Ads
 02:13:14 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: 1 ... 5 6 [7]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชำเเหละทวยเทพ ในยุทธจักรนปก. ผ่านมุมมองของป๋าขา  (อ่าน 63576 ครั้ง) A A A A
จิวแป๊ะทง 24 = 42
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #90 เมื่อ: 11:15:22 AM 23 พฤษภาคม 2012 »

อย่างรุ่นท่านจิวฯ งี้ แทบไม่เหลือสักคนแว้ว  wanwan019

มาต่อครับ เทพประเภทต่อไป เป็นเทพล่องหนคราบ  เทพเล่านี้ ตอนเเรกจะเที่ยวบ่อยๆ จนเป็นที่รู้จักกันทั่วไป  มีประสบการณ์มาก ต่อมาวันหนึ่ง ได้หายหน้าไป  มีเหตุผลหลายอย่างครับ  ตั้งเเต่ อิ่มตัวจากวงการนี้เเล้ว  มีคู่ครองเป็นตัวตน(บางท่าน ถึงกับได้นางฟ้าเป็นเเฟนเลยครับ)  บางท่าน ล่องหนเพราะ เบื่อวงการนี้เเล้วครับ  เห็นว่า หมดตังค์มากเกินไป  เสียดายตังค์ครับ  บางท่าน เลี้ยงเด็กครับ หมดไปเยอะ เลยเซ็งๆ 
กำ เค้ายังหนุ่มอยู่นะ  ยังไม่แก่ขนาด นั้น Cry
Tobey Mcguire
*

ความหื่น : 25

« ตอบ #91 เมื่อ: 05:40:51 PM 24 พฤษภาคม 2012 »

ได้อารมณ์แบบนัวแล้ว  มีกระตุก มีเผลอใจไปตามอารมณ์  ถึงจุดแล้วมีเปิดช่องให้สอดแบบไม่ต้องขอ

เคยเจอน้องคนหนึ่งมาทำงานวันแรก ผมได้รอบหลังรอบเทรน น้องทำท่าจะกลับทำใจไม่ได้ เจ้าของร้านกล่อม

สักพักน้องบอกขอเปิดแค่ออบชั่นบน ผมก็โอเคครับ ขึ้นไปถามน้องๆบอกทำใจไม่ได้ถัาถอดบนพอไหว แต่ถ้า

ต้องถอดล่างแล้วมีการนัวล่างด้วยหนูไม่ทำดีกว่า  ผมก็ค่อยๆกล่อม ชวนพูดคุยไปเรื่อยๆ  ลูบไล้  ค่อยๆลูบค่อยๆ

ปลดตะขอบรา ดูด ละเลงลิ้นเบาๆ  น้องหลับตา ตัวสั่นๆ ผ่าวๆเลือดฉีดขึ้นหน้า ดูว่าน้องกู่ไม่กลับแล้ว ค่อยๆปลด

ตะขอกางเกง ได้ผลน้องไม่ขัดขืนได้แต่หลับตา มีเสียงครางเบาๆ ไม่รอช้าค่อยๆรูดซิบ มือสอดไปสัมผัสเนิน

ค่ออยๆถอดกางเกงพร้อมกกน.รูดออก น้องยกก้นขึ้นเปิดทางสะดวกให้ถอดง่ายขึ้น  เมื่อเอานิ้วสำรวจถ้ำโอ้โฮ

แฉะแบบแทบหยดลงผ้าปู  นิ้วเขี่ยปุ่มตัวมีกระตุกตามจังหวะการเขี่ย เสียงครางดังถี่ขึ้น น้องหายใจแรงและถี่

..................ต่อจากนี้อยู่ที่เราแล้วครับ  แบบนี้แหละครับที่บางคนมักชอบน้องใหม่  ยิ่งไม่เคยมีแฟนยิ่งดี

ถึงเคยมีและเคยมีอะไรกีบแฟน แต่ถ้าลองถูกพี่ๆนัวแบบรู้ใจเต็มรูปแบบ หลายคนเผลอตัวเพลินไปกับเราแบบ

ต้องดึงกลับเลยครับ   น้องคนนี้ผมจ่ายแต่ออบชั่นบนก่อนขึ้น  แต่ก่อนกลับผมให้เงินน้องมากกว่าราคาออบ

ถอดหมดและทิปอีกต่างหาก ถือว่าบริการเกินงานไม่เอาเปรียบน้องครับ  นานๆจะมีเจอแบบนี้ซักที อารมณ์

ธรรมชาติล้วนๆครับ  แบบนี้ครับที่บางคนมักเม้นท์การบ้านว่าแกล้งเด็กหลอกเด็ก

ส่วนน้องที่แนวงานแรง ฝีมือดี จะได้อีกอารมณ์ที่ต่างกันครับ

ถ้าอ่านจากที่ท่าน Ko เขียนมา  คงต้องขอแสดงความยินดีกับโชคนี้ 

ความสุขตรงนี้เป็นสิ่งที่ชายฝันหา  โอกาศแบบนี้หายากมาก ๆ   ถูกหวยยังไม่ดีใจเท่าเลยครับ

