Ads
 06:44:31 AM 18 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 46 47 [48] 49 50 ... 88   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับสามในยุทธจักรนกป.ของป๋าขา  (อ่าน 731396 ครั้ง) A A A A
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #705 เมื่อ: 09:30:17 PM 15 พฤษภาคม 2013 »

พอเชียร์อ็อดเดินมาหาผม  ผมบอกทันที เอาคนนี้ละ  พอน้องขวัญพร้อม เราก็ไปชำระตังค์ที่เคาท์เตอร์ทันที ค่าตัว 6100 บ. ทิปเชียร์อีก200 บ. เดินขึ้นไปด้วยกัน ผมเขินน้องจนเดินสะดุดพรมเลย ขึ้นห้อง  ถอดออกมาเนี่ย รูปร่างหน้าตาระดับสุดยอดเลย หน้าอกใหญ่ สวยได้รูปมาก นิสัยก็ดี เธอตามใจผมทุกอย่างทุกกระบวนท่า  ผมชอบน้องมากจนขอถ่ายรูปน้องเก็บไว้ในเครื่อง เธอยอมให้ถ่ายครับทั้งๆที่ไม่เคยยอมถ่ายปามาก่อน  เสร็จรอบเเรกน้องก็นวดตัวให้ พูดคุยกันตามประสาคนที่ถูกใจเป็นพิเศษ  สักพักร่างกายผมก็ฟื้นตัว เลยขอต่อรอบสองกับน้อง  การต่อรอบหมายถึงต้องจ่ายเพิ่มตามธรรมเนียมครับ ผมให้น้องทันทีอีก 2200 บ.เป็นค่าเหนื่อยสำหรับน้องครับ เธอตามใจผมในทันที  สรุปค่าใช้จ่ายรอบนี้ทั้งหมด ค่ารอบ 6100 ทิปน้อง 2200 ทิปเชียร์รวมค่าน้ำอีก 260 บ. รวม 8560 บ.ครับท่าน
hundu
*

« ตอบ #706 เมื่อ: 09:37:22 PM 15 พฤษภาคม 2013 »

ได้เบอร์น้องครับ เเละจากกันอย่างอาลัยอาวรณ์  อีก 1 เดือนถัดมา ผมได้เข้ากทม.อีกครั้ง หลังจากเสร็จธุระ ก็ไปพักกายใจที่ดงดอกท้อตามระเบียบ  เจอหน้าเชียร์อ็อด ผมถามหาน้องขวัญทันที  เชียร์อ็อดบอกว่า น้องขวัญ มีผู้ใจบุญ(เเละกระเป๋าหนัก)รับตัวไปอุปการะเเล้วครับ  Cry  ได้ยินคำตอบ ป๋าขาใจหายวูบ  เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือคนยังมียอดคน ในใต้หล้า ยุทธภพมียอดฝีมือในยอดฝีมือ(คนมีกะตังค์)มากมายเหลือคณานับ  เฮ้อ ไม่อยากเชื่อก็ต้องเชื่อคราบ
hundu
*

« ตอบ #707 เมื่อ: 10:04:01 PM 15 พฤษภาคม 2013 »

เข้ามาอ่านครับ หลังจากที่ไม่ได้เข้ามานาน

เพราะ ตอนนี้ผมกำลังคิดจะเลิกเที่ยวแบบนี้แล้วครับ

ผมเริ่มเที่ยวจาก นกป

เดือนก่อนผมเลยลองไป ออน ดู เป็นครั้งแรกที่ไปเที่ยว ออน

ไปที่ เอวิต้า เลือก รหัส S ราคา 2,300

สำหรับผม ความเห็นส่วนตัวนะครับ ผมคิดว่าหล่นมากครับ ผมมั่นใจว่าผมสุภาพมากจริงๆ

แต่น้อง(จริงๆเค้าน่าจะอายุพอๆกับผมเลยนะ)

การพูดการจาไม่ดีเลยครับ ผมคุยด้วย เธอก็ตอบด้วยน้ำเสียงเหวี่ยงๆ

แต่เรื่องบนเตียงถือว่าดีนะครับ (หลายท่านอาจคิดว่าไม่หล่นก็ได้)

