Ads
 08:35:46 AM 20 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแอล วงเวียน22 โลคอส เวิลคลาส  (อ่าน 129932 ครั้ง) A A A A
<< fcuk >>
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 19

« เมื่อ: 09:05:04 PM 13 มีนาคม 2011 »

เรื่องของเรื่องดูบอลจบคืนวันเสาร์ ดึกแล้วแต่ไม่ง่วงครับ

รู้สึกกระสัน เสี้ยน อย่างบอกไม่ถูก เวลาแบบนี้จะลงอ่างที่ไหนก็ไม่มี ต้องพึ่งโลคอส

แก้ขัด ในใจคิด ข้างโรงบาลหัวเฉียว วงเวียน 22  ไปวงเวียน 22 ละกัน รร.แสงฟ้า

น่าจะพอได้แก้ขัด

ไปถึงหน้า รร.แสงฟ้า ไม่สเปค เลยเดินเล่นซักพัก วนไปหน้า รร.ไทเป มี เด็กอยู่บ้าง

กะวนอีกรอบมาหน้าแสงฟ้า แต่ดันสะดุดน้องคนหนึ่ง ชื่อแอล อยู่ฝั่ง แฟลต กวางตุ้ง

กำลังจะเดินแยกกะลูกค้าพอดี  ดูรูปร่าง กับหน้าตา แบบผ่านๆแล้ว ใช้ได้  พอน้อง

แยกกะลูกค้า ผมเลยดิ่งไปถามน้องเที่ยว น้องบอกไม่ว่างคะ มีลูกค้ารออยู่

ผมก็ว่าจะเดินไปหน้าแสงฟ้า แต่น้องดันพูดมาว่า พี่รอได้ไหมละ ครึ่งชม. ผมชั่งใจซักพัก

สรุป รอครับ ระหว่าง รอ ก็เดินไปหน้าแสงฟ้า แต่รูปร่างหน้าตาสู้น้องแอลไม่ได้จริงๆ

เดินวนกลับมารอซักพัก น้องลงมา บอกขอพักแป๊ป กินน้ำ พอน้องกินน้ำเสร็จก็พาผม

ไป รร.ในซอย ก็คุยกันระหว่างทางน้องตลกดีครับ คุยสนุก พูดจาเพาะ ถึง รร.จ่ายค่าห้อง

พอเข้าห้องไป พบหยิบตังจ่ายน้อง 700 น้องเอื้อมมือมาจะรับเงินแต่เลยไปคว้าหนอนน้อย

ผมสดุ้งเล็กน้อย น้องบอกพี่จะใจร้อนจ่ายไปไหน หนูเลยต้องใจร้อนจับของพี่เลยดูซิ น้อง

บอกเอาก่อนก็ได้ จ่ายที่หลัง น้องให้ไปล้างตัว ผมออกมาน้องหรี่ไฟ แล้วน้องก็พรวดมาหา

ผมบอกจะชดเชยที่ให้พี่รอนาน น้องเข้ามานัวแล้วลากผมไปที่เตียง แล้วไซร้ซอกคอผม

เลื่อนต่ำมาเลียหัวนม แล้วน้องก็เอามือ มาคว้าหนอนตัวใหญ่ แล้วพูดว่าแค่เริ่มพี่ก็เยิ้มเลย

เหรอคะ น้องสาวให้แป๊ปนึ่ง เสียวจริง แล้วใส่ถุงให้ โมกให้เสียวสุดๆ พอโมคเสร็จ

ผมก็เอาแหย่ติ่งน้อง โอๆๆๆ น้ำเยิ้มเลย น้องบอก ลูกค้าเมื่อกี้ไม่ถึงใจเลยแปปเดียวเสร็จ

น้องบอกกำลังมีอารมณ์  ผมเบ็ดน้องซักพัก ก็เลียที่หู น้องไม่ว่า จุ๊บที่ปากนิดหน่อย

แล้วเลื่อนมาหัวนม ระหว่างนั้น จับ เจ้าโลก ยัดเข้าไปแบบแฉะๆ เพราะน้ำน้องเยอะมาก

ซอยซักพักหนึ่ง จับน้องเล่นขอบเตียง น้องโกงตู๊ดให้ บอกท่านี้ลึกดี แอลชอบ แต่ผมทำ

ได้แป๊ปเพราะเสียวโคด กลัวเสร็จ พอจะเปลี่ยนท่า น้องก็มาขึ้นคร่อม แล้วกระแทกคราว

นี้ไม่ไหว น้องขึงไว้บน งานดีไม่มีบ่นซักครับ สงสัยจะมีอารมณ์จริง

ค่าตัว 700 + ทิป 200 + ค่าห้อง 120  สุดยอดมากครับ มีถ่ายรูปไว้แต่ขอศึกษาก่อน

ว่าลงยังไง ไม่เห็นยอด กับจิมิ แต่เป็นน้องอยู่ในชุดชั้นในครับ   
amandius
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:20:02 PM 13 มีนาคม 2011 »

แจ่มเลยครับ  โชคดีได้ทอน   wanwan020
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:59:09 PM 13 มีนาคม 2011 »

