Ads
 04:24:26 PM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: >@...ทางเลือกใหม่สำหรับคนที่หล่น2ครั้งล่าสุดอย่างผมจากการไป ออน. (ผิดผีๆ)  (อ่าน 35906 ครั้ง) A A A A
OREO30
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 2

« เมื่อ: 04:58:55 AM 17 มีนาคม 2011 »

จำผมได้ไหมครับ หลังจากที่ผมมาตั้งกระทู้ตัดพ้อหล่นจาก "ซุ้มโจร"...
ลับหลังมาวันเดียว ผมยังคงเจ็บใจ เพราะหล่นมาสองครั้งล่าสุดจากการไปมาสองที่...
(แบบว่าอารมรู้สึกเหมือนเอาไม่เสร็จอะ เซงแบบนั้นอะ)...
วันนี้ตอนแรกว่าจะไปหาเดก ออน. สักทีเอาให้ "ทอน" ย้อมใจซะหน่อยตามคำอวยพรจากพี่น้องในบอร์ด...
(แต่ก็กลัวหล่นสองวันติด เด๋วจะฝันร้ายเอา)...เหอๆ
เลยเปลี่ยนแนวมาท่องอินเตอเน็ท หาเดกสาย C ,สาย L ดู ก็เล่นหมดทั้งเอ็ม เพิร์ท แชท...
เจอก็เยอะ แต่ดูรูป ดูรายละเอียด แล้วไม่เวิร์คๆ เลยไม่เอา กะว่าออนไลน์ไปเรื่อยๆ พอเบื่อแล้วก็จะเหนี่ยวสักดอก แล้วก็นอนซะ จบ...
แต่อยู่ก็มาเจอน้องคนนึงโพสรายละเอียดในเพิร์ท เลยเข้าไปดู...
ลิ้งกิไป Hi5 ดูรูปแล้วสุดติ่งเลย สวย ขาว นมโต...
ดูรายละเอียดไปมา ปรากฏว่า "เป็นสาวประเภท2 ,แต่งหญิง,ทำนม(36),ทำจมูก ,ดัดฟัน แต่ไม่แปลง"...
ตอนแรกกะจะปิดทิ้งซะ แต่พอดูรูปหลายร้อยรูปที่น้องโชว์ มันถูกใจไงไม่รู้ สวยกว่าหญิงอีกอะ หน้าสวย ขาว นมโต แต่ติดตรงมี ดอ...
ก็ขอเบอโทรคุยเล่นๆ พอคุย เสียงหญิงอีกอะ โอ้โห ติดตรง ดอ อย่างเดียวจริงๆ...
น้องบอกรายละเอียด "ชื่อเบล อายุ20 900/1 มีห้อง รัชดา36 โม๊คสด เลียได้ แตกปากได้ แต่เอาก้น"...
นั่งพิจารณาอยู่นาน "เกิดมายังไม่เคยเล่นตูดใครมาก่อน แม่มเอ๊ย กรูจะเสียเชิงชายไหมเนี่ย แต่ตอนวัยรุ่นเคยได้ยินว่าใครได้ลองทุกรุแล้วเรียกได้ว่า ยอดชาย"...
เอาวะลองดูสักทีเกิดมาทั้งที ไม่น่าเสียหายไร มันก็เหมือน ญ หมด ติดตรง ดอ ไม่มอง ดอ ก็ได้วะ บวกกับอารมช้ำใจจากการหล่นมาหมาดๆ...
เอาสิ่ ประชดชีวิตแม่มเลย...
ตัดสินใจบึ่งไปหาน้อง รัชดา36 เวลาประมานตีหนึ่งครึ่ง น้องบอกทางทางโทรสับ จนไปถึงหน้าอพาร์ทเม้นน้อง(494อพาร์ทเม้น)...