แปลกใจมากครับ เที่ยว นกป มาไม่เคยหล่นเลย (เที่ยวครั้งแรก มกราคม ปี 2556)

กลับมาเลยมานั่งทบทวนครับว่า ความสุขของผมมันอาจไม่ได้อยู่ที่การเที่ยวแบบนี้ก็ได้

ผมเข้าวงการนี้เนื่องจากสิ้นหวังกับความรักในชีวิตจริง

และตั้งใจไว้ว่าถ้ามีแฟนเป็นตัวเป็นตนก็คงจะออกจากวงการนี้ เพราะ ผมอยากซื่อสัตย์กับเธอคนนั้นเพียงคนเดียว

ตอนนี้เลยเลิกเที่ยว นกป แบบไม่มีกำหนดครับ ส่วน ออน ยอมรับว่าไม่คิดจะไปอีกเลย

อยากจะบอกว่า ผมชอบกระทู้นี้มากครับ

ได้สาระ ความรู้ มากมาย จากประสบการณ์ของท่าน hundu

ไม่รู้จะเข้าเว็บนี้อีกเมื่อไหร่ แต่ถ้าจะเข้าก็คงเข้ามาอ่านกระทู้นี้

หรือกระทู้แนวนี้ที่มีเนื้อหาสาระคล้ายกัน

Cry

เดี๋ยวผมจะตอบท่าน Romulus ครับ
hundu
*

« ตอบ #708 เมื่อ: 10:21:47 PM 15 พฤษภาคม 2013 »

เรื่องเเรกคือ เที่ยวนกป.ครับ เที่ยวนกป.เนี่ย จริงๆเป็นการตามหาความฝันอย่างหนึ่ง นานๆทีครับ ที่จะมีนางฟ้านกป.ปรากฎโฉมในวงการสักคน ประเภทที่ผิวเนียนๆ ใสๆ ลูกคุณหนู ผมก็เคยเจอมา(ไม่กี่คน) เเละประทับใจมาก เเละนางฟ้าระดับนั้น นานๆจะเจอสักคนครับ ส่วนใหญ่นักเที่ยวธรรมดาๆอย่างเราๆท่านๆจะโดนทางร้านเเหกตาบ้าง  ลงปาสวยเกินจริงบ้าง เเล้วมาตรฐานของการเที่ยวนกป.ก็เอาเเน่เอานอนไม่ได้ครับ  ผมเองขนาดเคยเที่ยวนกป.ระดับเดือนละเป็นสิบๆคน ยังหล่นบ่อยไปครับท่าน จนช่วงหลังๆมานี่ ผมเเทบไม่อ่านการบ้านในเว็ปใหญ่เลยครับ เพราะไปตามลอกเเล้ว  โห เซ็งชีวิตเลย wanwan010
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #709 เมื่อ: 10:37:47 PM 15 พฤษภาคม 2013 »

แวะมาเปนกำลังใจให้ท่าน Romulus  เที่ยวอ่างก็ยังเจอไม่ดี

ดี ๆ ก็มีครับ  แต่คงต้องควานหาหน่อย   

ป.ล.  พี่ฮัน ลอกใครอ่า  ถึงไม่ประทับใจ 555  อ้อ..ลืมไป  หลังสุดพี่ฮันเจอใครนะ  เนเน่ ใช่ไหม wanwan004
hundu
*

« ตอบ #710 เมื่อ: 10:39:30 PM 15 พฤษภาคม 2013 »