เพิ่งเจอเต็มรูปแบบก็จากน้องคนนี้แหละครับพี่เอ๊บ  แต่เสียดายหลังวันนั้นน้องมาทำอีกสองวันแล้วหายไปเลยครับ

ว่าจะไปซ้ำอดเลยครับ Lips Sealed
อิจฉาป๋า โค มากกกกกกกกก wanwan017 wanwan017 wanwan017
รับกระผมเปงศิษ ด้วยคนนะครับ
:wanwan017:ด้วย ด้วย โทบี้ฝากตัวเป็นศิษย์พี่โคด้วยคน
hundu
Validate Member
*

ความหื่น : -2

« ตอบ #92 เมื่อ: 09:04:50 PM 24 พฤษภาคม 2012 »

เทพประเภทต่อมา เทพโลว์คอสท์ครับ  เป็นเทพที่น่ารักมากครับ  กิน-เที่ยวอย่างฉลาด  ท่องไปในยุทธจักรตามอัตภาพ ไม่เที่ยวเกินตัว เลือกที่ประหยัด  สบายกระเป๋า  ร้านสปาที่ไม่เเพงก็มี เดอะ เกรท    ไออิ   เลมอน สปา   เดอะ ซีเคร็ท  เทพโลว์คอสต์จะเปิดบนก่อนครับ  แล้วค่อยว่ากันไปตามเพลง  บางที เห็นน้องไม่เข้าท่า ก็โนอ็อปชั่น เที่ยวเเบบนี้ ไม่มีจนคราบท่าน  wanwan002
sugar
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #93 เมื่อ: 11:50:04 PM 24 พฤษภาคม 2012 »

ได้อารมณ์แบบนัวแล้ว  มีกระตุก มีเผลอใจไปตามอารมณ์  ถึงจุดแล้วมีเปิดช่องให้สอดแบบไม่ต้องขอ

เคยเจอน้องคนหนึ่งมาทำงานวันแรก ผมได้รอบหลังรอบเทรน น้องทำท่าจะกลับทำใจไม่ได้ เจ้าของร้านกล่อม

สักพักน้องบอกขอเปิดแค่ออบชั่นบน ผมก็โอเคครับ ขึ้นไปถามน้องๆบอกทำใจไม่ได้ถัาถอดบนพอไหว แต่ถ้า

ต้องถอดล่างแล้วมีการนัวล่างด้วยหนูไม่ทำดีกว่า  ผมก็ค่อยๆกล่อม ชวนพูดคุยไปเรื่อยๆ  ลูบไล้  ค่อยๆลูบค่อยๆ

ปลดตะขอบรา ดูด ละเลงลิ้นเบาๆ  น้องหลับตา ตัวสั่นๆ ผ่าวๆเลือดฉีดขึ้นหน้า ดูว่าน้องกู่ไม่กลับแล้ว ค่อยๆปลด

ตะขอกางเกง ได้ผลน้องไม่ขัดขืนได้แต่หลับตา มีเสียงครางเบาๆ ไม่รอช้าค่อยๆรูดซิบ มือสอดไปสัมผัสเนิน

ค่ออยๆถอดกางเกงพร้อมกกน.รูดออก น้องยกก้นขึ้นเปิดทางสะดวกให้ถอดง่ายขึ้น  เมื่อเอานิ้วสำรวจถ้ำโอ้โฮ

แฉะแบบแทบหยดลงผ้าปู  นิ้วเขี่ยปุ่มตัวมีกระตุกตามจังหวะการเขี่ย เสียงครางดังถี่ขึ้น น้องหายใจแรงและถี่

..................ต่อจากนี้อยู่ที่เราแล้วครับ  แบบนี้แหละครับที่บางคนมักชอบน้องใหม่  ยิ่งไม่เคยมีแฟนยิ่งดี

ถึงเคยมีและเคยมีอะไรกีบแฟน แต่ถ้าลองถูกพี่ๆนัวแบบรู้ใจเต็มรูปแบบ หลายคนเผลอตัวเพลินไปกับเราแบบ

ต้องดึงกลับเลยครับ   น้องคนนี้ผมจ่ายแต่ออบชั่นบนก่อนขึ้น  แต่ก่อนกลับผมให้เงินน้องมากกว่าราคาออบ

ถอดหมดและทิปอีกต่างหาก ถือว่าบริการเกินงานไม่เอาเปรียบน้องครับ  นานๆจะมีเจอแบบนี้ซักที อารมณ์