รอน้องหน้าประตู แป๊บเดียวน้องออกมารับ เจอครั้งแรกเห้นตัวจริง แม่เจ้า แม่ม ผู้หญิงชัดๆ หุ่นนี่ สุดๆอะ นมนี่ โอ้วววว ยอมว่ะกรุ ยอมวันนี้...
เข้าไปห้องเกร็งๆเล็กน้อย พยามข่มใจว่ามันเปน ญ ไม่นึกถึงดอ เลยจู่โจมปล้ำซะ ดูดไซร้ไล่เลีย เล่นนม หนำใจ น้องแอ็คติ้งดีมาก ร้องเสียวเหมือน ญ จริง...
สักพักน้องแก้ผ้า (เอาแล้วกรู งานงอกละ) แต่ค่อยยังชั่ว น้องมีจิตสำนึก ไม่ถอด กกน. ค่อยรักษาน้ำใจกรู ไอเราก็ไม่พยามมอง เน้นมองนมกะหน้าพอ...
น้องเข้ามาจู่โจม ไซร้เลีย เราตั้งแต่คอลงไป จู๋ แล้วก็โม๊คแบบสุโค่ยยยย (แอ็คติ้งดีมากๆ ) ดีกว่าน้องๆ ออน. ส่วนใหญ่อีก เลียไข่ เลียโคน เสียวสรัดอะ...
น้องดูดจู๋ จนผมทนไม่ไหว บอกน้องพอๆๆๆๆ เด๋วพี่จบ น้องบอกหนูกำลังหิวอยู่อะ ยังไม่อิ่มเลย ไม่เป็นไรปล่อยมาเลยค่ะที่รัก...
พอสิ้นเสียงนั้น ผมปล่อยหมดกระบอกครับพุ่งกระแทกในปากน้องอย่างไม่เกรงใจ น้องคาไว้ในปาก จากนั้นก็ทำความสะอาดให้...
ผมนอนหมดแรง แล้วก้บอกน้องว่า จบเลยดิ่ น้องบอกว่านี่หนูแถมค่ะ ยังไม่นับ...
นอนเล่นสักพัก ผมเล่นนมลุบตัวน้อง ไม่ต่างไรกับ ญ ครับพี่น้องเนียนจริง (เล่นแค่ครึ่งตัวบน)...
สักพักน้องมาเล่นจู๋ ขึ้นครับ น้องบอกเอาเลยนะพี่หนูรอนานแล้ว...
ไอเราก็ทำใจสักพัก "เอาวะ ถึงเวลาเป้น ยอดชายแล้วสิ่ ถอยไม่ได้แล้ว คิดซะวะเล่นท่า Doggy สาวซุ้มโจรละกันวะ"...
น้องเอาเจลมาลูบไล้ จากนั้นก็จับจู๋ผมไปจ่อรูตูด ในท่า Doggy ผมกลั้นใจแทงสวนเข้าไปในดอกแรก...
พระเจ้า แน่นมาก แต่ก็รู้สึกได้ว่าเหมือนเยรสสจิมิอยู่เหมือนกัน เสียวครับ เสียวเหมือนกัน...
แทงไปได้ระยะ น้องโก่งท่าหมาสวยงามมาก ผมเริ่มมันส์ เลยซอยยิกๆ แล้วเล่นนมไปด้วย (ผู้หญิงกลายๆแหละครับ)...
น้องร้องเสียงเหมือน ญ ต่างหาก และที่สำคัญกระแทกหนักได้ด้วย ผมเลยจัดหนักไปซะ ซอยประมาน 50 กว่าทีได้ทนไม่ไหว บอกน้องจะแล้วๆ...
น้องบอกก่อนเสร็จชักออกมาก่อนนะพี่ ผมเลยทำตาม น้องรับพลิกมาดึงถุงออก แล้วเอานมมาถูจู๋ แล้วผมก็ทนพิษความสยิวไม่ไหว แตกคานมน้องซะเด๋วนั้น...
ความรู้สึกไม่ต่างกะเอา ญ ครับ  แถมได้ลีลาแอ็คติ้ง ที่อาจไม่ะรรมชาติ แต่ก็ทำให้ผมอินกะมันไปได้ (ไม่มองและนึกถึง ดอ เป้นอันขาด)...