(ต่อครับ) เเละถึงผมจะเที่ยวนกป.ไปหล่นไป  ผมก็ยังคงเที่ยวต่อไปครับ เพียงเเต่อาจจะไม่บ่อยเท่าเดิม  เที่ยวเเบบคนมองโลกในเเง่ดีครับ ไปดูร้านเค้า ไปดูเด็กสาวรุ่นใหม่ๆ ไม่คิดมาก คิดเสียว่า ไปอุดหนุนและให้กำลังใจคนที่ทำธุรกิจเเนวนี้ครับ    ส่วนเรื่องที่ 2 เรื่องเที่ยวอ่างครับ เมื่อก่อน ผมก็ไปแทบทุกที่ครับ  ห้องหรูๆอย่าง เดอะ ลอร์ด โคปาคาบานา เลิฟโบ้ท อิมมานูเอลของอีตาชูวิทย์  ผมก็ไปอุดหนุนมาหมดครับ ตอนหลังๆ เข้าดงดอกท้อที่เดียวครับเพราะ เด็กมีเยอะ มีมาใหม่ๆตลอด ราคาก็โอเคครับ ไม่เเพงจนเวอร์เกินไป เเถมสะดวกมากเวลาผมไปขึ้นรถทัวร์ขากลับครับ
hundu
*

« ตอบ #711 เมื่อ: 10:48:32 PM 15 พฤษภาคม 2013 »

เรื่องที่ 3 ที่ผมอยากตอบท่าน Romulus เป็นพิเศษ ก็คือ เรื่องคนที่ผิดหวังจากความรักในชีวิตจริง เเล้วหันเหตัวเองมาเที่ยวในวงการนกป.หรือ อ่างครับ เรื่องนี้ สนุกมาก เพราะผมเองมีเคสของเพื่อนสนิทผมเอง มาเล่าสู่กันฟัง เพื่อเเชร์ประสบการณ์ครับ wanwan005
Romulus
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #712 เมื่อ: 11:00:29 PM 15 พฤษภาคม 2013 »

ขอบคุณท่าน hundu และ ท่าน Ebby มากครับ

เที่ยวอ่างครั้งแรกก็หล่นเลย

ที่ผมบอกว่าหล่น เพราะ ผมไม่ประทับใจอย่างมากในมารยาท การพูดจา ของน้องเค้าครับ

ปกติผมเป็นคนสบายๆนะ ไม่ซีเรียสเรื่องมารยาทอะไรเลย

วันนั้นออกมาผมไม่ให้ทิปเลย เป็นครั้งแรก

ปกติเที่ยว นกป ขนาดไม่เสร็จผมก็ยังให้ตามปกติ เพราะ ถือว่าน้องเค้าทำเต็มที่แล้ว ไม่เรียกว่าหล่น

อีกทั้งวันนั้นที่ ออน ไม่มีการบอกเลยว่าหมดเวลาแล้วหรือยัง

น้องแต่งตัวเตรียมออกไปเฉยเลย

ผมก็ไม่ทักท้วงอะไร อย่างที่บอกผมไม่เรืี่องมากครับ แค่แปลกใจเฉยๆ

ตอนนี้เลยไม่คิดไป ออน อีกเลย

ส่วน นกป ก็พักไว้ไม่มีกำหนดครับ
hundu
*

« ตอบ #713 เมื่อ: 10:55:14 PM 16 พฤษภาคม 2013 »

แวะมาเปนกำลังใจให้ท่าน Romulus  เที่ยวอ่างก็ยังเจอไม่ดี

ดี ๆ ก็มีครับ  แต่คงต้องควานหาหน่อย   

ป.ล.  พี่ฮัน ลอกใครอ่า  ถึงไม่ประทับใจ 555  อ้อ..ลืมไป  หลังสุดพี่ฮันเจอใครนะ  เนเน่ ใช่ไหม wanwan004

หลังสุดของผม ไปเที่ยวนกป.กับน้องไออุ่น เเห่งเซฟเฮาส์ครับ  ตัวสูง สวยเเบบพริตตี้  คุยเก่ง  ค่าใช้จ่ายรวมทิป 2900 บ. เเต่ไม่มีมหาเวทย์ดูดดาว และไม่มีพม่าเเทงกบ  เลยเซ็งไปพอสมควรครับท่านพี่  ช่วงนี้ขอกลับไปลุยดงดอกท้อให้หนำใจก่อนครับ  wanwan014
devilboy619
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #714 เมื่อ: 10:45:55 PM 17 พฤษภาคม 2013 »