ธรรมชาติล้วนๆครับ  แบบนี้ครับที่บางคนมักเม้นท์การบ้านว่าแกล้งเด็กหลอกเด็ก

ส่วนน้องที่แนวงานแรง ฝีมือดี จะได้อีกอารมณ์ที่ต่างกันครับ

ถ้าอ่านจากที่ท่าน Ko เขียนมา  คงต้องขอแสดงความยินดีกับโชคนี้ 

ความสุขตรงนี้เป็นสิ่งที่ชายฝันหา  โอกาศแบบนี้หายากมาก ๆ   ถูกหวยยังไม่ดีใจเท่าเลยครับ

เพิ่งเจอเต็มรูปแบบก็จากน้องคนนี้แหละครับพี่เอ๊บ  แต่เสียดายหลังวันนั้นน้องมาทำอีกสองวันแล้วหายไปเลยครับ

ว่าจะไปซ้ำอดเลยครับ Lips Sealed
อิจฉาป๋า โค มากกกกกกกกก wanwan017 wanwan017 wanwan017
รับกระผมเปงศิษ ด้วยคนนะครับ
:wanwan017:ด้วย ด้วย โทบี้ฝากตัวเป็นศิษย์พี่โคด้วยคน

มิบังอาจ  พี่จิวแป๊ะทง / พี่ tobey Mcquire  ทั้งสองท่านระดับอาจารย์ผมทั้งนั้นครับ
finding BEAUTY angle
I quit.
*

ความหื่น : 9

Time is up.

« ตอบ #94 เมื่อ: 02:53:35 PM 25 พฤษภาคม 2012 »

หนามบ่งต้องเอาหนามยอกคับ  พี่เอานิ้วแทงจิ๊มิน้อง
น้องก็เกร็งนิ้วแทงตรูดพี่แกเลย  ดูว่าจะเข้ดไหม 555+

อ่านวิธีการของพี่ Ebby แล้วผมขำกร๊ากเลย เห็นภาพครับ wanwan012

hundu
*

« ตอบ #95 เมื่อ: 11:02:08 PM 25 พฤษภาคม 2012 »

จากเทพโลว์คอสต์ ก็มาเทพเงินถัง แฮ่ม เทพประเภทนี้ เหลือทำยาน้อยเต็มที ในวงการกาปู๋ ส่วนใหญ่ หน้าเเห้งกันไปหมด เทพเงินถัง ระดับเสี่ย เลยมีน้อยคนจริงๆ แหะๆ เขียนไปแล้วเขินคราบ  เทพพวกนี้ จะเที่ยวได้บ่อยๆ เท่าที่ต้องการ เปิดอ้อปชั่นหมดตลอด ไม่เคยกั๊กไว้  ไปได้ทุกร้าน ไปได้ทุกที่ ไม่เคยครณามือ  ได้ทุกเกรด ยิ่งคนดังๆ ของเเพงๆ ยิ่งอยากลองของ เหอๆๆ  ถ้าถึงขึ้นสุดยอดเลย ต้องรับเลี้ยงนกน้อยในกรงทองครับ จ่ายเด็ก เดือนละ 30000- 40000 แหม ยอดเยี่ยมจริงๆครับท่าน
hundu
*

« ตอบ #96 เมื่อ: 11:08:08 PM 25 พฤษภาคม 2012 »

เทพเงินถัง ราชันย์กาปู๋  ใครๆก็อยากเป็น  ถูกใจใครจริง เป็นจ่ายไม่อั้น( ว้า อยากเป็นจังเลย ) wanwan020  มีน้องคนดังคนหนึ่งที่ป๋าขา ตามมาข้ามปีเเล้ว โดนเสี่ยเอาตัวไปเลี้ยงครับ  ป่านนี้ก็ยังไม่กลับมาทำงานเลย  พีอาร์แจ้งว่า เค้าเลี้ยงดูอย่างดีเลยครับ ไม่ให้อนาทรร้อนใจ โธ่ เมื่อไหร่ จะหลุดมือมาถึงป๋าขาสักทีนะ Cry
hundu
*

« ตอบ #97 เมื่อ: 10:54:53 PM 26 พฤษภาคม 2012 »

เมื่อคืนวาน คริสตัลโทรหาป๋าขา บอกว่า ไม่มีลูกค้าเข้าร้านเลย เงียบมากๆ ตกงานมาได้ 2 วันเเล้ว น้องคนอื่นๆในร้าน โดนกันหมด ผมว่า อาจเป็นไปได้ว่า  ใกล้สิ้นเดือนเเล้วครับ  อีกอย่าง เวปล่ม แขกรอดูลายเเทงใหม่ๆ   แถมร้านฟ้าโตะ มีการบ้านหล่นของผิงผิง  แขกเลยเเหยง  ดีเเล้วครับ ต่อไป หัดเที่ยวเเบบเทพโลว์คอสต์ดีกว่า  ไม่เข้าท่าก็ไม่ขึ้นครับ กรองเเล้วกรองอีกดีกว่า  หายากแล้วครับ เทพเงินถัง ราชันย์กาปู๋ในยุคนี้  กินเที่ยวเเบบฉลาด ดีที่สุดครับ เที่ยวเเพงเกินไปเสียดายตังค์  เสียดายตังค์ ไม่ได้หมายถึงเงินหมดนะครับ  เเต่หมายถึง เงินเหลือเก็บเยอะ  แฮปปี้กว่าเดิมอีกคราบ   wanwan003
pookung luv นางฟ้า
VIP
*