ขอบคุณสำหรับการบ้าน "น้องแอล" เทพธิดาโลว์คอสต์"

อยากไปลองนานแล้ว  แต่สู้เวลาช่วงตีหนึ่งไม่ไหว

เคยโทรไปคุย  น้องคุยน่ารักมากครับ

อ้อ... ลงปลา  แล้วต้องการแก้ไขภาพ

แนะนำแตะลูกศรไปที่ภาพ  และ คลิ๊กขวา

เลื่อนไปเลือก Open with  แล้วลากไปเลือก Paint

คราวนี้ก็เล่นตามใจชอบกับโปรแกรม Paint ที่อยู่กรอบซ้ายบนนะครับ

ตกแต่งตามใจชอบ   แล้วส่งปลามาเลยครับ  รอกินอยู่   wanwan019
c3po
Validate Member
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:14:18 PM 13 มีนาคม 2011 »

ขอบคุณสำหรับการบ้าน "น้องแอล" เทพธิดาโลว์คอสต์"

อยากไปลองนานแล้ว  แต่สู้เวลาช่วงตีหนึ่งไม่ไหว

เคยโทรไปคุย  น้องคุยน่ารักมากครับ

อ้อ... ลงปลา  แล้วต้องการแก้ไขภาพ

แนะนำแตะลูกศรไปที่ภาพ  และ คลิ๊กขวา

เลื่อนไปเลือก Open with  แล้วลากไปเลือก Paint

คราวนี้ก็เล่นตามใจชอบกับโปรแกรม Paint ที่อยู่กรอบซ้ายบนนะครับ

ตกแต่งตามใจชอบ   แล้วส่งปลามาเลยครับ  รอกินอยู่   wanwan019

ตามที่พี่ท่านบอกเลยครับ ผมก็อยากเห็นมานานแล้ว ได้ยินแต่กิตติศัพท์ ถือว่าไม่ธรรมดาเลยครับน้องคนนี้

ใอ้ผมเองก็ไม่มีเวลาไปลองครับ
  wanwan011

พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #4 เมื่อ: 07:51:14 AM 14 มีนาคม 2011 »

อ้าวไหนว่า มีคนมาลงไว้ว่าน้องมีคนเลี้ยงแล้ว ไม่ทำงานนี้แล้วนี่ครับ ใช่ แอล คนเดียวกันไหมนะ

อันนี้ งง

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:10:21 AM 14 มีนาคม 2011 »

โอ๊ะ โอว

น่าไปชมและน่าไปชิม  wanwan016

แต่ข่าวว่าต้องไปตีสี่

หม่อมแม่่ตีตายเลย ดึกเกิ๊น

พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #6 เมื่อ: 12:01:09 PM 14 มีนาคม 2011 »

ตกลงน้องเขายังไม่โดนใครพาไปเลี้ยงหรอนะครับ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 01:29:55 PM 14 มีนาคม 2011 »

ยังไม่มีนะคร๊าบ

<< fcuk >>
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 02:01:57 PM 14 มีนาคม 2011 »

รูปครับ
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 02:03:29 PM 14 มีนาคม 2011 »

ปลาแหล่มมากกกกกกกกกก  wanwan006

+1 ให้เลยท่าน

<< fcuk >>
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 02:10:08 PM 14 มีนาคม 2011 »

ไม่คิดว่าน้องจะดังมาก ขนาดหาใน googleยังเจอเลย ดังจริง
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #11 เมื่อ: 02:44:27 PM 14 มีนาคม 2011 »

ผมรู้ว่าท่านมีอีก

เอาออกมานะ

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
<< fcuk >>
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 04:00:41 PM 14 มีนาคม 2011 »

:wanwan012:หมดแล้วครับมีรูปแค่นี้จริง ไว้กลับไปหาน้องอีกรอบจะถ่าบมาเยอะๆ แลกเบอรกะน้องมาด้วย
พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
*

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #13 เมื่อ: 04:19:55 PM 14 มีนาคม 2011 »

:wanwan012:หมดแล้วครับมีรูปแค่นี้จริง ไว้กลับไปหาน้องอีกรอบจะถ่าบมาเยอะๆ แลกเบอรกะน้องมาด้วย
รบกวนไปคราวหน้า ขอเบอร์มาให้กระพ้มหน่อยได้มั้ยครับท่านเทพ ผมเปนผู้น้อย อยากได้ประสบการณ์แบบนี้บ้าง ชี้แนะด้วย wanwan017

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #14 เมื่อ: 04:23:51 PM 14 มีนาคม 2011 »

ปลาสวยงามมากครับ   น้องแอลนี่นอกจากรูปร่างดี  และ ยังงานดีอีก

ไม่อยากเชื่อเลยว่าจะมาอยู่โลว์คอสต์

แสดงว่าเป็นนางฟ้าใจดี   มีเมตตาแก่หนุ่ม ๆ จริง ๆ

ใครจะไปหาจริง ๆ  พีเอ็มมาหาผมละกัน

จะให้เบอร์น้องแอล

แต่เอาเฉพาะไปจริงนะ   เพราะไปแล้วจะต้องส่งการบ้านครับ
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 8   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)