สรุปครับ >>> "ทอนกระจาย" สะใจสุดๆ 555

คะแนน : หน้าตา : 9/10 (หน้าน้องเค้าสวย ดัดฟันด้วย เป้นรองแค่น้องปอยแหละ)
          รูปร่าง  :  8/10 (สูงแต่ไม่จ่อย มีเนื้อมีหนัง)
          ผิว      :  8/10  (ไม่น่าเชื่อ ดูแลผิวดีมาก ขาวและเนียน)
          ไฟหน้า :  7/10  (ถือว่าสวย ใหญ่ด้วย 36 แต่เป้นนมทำ แข็งๆไปนิด)
          บริการ  :  8/10  (ขาดแค่ไม่อาบน้ำให้)
          แอ๊คติ้ง :  10/10 (ให้เค้าไปเลยสมจริงสุดๆ เหมือนหนังเอ็กมากๆ)

คะแนนเฉลี่ยรวม  : 0/10 (เพราะติดที่มี กระดอ อย่างเดียวเลย)

ปล.นี่เป็นการกระทำที่ไม่ควรเอาเป้นเยี่ยงอย่างนะครับ อาจจะดูผิดผีๆ ผมก้ไม่ได้วิตถารไรหรอก ถ้าน้องเค้าไม่เหมือน ญ จริง ไม่สมจริงเท่านี้ ผมก็ไม่เอาหรอกครับ และที่เล่นรูตูดก้ไม่เคยมาก่อนครับ ไม่ได้ชอบเป้นการส่วนตัว ได้ลองแล้วก็โอเคครับ เหมือนเอา จิมิ แหละ แต่ จิมิ ยังไงก็แน่นอนกว่า ผมไม่ได้แนะนำให้พี่น้องทำตามนะครับ แค่มาแชร์ประสบกาม หรือถ้าใครอยากลองก็โอนะครับ ผมว่าสำหรับน้องเบลนี้ (ห้ามนึกถึง ดอ เด็ดขาด)...เอิ๊กๆ

ปลาไม่ได้จับมานะครับ แต่สามารถยลโฉมน้องเบลได้ตามนี้เลยครับ..http://yoyojunglove.hi5.com/

wanwan003 wanwan003 wanwan003
jaawsumran
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #1 เมื่อ: 05:16:00 AM 17 มีนาคม 2011 »

ชายหรือ ชาย 

กำเนิดอีกคนแล้วครับ   wanwan003
jaawsumran
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 05:16:51 AM 17 มีนาคม 2011 »

ชายหรือ ชาย 

กำเนิดอีกคนแล้วครับ   wanwan003

พิมพ์ผิดครับ

ชาย เหนือ ชาย   

กำเนิดอีกคนแล้วครับ  wanwan003
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:22:06 AM 17 มีนาคม 2011 »

อ่า...

ผมสงสัยว่า

ตอนนี้ WOT ให้เนี่ย

กระปู๋ไม่ชี้หน้าท่านเหรอ

นึกภาพไม่ออกเลย

เอ้า ๆ หนุ่ม ๆ F4 ไม่ไปลองบ้างเหรอ จะได้เป็นชายเหนือชายไง

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
Double-Tab
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:23:09 AM 17 มีนาคม 2011 »

ไปดูรูปมาแล้ว

เอ่ออออ น่าตาสวยด้วยอ่ะ

อ๊าย ๆ ๆ  ม่ายยยย

แต่คิดอีกที 900 เองนะ

c3po
Validate Member
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:54:44 AM 17 มีนาคม 2011 »