« ตอบ #98 เมื่อ: 02:32:52 AM 26 มิถุนายน 2012 »

ผมเด็กใหม่ เข้ามาศึกษาหาข้อมูลจากเหล่าเทพครับ
xplas
*

« ตอบ #99 เมื่อ: 02:19:51 AM 15 สิงหาคม 2012 »

แรกๆก็อ่านได้ความรู้ แต่ตอนหลังอ่านพี่โคกล่อมน้องแล้งมัน .... อูย์ ผิดวัตถุประสงค์ อูย์ อยากแกล้งน้องใหม่บ้าง.... อูย์
ชอลิ้วเฮียง
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #100 เมื่อ: 06:57:46 PM 15 สิงหาคม 2012 »

ขอบคุณทุกๆ ความรู้ครับพี่ๆ ดีใจจังที่ได้เข้ามาเจอพี่ๆดีๆในเวปนี้

แรกๆ ผมก็หล่นประจำ ไม่เห็นเหมือนการบ้านเลย พอเข้าเวปนี้เลย

ได้ข้อมูลความจริงเพรียบ  wanwan017 wanwan017 wanwan017
scremer
*

« ตอบ #101 เมื่อ: 12:34:35 AM 17 ตุลาคม 2012 »

น้องใหม่ ฝากตัวเป็นศิษย์ด้วยครับ ท่าน ป๋าขา  wanwan017
หลินฟง
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #102 เมื่อ: 03:51:46 PM 11 ธันวาคม 2012 »

วงการนี้ เปลี่ยนไปมากนะครับ

สมัยผมเที่ยวใหม่ๆ เมื่อ ราวๆ 5 ปีก่อน ได้มั้ง นานแล้ว สมัย the one แคราย

กับ ayumi พึ่งเปิดใหม่ๆ

ผมไม่ได้เที่ยวเลย ใจอยากเที่ยวนะครับ แต่ด้วย ภาระ การเงิน เลยทำให้ไม่ได้เที่ยวเลย

สมัยนี้ น้อง สวยๆ หน้าตาดี เยอะกว่า แต่ก่อนมากเลยครับ

ถ้ามีกำลัง เหมือนสมัยก่อน คงแทบ หมดตัวกันแน่เลย ฮ่าๆ

เลิกเที่ยวมาได้ จะ 2 ปีแล้วครับ ครั้งสุดท้าย กุมภา ปี 54

ยังดีครับ ได้มาอ่านการบ้านของเพื่อนๆ สมาชิก

ก็ช่วย หล่อเลี้ยงหัวใจ ให้ผม ชุ่มชื่นบ้าง

wanwan017
hundu
*

« ตอบ #103 เมื่อ: 07:34:00 PM 11 ธันวาคม 2012 »

วงการนี้ เปลี่ยนไปมากนะครับ

สมัยผมเที่ยวใหม่ๆ เมื่อ ราวๆ 5 ปีก่อน ได้มั้ง นานแล้ว สมัย the one แคราย

กับ ayumi พึ่งเปิดใหม่ๆ

ผมไม่ได้เที่ยวเลย ใจอยากเที่ยวนะครับ แต่ด้วย ภาระ การเงิน เลยทำให้ไม่ได้เที่ยวเลย

สมัยนี้ น้อง สวยๆ หน้าตาดี เยอะกว่า แต่ก่อนมากเลยครับ

ถ้ามีกำลัง เหมือนสมัยก่อน คงแทบ หมดตัวกันแน่เลย ฮ่าๆ

เลิกเที่ยวมาได้ จะ 2 ปีแล้วครับ ครั้งสุดท้าย กุมภา ปี 54

ยังดีครับ ได้มาอ่านการบ้านของเพื่อนๆ สมาชิก

ก็ช่วย หล่อเลี้ยงหัวใจ ให้ผม ชุ่มชื่นบ้าง

wanwan017
  เที่ยวมาก ก็เปลืองมากครับ เรื่องเงินทอง สำคัญที่สุด กว่าจะหามาได้ บทจะยากก็ยากครับ  เที่ยวตามกำลัง อย่าตามกระเเสครับ ไม่มีสาระหรอก
แท็ก:
หน้า: 1 ... 5 6 [7]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)