สมาชิกใหม่ครับ

มาลงชื่อว่าอ่านตั้งแต่หน้า 1 จนจบครับ ใช้เวลาสามวัน อ่านไปเรื่อยๆ สะท้อนมุมมองชีวิตได้หลากหลายดีครับ

จะติดตามต่อไปนะครับ wanwan017
hundu
*

« ตอบ #715 เมื่อ: 08:12:21 PM 18 พฤษภาคม 2013 »

เรื่องที่ 3  คนที่ผิดหวังจากความรักในชีวิตจริง เเล้วหันมาเที่ยวในวงการอ่างหรือ นกป.
 คนเราปกติเเล้ว หากพบเจอคนที่ดี คนที่เป็นที่รัก นั่นก็เพียงพอเเล้วครับ  เรื่องตะลอนเที่ยว เป็นเพียงความอยากรู้อยากเห็น ตามประสาผู้ชายที่ซุกซนเท่านั้น  ผมจะเล่าเคสของเพื่อนรักของผมเอง  สมัยเรียนม.ปลาย เค้าไปชอบสาวคนหนึ่ง(ต่างโรงเรียนกัน)  เรียนจบ เอ็นติดคนละคณะในมหาวิทยาลัยเดียวกัน เ้พื่อนผมคนนี้ รักจริงครับ ไม่วอกเเวกกับคนอื่นเลย ส่วนสาวคนนั้น ก็มีคนอื่นบ้างตามประสาสวยเลือกได้ ต่อมาสาวก็มีเเฟนเป็นตัวตน เพื่อนผมก็ถอยห่างออกมา ต่อมา สาวไปเรียนต่อที่อังกฤษ 3 ปี กลับมาที่ขอนเเก่น  เข้าใจว่า สาวเลิกกับเเฟนของเธอเเล้ว สาวก็หันมาคบเพื่อนผมอีกรอบ เพราะ เพื่อนผมก็ยังรักมั่นไม่คลาย(แถมงมงายสุดๆครับ)   
hundu
*

« ตอบ #716 เมื่อ: 08:25:00 PM 18 พฤษภาคม 2013 »

เรื่องราวความรักระหว่างเพื่อนผมกับสาวคนนี้ ในหมู่เพื่อนทราบกันดีครับ สมัยกว่ายี่สิบปีก่อน ยังไม่มีมือถือครับ ผมเองสอบเอ็นทรานส์ติดมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เลยขาดการติดต่อจากเพื่อนคนนี้ไปเลย  เล่าต่อครับ พอมาคบกันใหม่ คราวนี้เพื่อนผมก็ได้(อย่างมาก) จูงมือสาวข้ามถนนครับ ยังไม่มีอะไรลึกซึ้งไปกว่านี้เลย เพราะเพื่อนผม รักจริงหวังเเต่งครับ จนไปหาฤกษ์เเต่งกับพระที่เคารพ  พอใกล้วันเเต่งเข้ามา ตามสูตรครับ โทรไปหา สาวไม่รับสาย ฝ่ายชายก็งุ่นง่านสิครับ ไปหาที่หอพักในมอ สาวปิดประตูไม่ออกมา ทั้งๆที่ยังอยู่ในห้อง  วันถัดมา สาวส่งอีเมล์สั้นๆ 3 บรรทัด ขอบอกเลิก เพื่อนผมคนนี้ หัวใจสลาย เค้าทำทุกอย่าง หาทา่งไปเจอ ในที่สุดก็ได้เจอ เพื่อนผมคุกเข่าลงครับ เพื่องอนง้อหรือขอโทษ สาวก็ไล่ให้กลับบ้าน   ไปๆๆ ไม่ต้องมาทำอะไรเเบบนี้ กลับบ้านไป  เพื่อนผมต้องซมซานกลับมาอย่างบอบช้ำสุดขีด   หลายปีต่อมา วันที่เพื่อนผมคนนี้ได้มาเจอป๋าขา(เทพกระป๋อง)โดยบังเอิญที่ห้างเเฟรี่ ขอนเเก่น  จากวันนั้น ชีวิตของเพื่อนผมต้องเปลี่ยนไปโดยสิ้นเชิงครับ  wanwan007
hundu
*

