะคนนี้ 555
   wanwan019
kpcc000
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #3 เมื่อ: 07:38:44 PM 21 มีนาคม 2013 »

เดะไทยไม่แพ้ชาติใดในโลกกกกก  wanwan014

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)