ดูจากรูปน้องเขาแล้วผมเองก็เกือบหลงถ้าไม่อ่านการบ้านท่านนะ

จะว่าไปก็ 900 เองนะกับประสบการณ์ใหม่ๆ ก็น่าไปลองดูเหมือนกันนะครับแต่กลัวใจตัวเองอ่ะ กลัวของไม่ขึ้นเวลาอยู่กับน้องเขา
  wanwan044

พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #6 เมื่อ: 08:57:37 AM 17 มีนาคม 2011 »

เคยจะไปลองแล้วละครับ
แต่ติดตรงที่มี ด คิดชั่งใจหลายรอบแล้วครับ
แต่กิตติศัพท์น้องเขาโอเคเลยนะ

แต่ติดตรงที่ กัวใจไม่กล้า เจอแล้วหด
กัวถ้ามันแข็งแล้วจะติดใจ
กัวทำใจไม่ได้

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
huge_jackman
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:00:23 AM 17 มีนาคม 2011 »

ท่าน OREO30 เล่าการบ้านได้สนุกมากครับ

อยากชมว่าท่านใจกล้ามากเลย เป็นเค้าๆยังมิกล้าครับ

สวยขนาดไหน เจอหำเข้าไป เค้าหดหมดเยย

ว่าแต่ ราคาเบ๊า เบา

ปล. ฮาเม้นพ่อนกอ่ะ
ปล. 2 มีแต่คนกลัวไม่ขึ้น โรคกลัวหำเหมือนเค้าเลย  wanwan004

Double-Tab
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:20:34 AM 17 มีนาคม 2011 »

ก็น่าไปลองดูเหมือนกันนะครับแต่กลัวใจตัวเองอ่ะ [/color][/size][/b]  wanwan044

กัวถ้ามันแข็งแล้วจะติดใจ

อยากชมว่าท่านใจกล้ามากเลย เป็นเค้าๆยังมิกล้าครับ

ทั้งสามท่านกลัว "ค้นพบตัวเอง" กัีนเหรอครับ

5555555

*

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:46:41 AM 17 มีนาคม 2011 »

เค้าลองแล้ว

แต่ไม่ชอบ

มันจุก

เย้ยยยย  wanwan024

Double-Tab
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 10:54:53 AM 17 มีนาคม 2011 »

เวลาไปไหนมาไหนด้วยกัน

ท่านฮิวเดินนำหน้าเลยนะ

เค้าเสียว
 wanwan004 wanwan004 wanwan004

*

« ตอบ #11 เมื่อ: 10:55:56 AM 17 มีนาคม 2011 »

วันนี้ท่านเก้าฯอยู่นานแฮะ

วันสบายๆเหรอป่าวครับ

Double-Tab
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 11:06:32 AM 17 มีนาคม 2011 »

วันนี้ท่านเก้าฯอยู่นานแฮะ

วันสบายๆเหรอป่าวครับ

วันเปื่อยครับ

เจอทั้งฝน

เจอทั้งอากาศหนาว ๆ

และก็ไม่ได้มีสาว ๆ กอดเหมือนแก๊งค์ F4 นะครับ

เลยม่ะค่อยซาบาย
 wanwan035 wanwan035 wanwan035

พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
*

ความหื่น : 29

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #13 เมื่อ: 11:17:50 AM 17 มีนาคม 2011 »

เค้าก้อมีลายแทงมาเกือบปีแล้ว แต่ไม่กล้า กลัวเจอเสียบ เด่วเหลือง  น้องมีบีบีด้วยนะ เคยแอดคุยกันอยู่พักนึง กะว่าคุยๆไปแล้วพ่อหมีอาจทำใจได้  แต่สุดท้ายพ่อหมีก้อยังทำใจไม่ได้ แค่คิดก้อหดแย้วอ่ะดิ wanwan009

Double-Tab
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 11:25:12 AM 17 มีนาคม 2011 »

สงสัยต้องหาเวลาไปลองล่ะ

900 คิดอะไรมาก
 wanwan004 wanwan004 wanwan004

แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 5   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)