« ตอบ #717 เมื่อ: 09:25:09 PM 18 พฤษภาคม 2013 »

วันนั้น เพื่อนเข้ามาทักผม ขณะที่ผมกำลังยืนกินไอติมในห้าง สะพายย่ามคู่ใจ เเถมหนีบหนังสือพิมพ์ไทยรัฐไว้ที่ซอกเเขนอีกด้วย เค้าขำมากเพราะ ผ่านมาเป็นสิบๆปี ป๋าขาก็ยังมีบุคลิกเหมือนเดิมไม่เคยเปลี่ยนเลย  ผมกับเพื่อนไปนั่งทานไก่ทอดเคเอฟซี  เรื่องราวความรักที่ไม่สมหวังของเพื่อนก็เป็นเนื้อหาหลักของการสนทนาในวันนั้น  คนที่ยังไม่สามารถก้าวข้ามความผิดหวังได้ ย่อมต้องใช้เวลาเรียนรู้หลายๆอย่างครับ  ผมก็รับฟังเรื่องราวทั้งหมด เเละบอกว่า สาวไม่เคยชอบนายเลยนี่ เป็นนายเองที่คิดเองเออเองไปทุกเรื่อง นายไม่มีสิทธิโกรธสาวหรอก เพราะ สุดท้ายเเล้ว ทุกคนก็ต้องเห็นเเก่ตัวด้วยกันทั้งนั้น  ในเมื่อเราเองก็มีกิเลส มีความทะยานอยาก คนอื่นก็ย่อมมีกิเลส มีความทะยานอยากได้เช่นกัน  ที่นายควรตระหนักก็คือ นายเองเเหละที่เขลาเอง ที่ไปหลงเธอคนนั้นได้ตั้งกว่าสิบปี ทั้งที่ความสัมพันธ์ไม่เคยมีอะไรคืบหน้าเลย
hundu
*

« ตอบ #718 เมื่อ: 09:38:12 PM 18 พฤษภาคม 2013 »

ปมของเรื่องที่ว่า ทำไมสาวถึงมาปฏิเสธเพื่อนผม เมื่อใกล้ถึงวันเเต่ง  เรื่องก็มีเเค่ว่า เเฟนเก่าของสาวซึ่งเรียนที่อังกฤษด้วยกัน กลับมาขอคืนดีครับ สาวเจ้าก็รีบรับไมตรีทันที เเละลงมือเขี่ยทิ้งเพื่อนผม ที่รับบทตัวสำรองมาโดยตลอดกว่าสิบปี  เพื่อนผมยิ่งคิดยิ่งเเค้นแน่นอุรา  ผมก็บอกเพื่อนว่า ผู้หญิงก็เป็นเเบบนี้เเหละ  เก่งนัก ชอบหมกเม็ด โกหกเก่งสุดๆ เเถมเวลาจะบอกเลิก  ไม่เคยให้โอกาสผู้ชายได้ปีนบันไดลงเเบบสวยๆเลย  อย่างน้อยๆคบกันมานาน น่าจะเห็นใจกันบ้าง  ขอเเบบ Soft Landing ยังไม่ได้เลย เเม่คุณกะเล่นเอาให้เครื่องบินตกลงกลางทะเลเลย  เเบบนี้จะไปเหลือซากอะไร(วะ)
Romulus
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #719 เมื่อ: 02:08:47 AM 19 พฤษภาคม 2013 »

เรื่องของเพื่อนท่าน hundu เศร้าจริงและน่าเห็นใจเป็นอย่างยิ่ง

แต่ก็อย่างที่ท่านว่า ความทุกข์เกิดจากตัวเราเองฝ่ายเดียว

เราไปสนใจผู้หญิงก่อนเอง ไปให้ความสำคัญกับเค้า ทั้งๆที่เค้าไม่ได้เห็นเราสำคัญ

แต่อยากทราบต่อว่าเพื่อนท่านคนนี้หลังจากนั้นเป็นยังไงต่อ และปัจจุบันเป็นอย่างไรครับ
แท็ก:
หน้า: 1 ... 46 47 [48] 49 50 ... 88   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)